Escuchas ese rugido, sientes la experiencia de poder, la emoción de la libertad. Ya estás preparado para vivir tu nueva aventura. Nueva RAM 1500, hecha para vivir. RAM es una marca registrada de FCA US LLC. Kisachangu Podcast. katika makala kisa changu tunakutana na wanaume ambao kwa kweli wanapitia changamoto tele wakiwa ndoa kukiwamo, kusimangwa wakati mwingine kwenyendoa kukiwakusimangwa wakatimwnginewanabagliaktnginas ina lake namkua ndoadao o wanaume tunaumia wanaumehuwanachifikiria wa ni wakuwamhuwaasumuwasea mara mingi hata ukiedaos wanaaza kuuchekelea wanasema we mwanaum ainagani unapiwaamimiupate una shilingi mia kwa sikunabana shilingi ia ya kuweka pikipiki asubuhi mafuta nikitokaatakanifanyeladawkimzimawezimzima nakulingamapato yangu ah bipi ananichapa akanipika fimbo hata ili jijo langu liko na injare ambaye nijurihi hata mkono ukiangalia mkono wangu uko na alama nienda daktari wakanitibu lakini baada ya kupeleka kwa polisi zijaisaidika hivyo sasa ni naishi tu kwa msamaria mwema hapo kwa senda watoto nawasaidia kuwatumia pesa natumia tu jirani aweze kuwapatia msaada wangu niko na muda wa miezi sita na nanaisi uchungu sana kwa sababu wangu mbona sheria mkononi mwako Pia, unajua saa ni wanaume wa kisasi iki. West, sana mwanamke atakufunga so ziu enya warotoangu anaendelean wauaa kuiia nampiaumpntknn hibiamik inakua vita kali na ata watoto kienda kuot mama, mama, ku, ku, ku, ku, wa mama, mama y mtoto, mtoto ameainiuliza kwa kwanini mama, mama na wawatu yakwao wana wana u ku, wanakuteza wakupelea waksungua wakikusungusha ku, nasikia uchungu kwa sababu mtoto anaona mambo yanayonifanyikia na nainama kiakili kia yake yakeu utoka saa ngapi nyumbani na unarejea namna gani nyumbani saa ngapi baada ya kazi ambayo unafanya nyumbani kwanza mtu anatoka mapema because he attack stress na ukienda nje unaenda unashughulika saa ngine unapitia kwa kinywaji soat ukienda nyumbani masai meisho uenda uingie kwa kitanda hata mama hiyi akianza kuongea u unafunga mdomo inakwa nisress tub inakwa vitaliuaaanaaiaraingi oa womotot Eh, naenda natavuta nakaa maari naka kwasababu yafamili unaunoar mama kwa nani amekwambia bibi atatoka utapiwa na mama you know, atapoma ni mama sio mwanaume mama ni ngumu kutoka kwa pa enyuma chengee atakwambia kwa mara naamaraasaf namara mingi atu, they are part of you umesomesa watotu ume niesi kwa knda t ayakbia ndugu haya pia una na mingi, unasikia mwanaume ameweka u uu a auia maaa iaauia maa unarudi nyumbani unapoa menherkikazi pia kiakili hata siku hizi ziwezi nikaenda kazi zkasababisha ajali barabarani kwa sababu kuna si kidogo niingia kwa gari nilikuwa nawaza mambo mingi sanawanaume tumeumia kwa muda tukienda mbele haki zetu hazitekelezwi ni wakati gani uliona kwambahiilikuwa na hali ngumu kabisa ni mimi nimekuwanasangiunavika unavi, kwa puma nyumba nakataa kufunguliwa unaona sasa kama w sio binadamu unaona kama wee una uwezo na unajua kwabibiria mwanaume ndiokijwa mm lakini aataaa o otioiio unakuwa fra kabisa mpaka unadidi sasa ni kupaya haki za wanaume zimewekwa katika mizani sawa na ya wanawake unajua wanaume hata sisi aea wanawake k kiiaaaaa anaaa ingi wnuyeamakalasa chanu tukwashikha waaum kt Changu Podcast. ¿Escuchas ese rugido? ¿Sientes la experiencia de poder? ¿La emoción de la libertad? Ya estás preparado para vivir tu nueva aventura. Nueva RAM 1500, hecha para vivir. RAM es una marca registrada de FCA USLC.