mimi nisema asante tena kualikwa hapa katika jumba lau hapa mombasaro asante sana mii uh, uh, yeah. yeah. kwa majina naitwa chi chris mbwanga oguso wa idara ya i bwana sio umeingia kwenye ligi kuu ya taifa io ni fl ulianza msimo vibaya unaezatuambiaji safari yenu ya kwenye ligi kuu mpaka hivisasanam uh, mwanzo nitoe shukrani zangu kwa inspekta jenerali kuu wa polisi bwana hilari mtiambai na chamani wangu m nyale munga na dig ambaye ni deputy patron wa timu uh, kenya police service mr mbugwa wao ndio wameshikilia hii timu kwa karibu sana kwa sababu sisi tumeingia katika uongozi wa kenya police fc mnamo uh, mwaka uliopita mwezi wa machi na tumeletwa na mzee anaitwa korea korea ndio coach wa timu ya kenya polis fc walikuwa bado wana matatizo katika ncl matatizo ya fedha na jinsi ya kusafiri na kumaliza ligi tulipokuja na nyale munga na dig mbugu akatunga mkono tukaingia na tukaanza kusukuma timu timu kwa bati nzuri ikaweza kuingia katika ligi kuu ya taifa tulipoingia katika ligi kuu ya taifa tukapata kwamba huwezi watumia wale wachezaji wa NSL katika ligi kuu ya taifa lazima utafute viungo dhabiti vya kuweza kushikamana vizuri kuweka timu iwe imara na tukaanza kutafuta wachezaji hapa na pale lakini pia windo ya kufunga transfer likua linakimbia sana tukza muda unakimbia tukasema utafanyaje jameni tukaanza kutongoza wachezaji hapa na pale kwa bahati nzuri miheso yake ilikuwa imekamilika gormaya tukamweza kwenda kuongea naye na alipokuja ofisini wa chaman wetu alikuja naye makwata wakakaa chini na sisi siona chma tukawaongelesha na wakaonyesha nia ya kuweza kuingia polisi na tukakubaliana na tukawaahidi kwamba hii timu ya kenya kenyapolisi fc hautakosa mshahara hawakuamini maanaake vilabu mingi katika kenya wanakosa mshahara wanakuja wanaidiwa mingi lakini hautapewa walipoingia polisi wakaona jinsi tulivyowapokea wakasikia vizuri wakapiga simu nyingine kuna dan ngi amefika pia akaja wakapiga simu ya nne musa muhamd pia alikuwa ameingia kenya kutoka zambia akaingia simu ya mwisho lika uk abuya akapigiwa simu na akafika wote tulipowasainisha ndio hapo sasa timu ikaanza kufanya nini kushikamana so tulipoanza msimu walikuwa hao watu wote wametoka timu tofauti kule zambia walikuwa wajacheza vizuri pamoja pia sisi vijana wetu wametokan walikuwa wajawicheza na haa watu majina kwa redi t na kwa tv walipokuja shirikisho likafunjwa na serikali hapo ndio tukapata nafasi ya kutimu kushikamana na kufanya mazoezi kwa pamoja tuliporudi mpaka saa hizi tumecheza mechi saba tumeshinda mechi tano na tumeenda sare mbili kwa sana kwa kabisa sana tunapea shukuru serikali kwa kufanya hivyo maanake tungezidi kucheza vile tungepigwa sana naam no. sa so, kulingana na nice singing, umefanya ni majina makubwa makubwa watu wenye wakwa experience umesema kidogo uliwashawishi kupitia kuwa pesa watakuwa napata wakati mzuri lakini kiundani pia nieleze mbali na hayo ni nini ulijaribu sana kuwavutia juile najua labda fees mlitumia hela ngapi kwa wachezaji vile pia unajua ni watu wako biashara kweli uh, ile tuliohimiza ni kwamba uh, kenya police fc tunatia tunaweka mchezaji mwanzo mbele sisi viongozi sio tuko mwisho na sisi pesa nataka kwanza ya mchezaji iwe nzuri si sikwamba pesa sio pesa ya mchezaji umpatia ile manhari ya kwamba timu iwe timamu yeye akienda nyumbani haskii ana matatizo fulani hapana so keya pesa sio nambari moja manari ndio nambari moja kwa mfano tunafanyia mazoezi yetu pale South sea, katika kibovu. Tumetoka, tukenda kasarani, tukenda kiwanja kibovu tulipoingia tumetoka tukaenda kasarani tukaenda kuomba kiwanja na tukapewa kiwanja sasa timu yetu inafanyia pale national stadium kasarani kiwanja kizuri kama mazoei timu mingi hazipendi kuchezea katika viwanja vizuri Nakupa mfano wa leo Madari united kucheea katia viwanjavizurimfanwukiangali atik sema wako nyumbani wanacheza na polisi lakini kasarani lakini dakika ya km wametutoa uh, kasarani atumiusmumtoal utatoaje eh, kiwanja kizuri kama kasarani upeleke raraka tumeenda pale tukakubali maanake wako na wanachagua kiwanja mvua kweli kweli kiwanja kimeloa maji na tukiangalia kwenye mtandao mtandaofc na sharks, wanazidi kuipiga pa kasarani lakini yetu imesimamishwa kwa nini kiwanja kibovu sasa wale yaani eh, nataka ni kuimiza uh, na wachezaji ile itikadi ya zamani kutaka kuharibu mpira kwa sababu ya vitu vidogo vidogo labda kutumia madawa ama kiwanja kibovu tutoki kule hizo ni vitu zimepitwa na wakati na ndio maana unapata kafu inatembelea viwanja ikitizama mna viwanja gani vizuri ili mpira ucheze kisawasawa na sasa sisi polisi tumeanza kuleta uh, mambo kwamba tutandaze mpira na wachezaji ambao tumesajili wanapiga mpira wakisawasawa Dan no katikati dukabuya miesopandeu makwata katikati msa nyuma yani, ukiona mpira unafurahi tumeenda bandari i bandari wakatupiga katika mitandao kwamba tutakota mabao si tukanyamaza tukaruka mombasa tukafika walipofika katika mchezo wali mashabiki wote walisalimu amri akasema hii ni timu nzuri mi nasema nini nataka tuwavutie tena mashabiki wa kenya warudi katika mpira sicheze hizi ndondi za mpira na viwanja vibovu kama wametupeleka kufika kufikat hata uwanja hujafekwa an yani wanakusudia kwamba hawa polisi tuwapige tuwapeleke kiwanja kibovu tuliweza nao tukatoka sare na juzi wamecheza na ulinzi stars, na wamechezea wapi kasarani boda sisi tunapelekwa kiwanja kibovu sawa hebu niambie bado ntakusukuma sio uh, uh-huh. mlitumia takriban pesa ngapi kuwasajili ha wachezaji najua ni vigumu kuniambia lakini estimate ndio story yangu iwe na uzito uh-huh. estimation at least ha wachezaji kama maonn watatumlitumia kama ngapi kusema la ukweli kila mtu anapenda pesa na ndo mchezaji aje atuliwe awe nawewe lazima umpatie pesa nzuri kundi nzuri na unajua katika mpira ni biashara mnakaa chini mna walikuja wale wachezaji tukakaa na wao na tuka vizuri tumesajili wachezaji watano taifa, wa kimataifa wa hali ya juu na tulitumia n nzuri nzuri lakini kwa zaidi na senti ni ningesema kwamba ni, ni, ni lugha nzuri tuliotumia ndio wakakubali maanake namesema hapo awali sendi sio nzuri lugha na manzari ndio iliavutia o kufika senti senti senti zilikuwa tafadhali hiyo naomba centi. Centi zote wachezaji wote wa ngapi, Musa ngapi. Aa, niseme tu labda wachezaji wanne watano tumia milioni tatu milioni tu mbilihivo mi, tuaamimi ningependa kujibu swali lako kitofauti kwamba kufanya hii timu isimame imara utu kusema kwamba mtu alipata pesa hii na hii na mkuu wa polisi ametumia kama milioni kumi ndio timu isimame imara timu ya imaraya wacheajiwote uh-huh. kwa sababu mchezaji usiangalia mchezaji kibinafsi uh-huh. anataka vifaa vya kucheza na zuri ukiangalia tuko na mavazi kamapeatatu tuko na uh, ukiangalia tumenunua uh, tv hizo uh, zote kwa jumla la kununua wachezaji jeneraliamaka uh-huh. milioni kama kumi ndio tim isimame imara lafu pia ongezas hiyo milioni k ni kando na msharailikuwa kando ni kusimamisha timu tuisimame imara so, uh, uh, uh, hey, mipira hiyo mm-hmm. kasia yote kusema kwamba timu isimame imara maanake tumetoka necel bila mipira vizuri nazuri tumenua unfo mpya 3 mm-hmm. ps nyeupe nyekundu na ya bluu tumenua tatu tumenua po na kunua wachezaji kwahiyo mkifupi nikisema labda umetumia kwa hyo milioni kmi sem labda umetumia nusu yake imekkwa wachezaji itakuwa vibayandiyo uh, uh, tumetumia kwa wachezaji lakini narudia kusema kwamba n wachezaji hawajachukuasia wachezaji watanopekeko windo yenu ya kuleta wachezaji naju utanieleza wachezaji wangapi mlisajili ann awatano aw, aw, aw, aw, kuna ingine nakshu mliletabila yeah. m- shaka yeah. kuta kutoka nsl tumechukua wachezaji uh, wawili una lusaka alitoka mwatate uh, tukamtoa bonfas mnyasa tukamtoa ap bomet uh, kijaa naitwa lesli otieno tumemtoa vihiga united au watatu walitoka hizo timu za chini nafikisha tukwa sajili yao watano so hiyo no. transfer yote ilikula kama milioni iionaunaona sahsaa kuna hizi fununu kuhusu wachezaji wengine wenginenataka kusajili no. imesoma kwenye mtandao kuna kahata mm-hmm. kuna polre mm-hmm. sijui hizo habari zina gani you interested ukoliganim no. nikelele tu za social media na transfer window N- nitarudi hapo nyuma tulipoanza hii ya kenya timuya watu walihofia sana na nawaktaka kuingia na vilomesema vizuri tumeitembea polepole na tumefika mahali na uzuri wa wachezaji wote wanaongea wanakaa chini wanakaa mta moja na wanaongea sasa wa, kumbe wameongea na wenzao wamesema jamaa Johnny hapa hapa apa nzuri na viongozi wa hapa ni wa chini na wachezaji wa huyo kahata alikuwa ameenda ethiopia ameona kule ethiopia hakuna manufaa mazuri ameongea na nawakina miheso amemwambia noo hapa utaridhika na ukitaka timu ya taifa utacheza na pia ukitaka kwenda nje vizuri utakuwa monekana wapi Kenya police fc so katakweli amekuja tunangoja timu yake impatie na atakuwa mchezaji wetu bila shaka shakaoler puluere... pia ameshuka ametoka greece na amerudi na naomba na, na, na, na, na, kwamba jumatatu mungu akijalia nayo katika mazungumzo na bila shaka atakua mchezaji wetupiaumsau tusta tumajina kubwa kubwa una kijanaitwa job. ametoka pale palean amekuja pia kwetu mkataba umeisha na amefika na uzuri ni kwamba a wachezaji wengi mikataba yao imeisha katika hizi vilabu na wakiangalia kule nyuma wametoka hawajalipo mshahara wana madeni na wanafamilia wachezaji so wakiangalia hivi wakifananisha na kukenya polisifc sisi chamani wangu amenitolea ame amri kama siyo nahiyi ni amri imetoka lazima nitekeleze hilo na uzuri tuna udhamini uzuri betika betika ni mdhamini wetu ametushikilia vizuri ye pia betika anaweza kusukuma ile pesa ya udhami kwa wakati mzuri ikifika tarehe kumi na mbili ya kila mwezi pesa imeingia pia kitu tulichofanya kizuri na nataka timu zingine ziige kenya police fc tuko na akaunti moja ya benki pale katika kcb kcc bach na tukaambia kila mchezaji hata huyo miheso msa na naakaunti na, na za benki tukini tukawakataza hizo ni zenyu za nyumbani ukiingia kenya police fc unaenda katika cbbach unafungua akaunti yako kwa nini nasema hivi Imadhumu ni maadhumu ni kwamba wakati mshahara unavyoingia n ule uh, on anavyoingiza pesa kwa akaunti ya klabu mimi sitoe hizo pesa <tiple> naingiza kwa wachezaji katika akaunti zao direct. mimi siguzi hizo pesa wala chama ni haguzi so kila mchezaji ana simu anapokea ujumbe <tiple> mshahara ushaingia sasa ni shauri yakeatumia mshahara wake lakini hatakosa mshaara mmekuwa na betika no. naam nab juzi juipia mmekuwa na ya ndege ndegenini no. mnafanya kuvutia kuvutiaahamvile timu zingine hizi kubwa kubwa zimengangana sana lakini nyinyi no. mnakuja no. mnakujawahamnwkuja mnakuja. ningependa kutoa shukrani kwa betika na hiyo ndege inaitwa air services wao walivutiwa na uongozi wetu ninavyosema hapo awali kwamba sisi matumizi ya pesa yetu yanaonekana wazi wanasema kwamba hizi pesa ni za wachezaji nakueli nakueli na kweli zinaingia na kwenda kwa wachezaji sasa hilo ndio tatizo ambayo liko nayo katika nji ya kenya unapata chema na sio wanapokea pesa wakishaipokea wanasema mwanzo nilipa hii nikalipa hii mwanzo nijifae nini nijilipe akishajifanikisha ile msalio ndio anaanza kugawa katika wachezaji which in kenya Police fc hilo halipo kwetu mchezaji namba moja chairman nasiyo mwisho sisi hatuna mshahara wa kenyapolifc hatuna natutaki hii yote inaenda wapi kwa wachezaji nambari mbili uh, tukibebwa na ndege hii 748 hatutembei na familia zetu ni wachezaji peke yao tukipeleka list ya ni0 na kweli ni 30 mimi na cma wangu tukisafiri tunajilipia nauli kando ma Tuko, k- sisi sio timu sisi ni viongozi wa tim so, tukienda na timu chama natim camanaaa yakea anbnafs eneal waoistukfika mombasa maafano namn amkuu wa timu katika hotel ya, kit- ya kifahari Nyale hotel. Na, na, Sidani, kama oisi wameeleza mchezaji katikaotelyakifaharianchea na baada ya game sisi hatukimbili kurudi nairobi tunakaa mambasa siku mbili tatu ili wapumue waenjoyi kidogo haya mwanzari tunapata wa, wa sponsors wanakimbilia kusema ah, wanafanya nii tofauti na pia nataka kushukuru media mdia nao pia wametushikilia mkono mdia yote inatembea na kenya kenyaolis fc sasa mdhami akiona vile jina lake linatembea na mdia mbona hasije kuletea pesa jamani atakuletea pesa na, na ndugu zangu wakubwa gorumaya fc leopards lakini hawajaunivest kwa media sisi tunajaribu sana kutembea na media kila stuendapo tunaalika media njoni njoni tembea temben hasa hiyo pia inavutia nini sponsors wanasema hawa wacha tutembea na naanake tutaonekana mimi sahii nikija katika interview nimevaa betika betika ashaonekana ametambulika wanajivunia leo tumecheza game nimealikwa standard group nimefika na natembea na betika na48 sasa ndio maana tunawavutia na wanaotembea kitu chingine hakuna mtu apendi kutembea na polisi maanake ni usalama na sisi tunafanya kitu kinaitwa community i kwa mfano betika betika wana, uh, wana kitengo cha betika na community na sisi polisi tuna kitengo cha community i hasa hizo zote zitashikamana zinaana zikiona hivyo tunaweza kuwafikia wakenya na saa hizi tumesema kwamba tunataka mpira urudi stdium ili familia zetu mashabiki warudi kufurahia mpira wapi sdium na hapo ndiopo wadhamin wanataka apokwa amtkwatamasisagap no. nani mudaupi mda kiasiganiilhuwa uh, eh, ndege U, u, u wajua, uh, wajua kampuni kama betika wao katika biashara na lazima wapate manufaa kutokana na ile msaada wanakupatia so uh, utaniiya radhi hairuhusiwi eh, kutangaza ile hela mahundi wanatupa lakini ni hundi nzuri ambapo eh, tumesaini mkataba wa mwaka mmoja lakini kunacho los ya kusema kwamba tarenu wakisha angalia inafaa polisi yu wapewe hiyo waongezewe ama wasiongezewe so pesa sitasema kutaja lakini ni pesa nzuri na ni pesa ambayo hiyo yote inaenda kwa mishara ya wachezajiutapata 748 pia wamekuja on board na kando na kutubeba na ndege wanatupa hela hizi hela pia zinaenda kwa kulipa a kama kwa mfano sahi nakuambia tumeshinda leo na, na, a, a, kwa kenya polisi fc tunasema ukishinda mechi sisi tunalipa lawanzia 5 Ala, e, alafu samizuri. kama ni dr ni 2 na na sasa wapo ni wenyewe eh? kama kwa mfano tumeshinda leo madhare pesa zao kesho wako nazo arbanatuma pesa ngapi sasaitategeme na watashinda vipi vipiashndatunaenda kambini watu 32mchezai amengia kwenye polisi labda gani wanapata asaiwaatwahea pata mandhari mzuri jiile labda kuna wezekano wengine watapata kazi wa sasa hapo ndio wamefurahia zaidi maanake tumegundua kwamba wachezaji wengi mtaniruhsu mtania radhi hatujafanya vizuri shuleni hatujasoma sana wachezaji wengi saa unapata wakiwa wamechezea vilabu vingi umri unayoyoma na, na wakimaliza hawana kazi na nastakkutaja majina lakini wewe umekua katika unajua hapa nje watu ma wana ma ma ma matatizo sasa ma ma s- pali, e, mdogo, mdogo, ma mdogo, ma eh. mdogo ma yeah. eh. sasa unaonatoa mfano mzuri tm wangu maelo e, amecheza mpira amecheza sofapaka lakini bado ni ni polisi sasa hikhi kitu kimevutia wachezaji wengi wanaona umbeuzecheza mpira na uwe m- polisi Kimi na baadaye b baadae tena uje uwe katika mnment ya ndi ni salni wangu sasa wangu munga na inspe generali wamekubali hivi karibuni tutafanya usajili wamakurutu na no, tumekubali wachezaji wote ambao ni raia kwetu watakuwa nini mapolisi wote. wote bila kuangalia uko na umri gani nini sasa hapo ndio unapata sports It's being uh, inapewa ninapewa yani sandi yake ukiwa mwanaspoti unafanikisha kitu fulani ambacho mimi aa si mwanaspoti siozifanikisha so hiyo advantage ni kama mkimbiaji wa mbio akienda ng'ambo anapeperusha bindira ya ya akenyasasaponasikia mwanaspoti ana sasajenerali wa polisi pia uw anaangalia vitu kama hizo e ni mwanaspoti na unaumriwa miaka 2s sisi tunachukua mpaka 2s lakini miaka s smapana huyu ni mwanaspoti so, utaucheea mpaka 0 ma 2 sasa huyu ukiingiapoisichemiaka vizuri ukinyinwa so, okay, hii nafasi kama mwanaspoti sisi kama polisi tutakuwa tumeanguka tuakuwa tumepoteza uh, kipaji kizuri na mtu ambaye anatusaidia kiungo katika timu so anapewa hiyi nafasi hata umri ukiwa umepita kiasi kidogo maanaake ni kiungo kizuri na ana anapewa zawadi ya kuwa mwanaspoti so that we appreciate wanaspoti wetu so to appreciate your players more so maybe these players maybe soawenyeka wamerudi no. wengi wao kidogo miaka imesonga no. sijui mikataba zao ziko namnagani au vilevile utawakikisha kuwa wako kwenye polisi alafu fauka na hayo mm, in case hayoanataa kwenda kucheza nje polisi mtawaachilia naam no. walipokuja tulikuwa na mkataba wa wazi waziwazi manake walituambia kwamba vilabu vingi wakirudi nyumbani wanawakatalia wanakataa kuwao waondoke sisi tukawaambia sisi kenya Police, fc polisif chamaniwangu wenyale munga akawaidi kwamba mtaweka mkataba wa mwaka mmoja lakini hapa katikati ukipata kilabu chochote kizuri maanake ukiondoka kwenda nje polisi mefaidika na kitakuza sndnd sendizu, nzuri so wao wanajua hata saa hii akija kudibishia leo miheso amepata kilabu nitampatia mara moja na aondoke sisi tumewaidi hiyo na upata napata motisha wajiinue viwango vyao ili waonekane tena maanake kenya ulikuwa unapata mapro wengi wakirudi walikuwa watake kucheza kwa sababu gani vikwazo vya klabu si hiyo tumetoa hakuna kikwazo hata moja wewe njio na jendi wako klabu gani umepata tukna klabu weondoka manake unapoondoka hivyo unapatia nafasi mchezi mwingine aweze kuonekana na nandiono wote wamekuja kwa jumla so kitu mzuri kwanza umeniambia kuwa wachezaji wengi itimu yote wengi watakuwa polisi yes. yes. itakua uh, kulingana na utaratibu wa polisi mm-hmm. itakuwa mwaka huu lakini siwezi kusema ni tarehe ngapi mm-hmm. bat itakuwa mwaka huu bila shaka na tumepata uh, uh, uh, wachezaji wengi wameomba ruhusa ya kuja Ingea, yeah, yeah. mfano shakava nataka <laughs> am, amesema ametimia umri wa miaka 27 baba yake hako nyumbani ni mzee shakava hana kazi aona mpira wetu ni marupurupu ndio hayo magumu lakini kenya polisi ukiingia unahakikishwa mshahara wako mwisho wa mwezi pia kitu inginenataka ujue ni kwamba kando na mshahara wa polisi mi pia nalipa mshaara wa mchezaji sasa wewe kama shakaa atakuja Ata polisi atakuwa mishara mingapih nmchezajinini we utafurahia jmnidogo kidogo amerudi nyumbamimi nachamanwanu So onafmae maelo a sabau amekua mchezaji na sazi ametimia ceo chaaa ukiwat tayari una alauongezaujui wa mpira sasa akiingia pale anaonekana kama nad mkuu mwanake anaongea ile kitu ambacho amefanya na amekua pia naoa wa mpira wasofapaka sasa yeye ametembea kote ssi so, tukimpa yale majukumu anapeleka the message na from maanake ye ameicheza na ameifanya so wachezaji wanamsikiliza sana pia or juzi ameongezwa madaraka sann wa polisi ermameongeza eh, kwa kuwa na timu muda huo wote matatizo hadi amefika league akazawidiwa hilo pia e akiwa pale ni kama baba wa timu sasa ukileta maelo hapa uweke korea hapa yani ile timu imekamilika yani akuna le kuvuja ama vitina hamuna la mwisho kunaye baba aitwa bobi ogola sasa Bobby, sasa huyo ni kama grandfather wa timu yan akiwa pale wale vijana wote wanakumbuka enzi zake wakisikiza kwenye redio lakini sasa wako naye sasa they each other bobi korea malo anafunika yote kama na na ghost? Ghost yeah. kidogo aa, director, kidogo kamafany na. namtanda yeah, ni rafiki wa kenya police fc mm-hmm. na alikuja kama rafiki wetu tu bado tunampenda na, na bado tunamtumia kidogo majukumu ya kazi yaliweza kumshika mm-hmm. na ikapazikana kwamba training time yetu na majukumu ya kazi yake unajua unajuaako katika redin radio. Na, na sisi tuna en asubuhi saa 12s wakati huo huo pia wengia wapi radio. kazini s so, ikawa ni vigumu lakini wakati amemaliza redio hu nakuja anaka na sisi na tunaongiahuyo awezi toka huyo ni wetu milele osmleniwetu na tutakaa nae manake mtu ambaye bada anarudi kwa tim kutupatia mawaia hu ni mtu wetu sisi so, kama polisi alikuja kama rafiki Because, vile umesema tu alipendafany Yes, na bado anatoa mawaida kama kawaida lakini muda wa kutrain tu ndio ume, ulipata wachezaji wanakwambia ile asubuhi ni nzuri kwa sababu gani inakupa nafasi ya kupumzika ukimaliza mazoezi saa tatu utapumzika mbadi kesho lakini tulijaribu na nao anatoka kazini saa nn anafika kiwanjani saa sita jua limewaka sana ilikuwa ngumu nayy kweli akasema ni kweli hiitakuwa vizuri lakini wacha nimpe mamlaka korea na bobi waendelee lakini mimi nitakuja nikae na wao bado wamemaliza tuone tufanye vipi so, zenu, ligi, na kwenye ligi vipintaget yetu kusema kweli sisi tuna nia ya kuchuka hili ligi leo hii ukiangalia tab ya ligi tuko namba ti tuko na point kumi na 10. tisa nambari moja hako na point ishiria8n nambari 2l akona poin ia nambari tatu ana mimi ni kishinda game moja ntakuwa na poiihim2 nitakuwa nimefika nambari nambari tatu kishinda game nyingine ntakuwa nimeruka karibu na namb so kushinda ligi ni madhumuni yetunkwenda kuwakilisha kenya katika kontinendo. na tuna kikombe cha kinaanza hivi karibuni hizo ni mechi tano pekee yake if you win the five matches uko fainali na unawakilisha kenya katika the two targets katikada mm-hmm. sawa kidogo nikurudishe kwenye saini nipate historia ililisaini uh, abuya iliposema ha, hapo awali kwamba tulijaribu kwamba wachezaji wakuja kenya hata huyo shakawa akawa na ugumu aliona hii timu nayo uhafifu itanilipa vipi lakini nitoe hongera kwa miheso makwata musa na dunkan otana wao walipiga kitata wakasema tatuende polisi walipofika waliona masari tofauti wakafurahia so wao wote uh, wangapi makwata dankan na musa walikuwa wametoka zambia wakasema kula mwingine mkataba unaisha sa so, wao ndio walimpigia singu na akakubali na akasema kwa mfano hacha niseme hivi wachezaji ao wanaenda nje hawalipi hela mingi nlipa laki mbili ama laki mbili unusu na kule njeunakatuushuru una unalipa re na hauishi na mtu wa nyumbani kama mimi tatoka hapa ndena nyumbani kwa familia yangu so wana matatizo na ungependa kuja nyumbani ungependa kupata ile timu inaweka vizuri so walipoambiwa hapa ni kuzuri na windo ya kuliu inaisha so tukafanya vipi tukaongea na ya n yakwake rafikiyetu rama alitusikiza na amefurahia polisi sana hata amekuwa jendi wetu sasa ni atafutia wachezaji rama ilibidi tutume uh, makaratasi ya kandarasi kwenye mtandao airport alikua ndanaingia ndege ndege ya jioni na n windo ilikuwa inafungwa usiku wa mwanane so duk na heshima na taadhima aliweza kusaini mkataba na akatuingiza katika email na tukaingiza kwenye system na ikakubalika wakati windo inafungwa akiwa hewani tayari yakuwa mchezaji wa polisi tukatuma gari yetu ya polisi kampokea na maelo etu, uyo nasema, uyo maelo hasa ya sasa mara moja anakimbia nakumokea nakulta ukataufanya mazeina tm eliofataapg te lonyeshauklkuja na lakini alionyesha mm-hmm. so alikuja the last minute mm-hmm. na ningependa kumpongeza kwa kuamini polisi kabla hajafika mm-hmm. na saa hizi ukimwambia ois aondoke hawezi gozo namanaspoti podcasts