changu podcast sasa ndio nilikuwa nashindwa awa lakini nilikuwa naomba mungu sana naambia mungu mungu wee uliniacha uliniacha nishuhudie niongee yule alinitendea hivo kwa angekuwa mungu singekuwa uwai ningekufa akachukua mt loya ah, alikuwa anatetewa na lawyer loya mwendinilikuwa nasimama mimi naongea peke yangu naongea lakini yey eh, akuw anaongea alikuwa anaana alikuwa anachukua loya lakini nashukuru mungu sana Ani na nashukuru wamusi wa koti kile chote kilitendeka ni mungu hata siesemamaalifungwa imaliza iyo miaka alainissa kama mtoto sasa naye hata naumikanga umik- na sana nilikuwa najifanyia vitu hata saaini kona mtoai siwezi muosha siwezi mfanisha nguo siezi mfanyia chochote na nimefanywa nime, nime, nime mlemafu ni mtu unajua kuzaliwa ukiwa mlemafu ni n- n- n- ingine kuliko kuchukulia ulemavu cu sasa hiyo hata mimi ningeomba kama nawezasaidiwa kuumi, ku, kuuliziwa kuumizwa kwangu ningesema asandi na mwenye ataweza ni, ata, nisaidia atlist nipate haki yangu juu ya kuumizwa kwa sababu ukweli ulipatikana na ukumu wa koti nilikumbali sana na nikau sasa chenye naweza uliza na ce naweza omba kama kuna mtu anaweza nisaidia ati atilisti kuumizwa kwangu atlis niuliziwe ningeshukuru hata sana sitasahau kushukuru watu wa mak watu wa mak walikuja wakanijengea nyumba wakaniwekea biashara foundation walikuja wakanijengea nashukuru sana waliijengea kanyumbasma hata nikiu- Eh, hata ni nihii mnaiona hapa ndiyo nyumba ya walinicangia watu wa mak nawashukuru sana na wakaniwekea business wakaniwekeaahou hiyo wakati wa corona ilikuja ikaaribika ilikuwa kama mm, mini, mini supermarket ilikuja ikaaribika hiyo wakati wa corona lakini nawashukuru sana walinifanyia wali kazi mzuri sana na mungu awabariki wa sana sana bariki leonard na russha ilikuwa inaendelea vizuri ilikuwa inaniunua, inaniunua sana hata kama chakula kulea mtoto wangu ilikuwa inaniunua, inaniunua sana eh, lakini lakinih wakati wa korona ilipoingia hey, mambo ikaharibika na sa- ilikuwa ni babagu alikuwa eh, sikuwa na wafanyakazi ni babagu alikuwa anan sikuwa na wafanyikazi ilifunga, mwe, ilifunga mwezi wa sita hivi mm. naenyewe nayo kulipa nyumba ilikuwa inakondeshwa pesa mingi sana hata saa zingine unaona hiyo ukifanyan kama unafanyia hiyo nyumba ningekuwa nakanyumba yanguamasngekua yangu ingekuwa ingekua sana Ay, maisha yangu ilibadilika kabisa kabisa sana hata saa zingine hey, nakanga hivo nasema sasa dtaanzia wapi nanimalizie wapi hatazaa zingine mimi ni kama ni kwa wazazi kwa sababu hey, sa, kama wazazi wangu hakuna mwenye anafanya ni wakulima ni kulima tu na wananisaidia hata kama kuoshwa ma saai hata mepata kwa shamba saai analima sasa hiyo wakati wa wakunishungulikia naye inakuanga ngumu naye saa zingine a ndio anashungulikia mtu wa kunisaidia at least auaunsaa ananipea chakula kunifulia nguo kunoshakunioshea ku, ku, mtoto ningeshukuru sana maisha yangu ilibadilika kabisa ona ilipoingia ilibadilika kabisa unajua mtu akiwa mali anatoka kitu anatoa kitu katia kila siku hata inawezakua inani, hata kuinua mtoto wangu kuninua mmi na wangu kama hata ahiyo biasaa uae kwasababu maisha wezi rudi ma, awali vile ilikua hapaa na ni lazima maisha iendelee hata kama saahii hata kudhurumu si kuhurum siku hizi imeenea sana zimekuwa si mwingi sana kama juzi nimeona mwanaume ati ameua bibi yake na ameua mtoto hiyo kitu iliniuma sana hata sio hiyo pekee yake hata nikiona mtu ati amefanyia bibi yake ame bwanake kitu kibaya sana hiyo inaniumanga sana ata mi kn nawezamba kwa serikali wenye wanafanyah wachukuliwa watu wakali sana sana kwa sababu mtu anaumiza mwenzake sasa situjipede ujipende vile na vile umejipenda penda mwenzako hivo kuliko unaumiza mtu na wee unaj wasa unajiace unajia, hata ufanyani hata we ungekufa mimi naenza waambia wenye wako kwa ndoa na mtu naona mtu amebadirika ma mtu amekuambia ntakuua heri ungeenda heri uende upange virango naweja u maisha yako kuliko kusema wacha nikae kwa hii ndoa nichunge ndoa yaciaribik ya ukiwa ukaama uwai wako kuliko ukae kwa ndoa we ondoka mama baba pale unadhurum na mtu ondoka mama uko pale ondoka mimi ningekuwa nimeona ni hivyo kitambo ningeondokea mapema sana na waomba mwenye anaona dalili za hiyo aondoke na wengine mtu tasikuhizi watu wanapenda kuuana sana na sasa wae serikali wangechukua hatua ya mtu anafanyia mtu kitendo kimbaya angefungwa hata afungwa maisha maw apelekwe kinyonga kama zamani lakini unaona sasa mtu ameua mtuma huyo mtu ameaa nwt wataishimyo wanangu aalikua nasa maishaatmekae ka nymbwe wanafanhotzaawauwao ama wafungwe maisha ama wapelekwe kinyonga hiiko na ulengevu kiasi kwa sababu mtu akifanya na wengine wanafanya ki, wanajua ni makosa wanafanya nau kwa sababu ameona mwingine alifanya makosa mabaya na ameenda amapelekwa kotina ameachiliwa na mbodi sasa anaona hiyo kesi hiyo nimefanya sio kitu kimbaya lakini wakifinyiliwa hivi hata mwingine atarudie ata, ata, ata, ata, hiyo kosa atafanya kosa Hai, mimi anambianga kama mtu unajua nini mwende, ni na hivi. nilikuwa na yangu, leo nikikupata aambiaawabi usikae kwa hiyo nyumba e, funga vilango vyako naendhomamaangea anaendelea na na kuuza boga kwanza wapa kwa wazazi wangu hata e, wanasikia tahiyo bwanangu alionifanyia alioniumiza ilifanya wazazi wangu wangojeke saahii tunaongea mamangu ni wapresha babangu ni wapresha nawakua watu aa hata hiyo ina niumanga sana, sana, sana. kasababu ilitendeka juu yangu kwasabau angekua amenifanya Like mtu akikuangalia ama skattanaaakambiawewmao angalie vizuri sana hyo mtu akona mamboyakeaaenda i audaeaanay huyo mtu aashikanishwa na gama uendelee na maisha yako ningeuliza na ningeomba sana niulize mwenye ananitazama na mwenye ananisikia kama akona usaidizi anaweza nisaidia nayo anisaidie kama ako na kitu anaeza sema mwende nimemwona mwende ako na shida na mwende hizi naongea mimi naitwa mamaift niko na mama gift. mtoto na anasema huyo hey, mtoto akumsaidia na mwende na ninge... sana sana ningeomba watu wa fida wange wanisaidia s nisaidike kuumiwa kwa kuumizwa kwangu niliumizwa na saa hii hakuna cinaweza nifanyia nipate yaki juu ya kuumizwa kwangu tulikuwa tunaisha vizuri lakini naye angekuwa ni wale watu watuwako na msimamu mtu anasema mimi sitaambiwa matu mambo ya mb- mb- mboma yangu nanifuatili ni wale watu wakuambiwa vitu na mtu anashika ama ni vitu mtu anaambiwa kitu na ana- ana- ana- anaona kama ya ukweli angekuwa mtu wa kusimama akusimamaanesikia mambo mb- ya watu angekua m- akona ndoa yake hata kushukuru mungu sana hata mahali nimefika ni mungu angekuwa ni mtu singekuwa maali niko na nashukuru wenye walisimama na mimi wakanisaidia waka ooo wengi walikuja wakasema tutakuwa tukisaidia walikuakasematatuksadaafanaaa maisha yangu iliaribika taazko siezisema ati mwende nimetosheka at mwende sina si, si, si, shidakoan na mimi naomba saidiwe kwasababu niko na shida na na mwenye anaeza sikia kilio changu naone kama anaweza nisaidia anaweza nisaidia hata kama ni 50 bob ni00 kili ako nacho hata naweza peana namba ya simu yangu namba ya simu yangu ni 72468384 724 68384 mimi tat chenye naeza sema naeza nikusomea ati hiyo ya watu wasi wakose kudhurumu watu ingeisomea hiyo na iwo na advais watu vile wanaeza kaa vile wanaeza kaa wajadiliane kuliko kuchukua vitu na k kuanza kuumiza yule mwingine ama kuua e, kama kuwa kazala nz hiyo naweza shukuru naweza kufanya kwa bidii sana kama inge, ingewezekana kwa sababu mimi niko redi kurudi shule hata kama ni, niende nisomee hiyo ya, ya, ya, ya kazlin kukaanzoo watu ama nawaongelesha kama mtu alikuwa ni Usi na nia ya kwenda kufanyia mwenzake kibaya nimwambie hivi usiu nafanye usifanye hivi naenzene nisomee hiyo ya kazlin aiamredi kisa changu podcast