Tax day is coming. Oh no. But if you sign up for Robinhood Gold's IRA with a 3% match, you can get up to $195 for the 2023 tax year. Oh yeah. Sign up at robinhood.com/boost by tax day to get the biggest contribution match on the market. Subscription fees apply. You know you Investing involves risk. 3% match requires gold for 1 year from first match. Must keep IRA for 5 years. Robinhood Financial LLC member SIPC. guzo na mwanaspotishiyo yes. yes. nasema bila uoga wote na unaona the thea s mache imekuonyesha tumecheza mechi saba tumeshinda tano tumeenda sare mbili uh-huh. hiyo inakuonyesha wazi hapa kuna maneno na tumeenda bandari tukatoka na point bandari huko wakishinjio bosi si hapo sasa sisi kwetu tulitembeza wakabaki wao ndio wanahema timu wakashanga itimugani smakurutusihapo si sasa <laughs> leo tu madhari imetupeleka rua raka mm-hmm. wametembezwa mara ya kwanza maji maji katusumbua lakini wakati maji iliisha kidogo mvui ikaisha mpira ukabadilika na ilikuwa nawenzang hpanikitazama nikawambia wako nyuma aaini watashindaka mheso atafunga alifungawli M- <laughs> alifunga, miheso atafunga the goal. Goal. na dukyaonao ndio nin ya kenyaf na pale nyuma kuna mti naitwa Musa Musa ha, kabisa na nistaji tu ao pekea pia polisi na wengine kuna mtu kama soita ni vile ka post watu wakongea akasema meso wanafungafunga juu na soita yule ni wakili amehetimu fe soita na amekataa kwenda kwa lawyer amekuja kwa polisi kwa sababu tumemwahidi vitu vizuri nanaona na, kweli hapa isai hatumdanganyi uki so ch- n- hapo nyuma namsandla na msa na hapo mm-hmm. alafu tuna vijana wa pembeni odoyo na mangenyi mangenyi ndiameingia na hata hey, ile game ya tucheaani pale mwisho kasarani ninino poster. Poster. walikuwa mm-hmm. tukiwa tukiwathi mm-hmm. mangenyi alipoingia akaingia kasababucha penat kafunga alafu tukafunga bao la pili so, achezaji kila malkaitwa kadogo y akikukata sanasana ametusaidia sana aanaingia aonaukatachanaa so polisi mi ningependa kushukuru kila mtu wachezaji wote kwa jumla manake, it's one team that ina umoja na inapendana tukuna timdktr warabst kli oduo amekuja mm-hmm. kwetu na anasema hajaona manzari kama haya na kidogo kidogo utachukua na habari eyetajiriba n- kama sisiituataka <laughs> <laughs> hey, kutembeena kila mtu kwa jumla yani sisi tunataka mashabiki warudi kwenye mpira nothing <laughs> else waeleze mpira umekua mzuri wachezaji wotu wazuri wametoka nje wamerudi ni, nikuulize ni lii mwisho uliona wachezajiao wote watariba kuu wako si timu si moja heu si taj si mwisho ilikuwa wakati wakina eh, ma, ma, si kitambo si wakati madar hmm, ilikuwa ilikuwa na brothers, hmm, makacha, tambo, tambo, tambo. kina mlama makacha nani wote walikuwa kina timu moja troko, okay, Rudy, yeah. kita, lakini sai ndio fc pekee yake imeweza kuwafanikisha mapro kwa timu yao moja hmm. wera akirudi anabisha mlango ya kenya polisi kahata narudi kenya polisi hata rupia pia nasikia anataka lakini anataka arudiini mimi nimejaza amnmjaza ni, ni, ni, nimejaza, nimejazaukan <laughs> na pia... sana aa shzr kwa sababu astemi kwa sababu mm-hmm. uh, vijana ama mashabiki waumuri ama wa kisasa mm-hmm. wao mambo yao ni mtandao mm-hmm. si kama sisi zamani nzi zetu tungengojia redio tusikize ahii mm-hmm. wao ni wa, mtandao mm-hmm. na wanataka waipate in the comfort yan amekalia kiti ntakufata game mm-hmm. sasa imebidi pia tumesajili kijana itwa mm-hmm. chomba na mwanadada then dhkenya the police fc sani kama kuna timu io na mwanadada mm-hmm. i kenya physio, mm-hmm. uh-huh. uh-huh. kwa hsasa alikua t lakini akenda masomoule dayana alafu kakamebo alikua na aliachalinabaadaysaizi tumemchukua da saii ceye oh. tu alikuwa amejitolea uh-huh. alifanya uh, journalism pale ku juzi uh-huh. so alikuwa nakuja kutembelea timu tu akiwapigapiga mapicha oh. for, for fun hata akajunulia uh-huh. kamera yake mwenyewe sasa uh-huh. nilipoingia kama sio nikasema huyu wacha tumzawadie kwa kumwajiri kazi ya polisi yes. na kazi ya kupiga picha sasa official photographer of the team sasa naungana na chomba kufanya mambo ya social media na ndio wanaona wanausha cheche kwenye mtandao so wako katika umri ule na wanaelewa mashabiki wao na sahii pia nataka nitoe shukurani fnbas yetu mapolisi wako kila mahali kaka <laughs> hiyo mi nakwambia kenya nzima all police policeoice alaaf nmb na wanafanya miemuko uh-huh. leo pale madare wanajifanya niy wamenyamaa uh-huh. Ma wamenyamaza kimya kim, yeah. nake ki wale jamaa hawaoni mpira waoni kuchecheka umesema shakava anakuja bila shaka hiyokupigwa rumea wapige kelele zao sijui shakava anaenda kwa askari tunampa kazi hataki mm-hmm. kupishana na gormayan wakubwa wetu tunawaheshimu bat ntaka tumriwadhi huyu kijana na kazi wachaenda afanya kazi kuna kijana anaitwa david ambula mm-hmm. kwa jina mes kc huyo mm-hmm. tayari ziko ametupatia na mikono miwili mm-hmm. pia aende kazi mm-hmm. kuna Bolton, mm-hmm. mwenga alikuwa wako kagera shuga mm-hmm. tumemtuma aenda kuchukua rels anakuja toka mchezaji wa polisi pia anaenda kuwa ofisa wa polisi mwanza ende kuwa ofisa wa polisi ndio kirudi e, alafu omore kutoka naam omore ameingia mchezaji wetu huyo shiza pia yupo kutoka sa mchezaji wetu ongeza job kutoka madhare ongeza kahata nakuja na kufunga jahazi ni hii ligi inaenda nimeshakwambia sisi nia yetu ni kuchukua ligi ni na kuchukua bet, eh, yes. tatupige <muchu> n alafu la mwisho ah, charman wangu na ispekt mkuu wameamua kwamba disemba mwaka huu timu yote ya kenya police fc itaenda kuhudhuria world cup kule katar atatulipia kila kitu na tutaenda kama timu sidhani kama ishafanyika hapa kenyaitabidi <laughs> <Itavidu> hujsasa <laughs> timu yote itaenda ione gemu kama nne za orldcup natupige frend moja na qatar polic alafu turudi wabado iposasa niambie nani atakata kuja kenya polici fc mm-hmm. mi nimetamani kuonardp sijaona nimeona eh, ni kwa tv tu mimi mm-hmm. lakini sijahudhuriawote so hata musa muhamed amepiga juu lakini hajaona, hajaona kenyaamepiga juu hajaonaajakaa wenyetafanikisha utakataa kuja pois hiyoyote jukumu laeealmuulnmtia mbai na nyale munga a wangu nayembugwawanzambugwa tumpe heshima na kongole manake wakatiwahaiali nakufa <inaudible> sana <inaudible> <inaudible> <inaudible> <inaudible> <inaudible> <inaudible> so asombugwasa kabisaso kituenye ntafanya kwa ruhsa yako vile <inaudible> wachezaji saizi wa polisi lazima upate ruhsa ndiongeleshe midi so tabidi niongelesha na eidha miheso a wachezaji wako wote ni marafiki wangu niko namba zao idha miheso musa dante amadukhmautapata kityamiongeleshanammi ndo nimemjenga hioteameaka namtumimi ntapigia simu ama nawatumia no tu jubi kwas uh -huh. wanapatia majibuabtakutumia pa majibu, majibu angalie Mm. naa no mm. na hata ukiwambia tu utasikia nani ananipigia musahaeniwepekeakombnw Tournament tournament yangu ya <laughs> iliyoanza ilianza kwa sababu mimi nimezaliwa vihiga mahanga na nimesomea kule kule nyumbani sijakuja mjini nimekuja mjini kutafuta kazi nipopata kazi nikapata marafiki wazuri na nikaona wacha nirudi mashinani nilipoanza washindi napata lilianza na timu kun mbi hizi niko na timu 192 na zinacheza the nt vihiga counti tuko na sub kaunti tano hihiga lwanda emhaya sabatia na hamisi each every subcounti iko na fainali yake both men and wmen na tangu bitika ikujonb y ago nao bitika wanapatiana washindi wa wanaume wa subkaunti 0000 nmbe 1 h wasichana 1h00 nb 50 so ech subcounti unapata tumepeleka hapa 4500 kwa echsubcaunti then kuna gustrnament countlevel edition cuntedition tunafanya vipi washindi wawili kwa kila subkaunti wanakuja katika uh, awamu ya maundo ano an then atakaishinda watakutana fainalibotm And women. wanaume swanaumen50msinwa sichana5000 mwaka huu timu zimeniomba nzimenituma manake hii mendi yangu sia wanasiasa iosnasijakosa kulipa mtu wote na mimi natumia marefarwa fifa omweno amekuja nyumbani vihiga cheriot eh, opulo juma eh, nyabera ali wote hao na icent wanevi wamekuja kwa tnament yangu kufanikisha nini eh, level playing field kusio na mapendeleo na objective kuu ya trnament yangu only one kukuza vipaji mtaani from the f na hivi nasema kwa sababu gani saabu players kwa kenya polisi fc nimewatoa kule lesliyochema ameingia hapo huyu golkipag bonifas mnyasa ametoka hapo aken lusaka huyo ametoka kisogosoament nliwatoa huko wakaonekana sahii mimi wako polisi na nataka uingie kenya police service kama recruit nao ambapo wakirudi watasema kweli ilianzia wapi krisgusa namba t vihiga kaunti kuna v- vihiga Starlets, vihiga vihigai mm-hmm. wote hizo timu zote wanacheza krisguso ament kina shikanga mm-hmm. kinauo kinawote wanacheza hiyo tament yangu nzoa shuga ndugu yangu mkubwa evans kadege ametoa chezaji ku kama wenewata gorumaya mwaka wa ebkbl wamemtoa chezaji pali i jila nimemsahau limemsahau sno alitoka yangu so alitoka namenti yangu na mi unafanya vipi na walikamasio wote wa premier league tuende na wao wakuja kuana wachezaji kama mwaka umepita fainali dicemba nimekuwa na nadan shikanda nimekuwa na evans kadenge nimekuwa na ubinya wa taska nimekuwa na uh, jackton wa madhare nimekuwa na Terry wa posta mi mwenyewe chris niko wa, wa polisi nimekuwa na edu e bandari wote wamekuja wakahudhuria nimekuwa na ambani sai yako kwa inaitjilzashuga mara shugaamekwepo sasa a ah, wote wanakuja ili waone vijana na kweli kwa uzuri tumeona vijana kama kwa mfano tumeona kuna kijana anasoma high school sisi kama polisi tumesema tutamchukua tumlete papehil asomee hapo akituchezea akimaliza aingie polisi acheze mpiraapana ni, ni, ni jina ni misaha siwezi uficha manake kwa sa, sa sababu ile mi nakupatia n hizi kazi hazipo yes. mi na watoto kwa nyumba napata mtoto hana kazi lakini polisi ipo nasema enda kwa kikosi eshi ikonda kwa jesimu asikudanganyemimi ntapiga kazi mpaka nifike miaka s0nikimalisa <laughs> <laughs> <increase. laughs> <laughs> <Kumbumilia bado. Aha. laughs> s serikali tanipa nini? What? Pension. Pension. Yeah, pension. alafu watnipatle kizuriya kuenda nyumbani mm. mpaka nifike0 kwa mfanoshakafakija polisi aingie oisi0 they akimaliza mpira hata ngaika kimawazo anaaamekulia nairobianampatia nafasi anakaa hapa nairobi, general, Ana fasi, nairobi. Yes. mwisho kabisacn mwaka huu mwaka uliopita nimepeleka kenya polii ili twende tujionee mashinano na pia tubadilishe hali ya nini ya anga mm-hmm. anasisi tukienda game zetu zote hatulali nje mombasa yake mm-hmm. services services air atulalinombaapekeakeaaa unatoka asubui apigam kuatoa nairobi kamam a na kapeleka mpaka nyumbani Tutuka kule zingine nyumbaniultzne zimevunja kambi kambi si hatukuvunja lakini kamb wamefika wapi amefikawap so walifurahia sana na ikaleta ile mwhemko kusema kwamba i afnabetikana i ilishika kweligitaka kubwa zaidi manake nimerudi nitaongea na uh, sponsors wangu timu zimeniomba ziko 92 teams zinaomba kila timu ipate ufadhili ya uniform at least nambe t wanataka mshindi wa viga county apate milioni moja auhizi zasbkaunti twende kwa hfmilio itawezekana wajua nimesema hapo awali kwamba jinsi unavyotumia pesa ndio mdhamini anapata nini nguvu ya kukuamini mm-hmm. lakini ukikula zile pesa wanachana mm-hmm. na wewe watu wanashangaa mbaoninakuaje betika hawa walikuwa mbele na timu zingine zitai kutaja mm-hmm. lakini nakuaja polisi wameshikiliwa kwa nini transparency nothing else And they na nimesema nitarudia mm-hmm. tena midia asanteni sana mmebeba wadhamini wetu wanaona kweli kazi yao inafanyika na wanatembezwa vizuri katika mitandao no. sasa mm-hmm. imepita hata unajua yeah. una na unapeana vitu oh, vizuri ah, s- s- s- s- s- s- s- moja mzuriaavdio vizurihioswlimoja na naiokidogo umeipatia kila kitu s- <laughs> s- <laughs> s- ansasa unajua minakuliza hivi sitakulizakila kitutaipigawakati wangu nichukueukiuliza kadenge kamaangugmhuyo ukimpiga tatu uko nasasaroe mimi wana habari manashukizangu sanacri mimi nakanao vizuri ndio mana unaona tuna menyangu nabebwa kubebwa nakana vizuri ndaona vizuri bila hiyo mm -hmm. so mimi nakanao vizuri sa mtu kama nanii makori mm -hmm. makori zinaoi anabebwa analazwa ana yuana akiwahosaa wanabarimwana hata nani wamentafuta kina hasaksma usionasasina mimiiimona mimi sikubebewa iuguitnamewaaheewaman so mm -hmm. 2011 actually. Mm -hmm. so actually hata hatamtu yota akisoma t nimerudi kuandika taa You know it's not easy for me to write but once I write people love to come uh, understand Steven Mahela mm -hmm. will tell you. Gambia. Yeah as if, most of these people mm -hmm. and me want to transfer it actually these we're going to know this official because me na simanga biliko. Sipendelee si sisi utaokana sisi very easy club yeah it's easy I said that it is to talk poco kumwe yeah so kama ni ngumu mimi na kwambia sio inaona pia sumu Mm. Mm. ayikuu7 msaim siziko zikonda alimchukuahuo pia nakuja so awa nachukwa sahikina mesi hawa bause awajasa polisi awatenda oleji sahizi wabaki wakicheza wale waende hata wale wakienda si kwamba tacheza but the inetuta watakuwa nakuja tutapik afe ale gula about s anakuja wati busee the backo of this tam mtu asikudagamieso dandemawata daaatoshi anakunwa ombehata sioaakini anakunwa ombe unaona akifika t mshara umeingia tumemfrid leo tukitumia nachamaanikaambia h mawambotna naanza hataini tuonekamakahsitusaidiaukoe wakatisanampamshaa mkubwa0atunajtunauai mtuwaoea na tumekubaliana nini yake itakuwa na vikwazo eh, yake vile i, saw, was 13, day, I also, how did fc jivile hiyo mwaka likuwa na shida hiki wayipoteza wapi na kuruwere akiwa kina wanga weri game wanaenda kucheza nashtastima am ianaastareh Kaisha, ypiu, na so hadon, so, kidia, na kaisha hivyo moja ss tunamjua matetezo yake so akija bado sa badonasi lazima ukija takusaini so tumekubali na korea amtongesubule mm. asubuhi la asubuhi lazima mm. tumwekee vidonge ndogondogoukikosa okay. okay. okay. kuja aini nakata00 ukifanya nini pombe hivyo Duke, Nikona, Nikona, ni yes, na are, na niko niko hata kama kama k ikonamesoahatkmataabu kaaitunashinda tu sana airibu sanaumechukuam so, <laughs> <full> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> So hapa katikati nini soshakava kuja pakatikati ninianineishatwe9akasakaush sailifanya takujlakini alipewa pesa kidogo Si, si, aeewlinu yeah. So, wacha kuje wachaku awe oisi30na but because musa mm. anakuja yes. mpaka na mkava anakuwa ka na natunatomoa tu but tminajuaheak belembel aatuuaneaaaaea idg Mm. Mm. Like yeah, yeah. mm. musa mm. um, no. no. no. fitness alikuja aaeauweonaewakeliua kaaadajaaapiatotpoisi wakutuwoteapi keshnasikia wameshinda nawapelekea peasahata kama hakuna kitu wantitutapambanya nahaantuko nyayo kiwanja kizuri o the host hos wata ko bali na ajeanakucaatu me fata wiin lewosistunarim sijewa oxomedro diusi setuma fata wiin tutao mbaya sana yaani mi mieso kiwa dukni etetni pure momi mpira da hapo katikati liuanaminamek aikutuiamwenyewe to utaeskiza Gozo Namana sporty Podcasts. Tax Day is coming. Oh no. But if you sign up for Robinhood Gold's IRA with a 3% match, you can get up to $195 for the 2023 tax year. Oh yeah. Sign up at Robinhood.com slash boost by tax day to get the biggest contribution match on the market. Subscription fees apply. You know you got the Investing involves risk. 3% match requires gold for one year from first match. Must keep IRA for five years. Robinhood Financial LLC member SIPC.