vijana na mapenzi mapenzihaya basi karibu katika another exciting episode ya kipindi vijana na mapenzi ukiletewa namiatri maganga kwanza kabisa kukueleza tu iwapo una any topic unataka tuangazie filfr kuwasiliana nami kupitia ukurasa wangu wa facebook ti maganga pia kama una kisa chako unataka kushera ff kuwasiliana nami ok leo hii tunaangazia je ni sawa kwa wapenzi kuandamana kila mahali mfano unampeleka salun unakaa hapo hadi amalize kusongwa nywele ama unampeleka kinyozi unakaa hapo ukisubiri ama kila mtu tu ajipe shughuli zake ni mnaenda ama hivi, then you can go wacha nimlete mwenzangu williamumasiri ambaye amezungumza na wananchi kulihusu swala hilissakundamannb si osisaaoshida ni mingi naapata muene lia aonge takiaangeaas ndamans mzuriauenda pekeake afanya shughulizakearudi muta mm-hmm. eh. kwahivo si sawa mwanaume tuseme kumfata mke anakoenda ama labdamke wa wako kusindikiza mahali use unaenda najua wanae wanapenda sana kutazama mpira si vizuri mke wako kufuata ama wee kufuata mke wako ni mzuri kwanda tu kuangalia tu vitu kama mibira hizo lakini wewe kumfuata kwanda kusuka hiyo ndio mbaya uzimfuate weekufuata bibi yako hiyo ndio mbaya asante ni ngali inashiriki mazungumzo na baadhi ya vijana hasa vijana wenye umri mdogo ambao labda wamewana kwa muda si mrefu ama wanatumbiana kufahamu hisia zao kuhusiana na mada mbalimbali ambazo tunajadili siku ya leo hivi nikuulize ndugu yangu je ni sawa kwa wapenzi kuandamana kila mahali labda wewe uandamane na mkae salon ama e unaenda kunyolewa mwende naye ama yee anaenda kufanya shopping, pale ama kwa maduka makuu mwandamane naye kwenda pale ni sawa sawa mambo mambo iko iko si kama tukiangalia ya lakini ukiangalia ukiangalia <laughs> sagksa kama we mwanaume unaenda ukaa haruni the olday kufanya nini we mpee freedom ya kama meenda mambo ya shuka nle yake mpe time yake waongee wafanye mambo mambo mambo mambo mambo yao yao na wewe enda saidi yako of course, watu wameoana kuna wengine wa kuna mabensao, wengine kama maybe saruni, maybe kama gali, maybe gali, umawajia, ya lakini ya kuangalia yale mamba, nini yao ni wengi <laughs> maybe wewa, time yao, ya saruni, upata, so, si Lakin, ya mulipia, time si vizuri sana akimaliza a mamo mmaa wa hivo si uwezi kabisa kumfata mke labda na wewe. Wewe mama uka uka uka kwa, <laughs> yeah. kwa wale wanaume wengine ambao wanatabia kama hizi namsindikiza mkewe anandamana na mkewe kunakenda manadamanname mke nawamba n Wanaume, wape freedom yao lakini kuna tunasema, sobbing, kuna mambo mambo tunasema ni sawa kuandamana zingine nammboiginenasma kama zingi naenanaenda sherehe hiyo iko sawa lakini akini mambo ya saruni sioni kama ni vizuri wa wanaume wa mama, nisao, ile ya kuongea wasijaribu kufanya mambo yao yao freedom yay kwa saruni sana omasire kumbuka kipindi ni vijana na mapenzi nami beatric maganga leo hii tunangazia jeni sawa kwa wapenzi kushinda wameandamana kila mahali ni wakati sasa wa mshauri rachel mahungu atupe mtazamo wake kulihusu suala hili ningependa kama mtaalam kuweza kusema ya kwambac kama vile huwa tunavyosema kwa lugha ya kimombo is poison it can end up kukuwa ni poison kwa hivyo hata hii pia kuandamana kila mahali kila wakati hey, haitakuwa kidogo nitatanishi kwa hivyo ningependa kusema ya kwamba ni vizuri kuandamana ni vizuri pia kujua eh, bwana yangu ama rafiki yangu ananyolewa wapi bibi yangu anasukwa wapi lakini si kila mara ningependa kusema ya kwamba kuadamana tena kila mara italeta kuzoeana ingine ambayo itaweza hata b ile relationship unaweza pata pale umeenda e, kunyolewa labda mimi kama bibi sijaipenda sijapendelea mahali pale ama sijapendelea hata ule anakunyoa kwa hivyo nitaanza kukuwa na vit zangu ambazo mpenzi wangu ya ako washinda nazo kwa hivyo tutaanza kukuleta kugombana kukasirikiana kusomeana na utapata ya kwamba itakuwa ngumu kidogo kwa, eh, kwa maisha kama yale kuendelea kuendeleanmaisha eh, ya mapen eh, ni vizuri pia kujua ya kwamba. hata kama tuko wapenzi kila mtu pa kona maisa yke misa yake, yake bnafsnwio p ni vizuri kuptinatu anakua nailanakua yeye mwenyewe ynoa salon, salon tunakaa sana salon tunaweza kaa hata masaa sit masaa saba eh, kusema ukweli mpenzi wangu awezi wa kugojea pale masaa kama hayo yote tutakosana kwa hivyo ni vizuri ani set free mi niende pale salon nifanye vitu zangu nifanye kucha zangu nifanye uso vile ninataka vijana na mapenzi podcast unajua pia pale salon tuna nd sana kwa hivyo bwana akiona vile una spend atafikiria wewe sasa wewe eh, not mindful na zile ziko pale za ile boma kwa hivyo itawezaleta tatanishi kidogo pia utapata mimi nikitoka pale salon nataka kupitia mahali nataka kupitia nataa nataka kupitia pale kwa rafiki yangu nikichukua kitu fulani sasa tutafuatana na huyu bwanayangu mpakaini tutakosana kwa hivyo ni vizuri watu wapatiane space na wapatiane ile freedom na wajua ya kwamba kila mtu akopia na matamanio yake binafsi ambayo mpenzi wangu si lazima awe anapendelea lile jambo na kwa hivo tukifuatanafuatana tutakosana nay sasa hilo jambo si mzuri kwa mapenzi thank you very much natumaye ushauri huu umekuwa manufaa kwa msikilizaji wangu wa basi endelea kutegeapocast hii for moeeiiepisods pia episods nyingine unaweza kuzipata katika ukurasa wa sana mediacke enda pale kwa segment ya yapodcast bila shaka hii segment ya vijana na mapenzi utaipata hapo na unaweza kujiburudisha na episods zilizotangulia next time basi mimi nitrimaganga na PENSY Podcasts.