Tax day is coming. Oh no. But if you sign up for Robinhood Gold's IRA with a 3% match, you can get up to $195 for the 2023 tax year. Oh yeah. Sign up at robinhood.com/boost by tax day to get the biggest contribution match on the market. Subscription fees apply. Investing involves risk. 3% match requires gold for 1 year from first match. Must keep IRA for 5 years. Robinhood Financial LLC member SIPC. na, na katika makala yetu ya leo uh, nimekutana na mwanabiashara ama mfanya hapa makutano ambaye anachoma ama anauza mutura sasa eh, hapa hivi tunakula muturahapa uh, nyakazi za jioni, jioni eh, mate sana hapa uh, kwanza eh, jamaa unaitahii kwa? eh, kazi uh, umefanya gani hii kazi iznilianza hii kazi wakati nilianza ikunipeleka vile ikuwa nataka kufanya nilifanya mwaka moja karibu niachekaikfanyy hi kazi nilikuwa nafanyia mtu kazi ya kuchoma vichwa vichwa ya ngombe nikaona kuna mama alikuwa anauza na, ivitu nikamuliza kazi mnae nikitaka kwanza auza faulu mm-hmm. niambia ukijaribu tu inategemea vile tunategemeavilutaongeanawatu baada mm. kazi ukapata maat ama nikazi akusuua siuwakati nilingia mara yakwanza sikwnapata vila likuanataragia nikaendelea naye nikaendelea baada ya mwaka moja nusu nikanza kupata kiti, yani ni, ujuzi, yani kitu ynakanipea ujuzi uh, yio unaweka vitu ndiupate kitnnanhmiilikwa nashaganga nyama nawekatu nin kitnai akaniambia ukipata mautenyo yang'ombe ayo mafuta, ya mafuta unachemsha kidogo alau nsag tssucangna na nyama ashakutumnateshawcanasmnataka nyamhzetumezoea nyama kwa maana apa nyama ni beirahisi kidogoukilinganisha na sehemu zingine a na sehemu zingine pale nyama apa nanitamu kabisaeuumejajapa ni nyakati ganianinak kwanzia saa kumi kuendelea hapa iko sawa tayari na labda kama umwaichagua sehemu ya kuchukulia nyama yako na labda ni labda ni kwa sababu gani watu wanauza unamutrada wanaumturambay na nzuri ama yote ni sawa um, ni bandia lakini jama tunaonanga akienda kichinjo mm-hmm. kuleta nyama yake tunabebanga isiniwataboda tunajua yani, unakuwa na wasiwasi gani kwa, kwa wakati unakula unanawaiwaigan kwamuturawakatiunaktr Hey, kuna mahali nilisikawatu wanakula mpaka aka wanaaa lazima ikuwana waziwazikwaupandewako <Carney> hey. umeakutanana changamotogani katika kazi yako changamotoi napitia labda watu anaogonyamawanauliamaswal lada nyama ukiuzalaziamtaulinyama e, natoa wapi hmm. e, namwambia nyama natoa mainjoni yeah, <strarkiri> mainonlakini saa ikaaaautunakula tu La... an nakaj kuna watungine nauza nyamabandima nna najia kuna mutu wezija mutu penye nyama imetoka lazimi mtu akuulize nyama umetoa wapi namwambia nyama nimetoa makinjoni mpaka imepimwa imepimwaaadnabmbeainanyama ya ngombeambb mpaka ya akulize nyamaninyamanni nyama nini nyama ganimnakwa unamwambia nyama ya ng'ombe Uh, ilitokeawakati gine watu wali paka huko uh, uh, walipatikana wali, wali nyama ya paka kuna vile aan iliku hata kukula nyama ni shida a nacho tunaogopa kama sisi wa kenya ana hataunaogopa watu a uganda anawezachinja mtu alete nyamaaz hii inakupea mapato labda kiasi gani kwa siku watoto wananawa kwa kiasi ganih hii nyama unauza unapata kama kipato unapata mia tatu naenda kukula nyumbaninashikilia tu watotoanashikilia watoto nakulipa nyumba hivyo tu kuna vijana ambao wanachagua kazi unaweza zungumzaje kuhusiana ama unaambiaj yannaambia mutu kama umepata kazi kama unapata kipato mzuri ushikilea utusi ake vilemii meshikilia yangu ii naona napata tu nalisha familiakunawau yeah, wanachagua kazi anasema kazi yakuuza mturan yani, wanaidharau wana sana nazaba kuna, kuna mapato ama unaweza vijana wambije vijaambao kama kazidogoikama Mwenye, mwenye nimezoia, na unezambia mt i kazi kosa lakinimnakwami ina kazi siez amwene nimefanya nimezo lakiniakwanga nakazikosnaunajua hapa unachagua ako ala <laughs> <laughs> <laughs> pesa inaongea pesa inaongea na pesa inaongea unachagua kwanzia kumi alafu inaendelea hta kuchukua elfu moja pia ikoubal oh. <laughs> <laughs> <laughs> amniliandikisha ah, daktari naembea ni kuletua dhati nam nyakana anaita mln nituaa unaezw awaw naealyakino kustoma kwanza oh. unajua ukianza kumpea kitu anakwambia nipeeko kidogo hasa ukimwonjesha akinwaa50 unamwongezi ako ndi naendelea kufuta kustomabw unionjeshe sasa minionjeshe amia <in> utakula <in> utakula yangu ntakuonjesha toneshaasane yeah. ha, sana uh, hayo yamekuwa uh, ni makala biashara y nikizungumza na muuzaji wa mutura hapa mji wa makutano uh, ambapo wamesema kwamba ina, inafaa vijana wasichague kazi na kazi ni kazi na hii kazi inampa mapato uh, licha ya kwamba wengi wanaidharau lakini kazi hii uh, anaienzi sana asante uh, sana Don't you love an extra $100 in your pocket? Have a TurboTax expert file your taxes for you by March 31st to get $100 back instantly. Because no matter what moves you made last year, TurboTax makes them count. That means getting $100 back and 100% accurate taxes only from Intuit TurboTax. Must file by 331. Credit only applicable to federal filing fees with TurboTax Full Service. Offer can be modified or terminated at any time.