vijana na mapenzi podcast hizi vipyo ni siku nyingine maridadi kabisa karibu katika awamu nyingine tena ya kipindi vijana na mapenzi leo hii tukiangazia valentines ni msimu wa valentino msimu wa kuoneshana mapenzi ha na basi katika kipindi hiki cha leo nitakuwa naangazia je ni lazima mpenziwe akupe zawadi siku ya valentines pengine maua rinda pale ama zawadi yoyote ile siku ya valentines wacha tupate kauli za mavijana wanasema nini kuhusiana na swala hili mi valentine unajua tumezoea kama sisi wanadada lazima tupewe zawadi so kama ujanipea zawadi naona unipendi marafiki wengine wanakuwa wamepewa so ukishaka anaeza kukuringia ona kenye r wangu kama amuna pesa bora awe na wewe utadstandsi atiyosu asikue na wewe na mbali na ajakubaia mm, bado sijaona mm-hmm. si kama kuna day. Yeah. <laughs> lakini nikipata ni sawa nisipopata pia ni sawa unajua mapenzi si lazima kwamba ni zawadi na kama mnapendana na mtu zawadi si kwamba unangojea valentine unangojeaniuweze kupata zawadi zawadi naezakuja wakati wote ikuja disemba ikuja februari ikuja januari itakujatu wakati woteupate usipatenapendaa na mpenzi wako usijali nisipopata aimanishi kwamba sp inapendwa na najua labda ni kwasabaukwa sababu hipi ambayo inawezekana kwamba sijaipata natarajia kupokea zawadi kutoa kwa wangu nliniaidi atanipea usual ikifika renti ananipeanga zawadi asiponipa mi najua hivyo ana na muuliza ati mbona ujaniletea anajua every eveenti lazima ananiletea lakini kama sijaona hiyo zawadi najua hiyo time hana pesa lakini baadaye atanipa haya basi kuna wale pia ambao nimewasiliana nao kupitia ukurasa wa facebook ili kupata mtazamo wao kuhusiana na suala hili la je ni lazima umpempenziwe zawadi siku ya valentines na asipokupa ni ishara hakupendi nikianza hapa na clinton haza anasema i don't need flowers materials all fed just give me me love your heart heart and assure me you care for my heart. Then ill be fine haya kansila kia anasema hivi bila shaka bila ua kwenye valentino yaashiria mapenzi dhaifu isipokuwa hali isiyoepukika maana ya kauli yangu ni kwa sababu ni tukio la mara moja tu kwa mwaka mzima february 4 valentino husatisfi dhana ya mapenzi kwa mwenzio pscolojicali augostin magangi anasema maua tu si ishara ya upendo upendo ni zaidi ya hayo kujali na kutathmini na maua waweza mpa wakati wowote wa brian wafule anasema maua kwani yeye ni nyuki <laughs> mashaka mj anasema hivi inalingana na hali Beatrice maganga pengine wakati huo wan umekupata mkono tupu utanunua zawadi ama utanunua chakula naomba kueleza dada wetu kuwa wasiwe na imani sana kwa zawadi na pia akikupenda atajikaza tu pengine siku moja ya kuletee kiji zawadi thei na pia si cha lavi yako kwa mwenzio asante sana hapo mashaka mashakaay murangiri kabarengi unasema kama unapindwa sio lazima kupewa maua matendo muhimu georji nguma unasema maua ama zawadi siyo ishara ya mapenzi maua na zawadi zipo kila wakati wakati wowote mtu anaweza kukupea sio lazima iwe ni siku ya kimaia keli unasema hizo maua heri nipelekee nyuki zawadi nayo na si hata yeye yeanlete john onyango unasema haimaanishi kwamba hakupendi mapenzi ni roho sio zawadi kwa hivyo anasema mtu asipokupa maua ama zawadi yoyote ile haimaanishi hakupendi haya vijana na mapenzi podcast na btric maganga unasema haimaanishi upendo nikikupa maua naweza kupa maua lakini niwe mbali na hisia zako hivyo basi tusijigambe kwa kupewa maua eti tuoni tunapindwa vitendo na uaminifu ndo kila kitu kevin shibira unasema kwamba si lazima ni haja gani nikupe maua au zawadi na huku sikupendi mimi sitaki maua kwani mimi ni nyuki na pia sitaki kuhongwa na zawadi haya saf castro unasema ice hali imekuwa ngumu uchumi umetuathiri kiasi kwamba hatuna hela za kukidhi hayo mahitaji hazipo kabisa kwa hivyo anaona kwamba valentines ha, kwa sasa hawezi nulia mtu zawadi ustadh isa unasema binafsi sitambui kama kuna siku ya valentines lakini kama ni upendo basi zawadi ni siku yoyote aidha zawadi yangu kwake ni upendo tu na heshima alfi chumba unasema it's itsnot amast mtu kukupa zawadi na unapata kwamba watu wanaachana afte th because zawadi haikununuliwa wapo itamaanisha kwamba that was not serious love kipchumba arab jamaika unasema every day is eeyday isentie iasri relationship if he dosnt give you apresent haimaanishi hakupendi haya kipchumba nikakuuliza hapa kwa hivyo wewe utampa mpenziwe zawadi nasema zawadi unless we have lunch somee hakuna zawadiha <laughs> edgar olwenye unasema mpenzi wako asipokupa maua ama zawadi siku ya valentines ama siku ya kuzaliwa haimaanishi kwamba hakupendi inaweza kuwa hana pesa ama shughuli zimekuwa nyingi na kumfanya yasa kuna sababu mbalimbali ay mbali. huyu kibe lari unasema siku ya valentines ni ya wazungu sisi wa afrika ni tu kaka tetei eric unasema ukweli ulio na uchungu uwasi dhihirisho la penzi penzi ni moyo penzi limefichika ndani kwa ndani haya zakiaskibi wote unasema maua imepitwa na wakati sai mapenzi ni pesa nasib hasani unasema wajua dadangu mtu anaweza kupa zawadi ila hakupendi na vyema uwe na mtu ambaye hakupi zawadi za ajabu ila anakupa penzi la dhati na anakuridhisha moyoni so mie naona si lazima maana kama mtu anakupenda pia atakupa zawadi wakati wowote haya mak molobi unasema hii ni propaganda tu na mazoea ambapo wapenzi wamezileta tu lakini kwa kina kabisa hii ni siku ya wapenda nao na si lazima awe mchumba wako mbali na mpenzi anaweza kuwa mzazi rafiki au ya ndugu yako hii siku mimi wasisherekei wanalaza damu tu kwenye kitanda changu Derek, unasema mambo na maua tuachie nyuki tafadhali na kazi ya moyo si kupenda ni kusukuma damu please. let's get it clear hii mambo ya maua na mapenzi za total scam. haya jonathan kiumwa nadhani nimetaja sawa unasema huba la halisi ndo dawa kamili maua yatanyauka tu gilbert ngeno unasema yaani lazima mtu apewe zawadi siku ya valentines daniel wekesa unasema lazima ndo nijue uzito wa penzi letu kwa hicho kipindi cha mwaka ukoje zawadi lazima haya mike ln anasema si lazima ila inahitajika tumpe tu mpenzi wako zawadi angalau kumshukuru kwa kukuchagua wewe katika maisha yake basi haya ndio baadhi ya maoni ambayo nimepata kupitia ukurasa wa facebook kuhusiana na swala hili la je ni lazima mpenziwe akupe zawadi siku ya yan na asipokupa je ni ishara kwamba hakupendi vijana na mapenzi podcast na btric maganga vilevile vile nimewashirikisha wachambuzi wetu wa maswala haya ya mapenzi kuhusu mada hii tupate uelewa wao ama mtazamo wao kuhusiana na swala hili Aa, basi leo hii nimezungumza kwa njia ya simu na rechel mahongo ambaye atatupa kauli yake kuhusiana na swala hili asanti sana b upendo ni kitu ya muhimu sana na ni kitu pia tunapenda kupendwa <laughs> maneno na valentine na gi kwa maoni yangu naweza sema ya kwamba tujaribu sana tutafute gi kwa nini kwa sababu ni ina inaiya ambapo tuko na hii chance ama hii siku ya kukumbuka wapendwa kwa ji kitofauti yes tunapendana kwa ule wakati mwingine kama mkoko wa doa yes upendo huko lakini siku ya valentine ni siku ambayo tuna ocus ama tunakuwa na muda wa kujiuliza na kujihusisha kwamba inapenda huyu mtu kabisa kabisa Aa, na kwa hivyo somtime upendo ni vizuri ku kueks- ama kuonesha kwa njia ya kitofauti na njia ya kitofauti kwa wakati huu tu ni gift lakini ninaweza shauri tu wale ya kwamba wakati mwingine tunaweza kuwa kifedha hatuko sawa kwa hivyo ni vizuri tu kueleza mtu wako kwamba nakupenda bunaweza ifanya tu kwa jia ingine hata kama tu ni kutokea mahali na kukunywa soda pamoja na kukumbusha ule mtu nampenda nasoka kwa wale ambao wako mbali pengine mpenzi wako wako mombasa nawe labda mm-hmm. uko nairobi kuna njia gani nyingine basi ya kuonesha mapenzi siku hiyo maanaake pengine huenda usiweze kumpa maugu inaweza tuma kitu kwa mpesa <laughs> mwambie hiyo ni valentine yangu tafadhali enda mahali jr vizuri mm-hmm. na pia oouse inakuja na upendo pale kwa simu umetuma kamesi kazuri sana na kumwambia unampenda mm-hmm. uh, lakini tu atusemi ya kwamba gift ndio upendo kuna upendo lakini wakati wa valentine tunasema s tuifanye kwa jia ya kitofauti kidogo inaweza kuwa pia mtu anaweza kupanga mapema anaenda kwa duka mzuri ananunua kakitu kiatu ananunua okay. eh, na <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> unatuma m- na kuryanaana ukati nachezo nahiyo maneno na sasa mtu asipokupatia zawadi siku ya arzanje pengine huenda ni ishara hakupendi hapana sitasema mtu hakupendi kwa sababu hajakupa chochote lakini ni muhimu labda kupiga basi simu unaona kitu kama kupiga simu ile tu hauna haraka ueleze huyu rafiki yako ama mchumba wako mwambie ana kupenda sana lakini niko chini niko chini ningependa kukufanyia hii na hii lakini niko chini kwa muda huu lakini nivumilie valentine nyingine nitakupenda kwa njia ya kitofauti yani ile ssan maanake pia kuongea communication ni kitu muhimu na imagine mtu ananiambia ananipenda ananichumbia tunataka tuoane lakini wakati wa valentine hata simuoni simsikii hiyo kidogo na unajua sasa tena hapo shetani anaweza kuingia manake e, nitaenda tu nipoteo mtu hii valentine uko wapi kuja ni nice lunch ule mchumba wangu kidogo atakuwa a <laughs> vile vilevile nimezungumza na bwana alex munyere ambaye pia ana mchango wake kuhusu swala hili la zawadi wakati wa valentines mwanzo kabisa wacha niseme kwamba kupatiana zawadi kwa wale ambao wapenda nao ni jambo la kawaida na limezoeleka na jamii imeikubali ya kwamba hicho ndicho kigezo ambacho kinaweza kuonekana cha ku, kuona ya kwamba unampenda mtu maanake unapoenda kununua zawadi ile hali ya kwamba umetafakari mpenzi wako akiwa hayuko ukamfikiria kisha baadaye akili zako ukazikusanya pamoja ukafikiria ni zawadi ipi ambayo inafaa ukaenda sokoni kisha ama ukatafuta hela kisha ukaenda dukani ukatafuta zawadi na kuinunua na kuiweka mpaka wakati mtakapokutana na mpenzi wako huu wakati wote inaashiria kwamba unamfikiria yule ambayo ni mpenzi wako na kwa hivyo unapompelekea ile zawadi iwe ndogo ama iwe kubwa yule mwenzako anaichukua ana, ana kwa shukrani nyingi kwa sababu ameona ya kwamba kuna mtu ambaye wakati huo wote amekuwa akinifikiria ni nani anafaa kununulia mwingine zawadi ni mwanamke ama ni mwanamke wote wanafaa hakuna e, wakati wa mwanaume na mwanamke wanapopendana ha, hakuna yule ambayo ati anafaa kufanya hivi na yule anafanya anafaa kufanya vile wote wawili wanafaa in fact, zawadi inafaa iwe mimi nikupe zawadi yangu kisha wewe unipatie zawadi yako j akikutumia kama ni ujumbe katika simu wakikuambia anakupenda hiyo inatosha kuonyesha kwamba uh, ni zawadi ambayo amekupa na kwamba anakupenda hiyo inakubalika hiyo kabisa kabisa kwamba ukiwa uko mbali na hauwezi kumfikia mpenzi mpenzio basi tuma ujumbe ama weka pel mm-hmm. e, weka mzigo kwa posta ama kwa gari wacha wacha mwenzako aende aambiwe kwamba kuna mzigo wako uko hapa mm. halafu akifungua akute akute ni, ni zawadi ya, ya kimapenzi hiyo inaongeza ule utamu wa mapenzi iwapo mtu hata kutumia chochote siku hiyo ya ina maana kwamba huyo mtu huenda hakupendi siwezi sema hakupendi kwa sababu unajua acha nikuambie tumeanza kuabudu siku na atenshoni yetu imekuwa kwa siku na tumeanza kusahau mapenzi tumeanza kusahau mapenzi inakuwa sasa siku ndio tunaichukulia kwa uzito sana iwapo unampenda mtu basi mpende wakati wote kama basi nilikupatia zawadi february basi 14th of march <laughs> Ninaku, ninakufanya madharau na ninakufanya makejeli make, kuna haja gani inamaanisha basi wewe sio mapenzi unadhamini una ni siku unayodhamini basi kipindi kimekuwa kitamu sana lakini naona muda pia umeyoyoma hivyo ina maana ni wakati tena wa kurudi kuandaa episod nyingine ambayo uitegee papa hapa mimi ni btri maganga vijana na mapenzi podcast