Tax day is coming. Oh no. But if you sign up for Robinhood Gold's IRA with a 3% match, you can get up to $195 for the 2023 tax year. Oh yeah. Sign up at robinhood.com/boost by tax day to get the biggest contribution match on the market. Subscription fees apply. You know you Investing involves risk. 3% match requires gold for 1 year from first match. Must keep IRA for 5 years. Robinhood Financial LLC member SIPC. mwanzo jina nani mamaaasheri al obumbi. obumbi obumbi, obumbi. obumbi. Jina ya baba, baba tu obumbi yeah. lakini aluochi ni lakoto sio yeah. aliochi inamanisha mtu aamazalia usikua mchanaikma oh, kama, oh, yani kama wakati kuna mawingunasema hey. aluochaluoch <laughs> <Aloche. laughs> <laughs> Um, sasa so, so. na avumbi ilo baba ja kwambia namanisha la dinilabda mm. hey. lafamilia tu babaikwnairoi m vijijini makiwa nyumbani niwapii kisomuda yeah. kasagamu kasagam. sweni so, nyarkasagam yeah. yar kasagam mm. kikiskaarka namanisha kwamba mm. amezaliwa kasagamkisumuhio mm-hmm. yeah, okay. ni eh? oh, nzuri jamani nafikiri kisumu ni nzuri sana kuska watua kisumu kisumukoe mara mwsho nyumbani lii maka jamani pole sana gu akupe uh, nguvu nimekuona mwanzo mevaa a orma iaendeakweiataa n <laughs> utaivaatukuaf mama so, ya... yani eh. sa na oh, l- yo nabidi iende aaceag lakini kuulize kuna wakati ote afc wakati wachezi nagoro meomawashabikia washa, washa, <laughs> <laughs> na, nata uwezi auone sio lakini tu wewe <laughs> shemeji tu ni tu waumia huko <laughs> sasa mi mwanzo ni kushukuru kwakutembelealewei mm. na mechi nyingi nafikiri kile mechi unafika uwanjani sio yeah. e, ligi mwanzo unaizungumziaje ligi mpaka sasa kuna gorumaa na nafasi akutua ubingwa n- karbkarbkabisasonga mbele mm. kuna matumani agookushinda ligi msimu u a mauman lakiaawako e. sawa kona familia unakua ukfikia tumeacha watoto nyumbbng auasawenda ue ukwa aa tuseme shida ni malipo eh. Eh, kuna shida ya malipo upande wa timu na nafikiri sia pekee hata wenzao kuleu lakinigomekua kishinda gi hatanaye masaibu sau ama ekishida aanaymasabua shida ni wengine wanafuataa wamenunuliwa wakatoka waolisimeua ni, so, ni kumalizagormaakinihata <laughs> <laughs> eh, kej... eh, eh? mm. ukisema shida ni wachezaji lakininana makocha ndio nafutwa kazi unapata kwambandi wa... wachezaji sio wazuri lakini mm. makochandio nafutwa kazi wakosa, maybe... mm. tu. Mm. Tu. lakini kuna matumainikwamba uendawakashindapia o Uh, mwanzo karibu sana jua na kile ambacho ki wengi wangependa kujua jua ume, umetawala vyombo vi, vya habari kwa muda wiki mbili zilizopita tatu sasa, sasa. Mm. waju tukiamka asubuhi hata si kabla fika asubuhi kwenye sodiaunaona kwamba kuna shabiki moja ghorumaia amesheka jiwe mkononi mm. iyo picha uliona wakati gani hasa hatujuu saa imekuwa mingiihaabeoe oh, you, you, unepichaso yeah, uh, nikapigiwa usiku saa nne nanusu eh. atiwin ebu ingia social media. kuna picha yako nimeona eh, nimeonanaakupigiaa wetu wanaitwa eh. eh. mshi nkamwambia saisina hacha eh. ntaingia kesh eh. hen nikapata ol ingine tenain eh. uko wapi nimona picha yakoukashtuka kasema <laughs> hiini kama inakua eh. nikatoka eh. kaenda hapo nje kuna penye watu na tu Le, kuna f ya ara nje so unajua watu walikusema mm. hiyo gam mm. lazima hiyo vurugu itatolewa kwa tv mm-hmm. so nikaenda hapo mm. nikapata hiyo news ndo ilikuwa inaendeleawakatuo oh, eh. kwenye tndliua naendeleasasanikaingia eh. wakaniambia we eh pichayako imeenda oh, wanakujua hapo hapo tusia tu ni watu wazinaingia bado akaniambia so, mm. ndioi picha yako mwingine akaniambia pana ingine ndioimetumwa ime, <laughs> tena hiyo kitubedhesikuichukulia oa e- ili kushua sioii iabisakashaa ili kushtua ta juusijaiona juu kitu kama adi mabecha wangu wenye wakosaudi wanaku e, wananitumia hiyo picha ssa ukifungua e, tu... ni hiyo iulibidi nibai sasa b kufunguanakaribu wana... kila mtuhata watofamilia ziko mingi kabisa hata wato familia <laughs> na, na hali ikitokea uwanjani haya mambo ulitarajia ladakitu ama kingetokeahaaaienda eh. tm kama kawaida mm. na yetu nilikuakuingia u naab tuiendaambkimaamanishakganiwaahuko tukaa tukaiaa ana kamasaendameenda aingi so nilikuwa mtu wa mwisho kuingia nashanga kwa nini yo sikuhsi nikawa mindo waas kuingia juu hiyo gari vile tulingia watu wakaingia tu um. kawa mtu wa mwisho kuingia so ile niko huku inje nasikia udinga amekufa udinga ameuliwa udinga naniudinga ndo mtu wangu huyo sasa mtu wako namanishani bwanako uh-uh. eh. nibft oh, ah, bofyndaako ehehe eh. eh, ndio nasikia hata amekufa mrukua meingia nayeyaaliingia mbele yangu uh-huh. sa so, kuna nywwadi walishaingia wamekaa hukwako ndani sasa wana b mnaskia udinga amekufa uuua aininikuulize ame mwanzo wakisema udinga amekufa kabla uone kwani ni udinga mmoja tu ama waju udinga niwengemakinjoakisema mm. si udinga majua dina ndunaasnaea nooaijaona wakipiana sasa walikuwa naambia nani kwamba umea dingaaat na ko dabado kukonwen aen aiaaiaa amelalabakaambaanakuua sio eh. mm-hmm. nikaingia kachukua te yangu nikaingia hmm. so mi kuingia udinga alikuwa peke yake yenye tu ilinishtua kabisa ak okay, amelala S-s- watu wanapiga huu mwenye amempiga oh, na wameenda ee. nayeyukule mbele mi hata kwa siku ataka kuangalia nani alimpiga nilimwinua mkono ikaanguka nikiinua hivi damu inateremka tu hey. nikasema we hapa ssa hii kitu ni serious huenda nikasikia hati lai ndamepiga udinga lain nani la ni o, ni e. naunamjua lawi lai kufika mbele napata najua lawi ni mtu najua sua akama ni lainajua nalainadinga pia unajuana lanadia hapo ndosuju nahabari e. lakini la anakujua unamjua mm-hmm. mi hiyo sasia ilinishika nkachukua mae nilirudi huko kwa geti yaulitokampaka ne nikishatoka inje nikarudi kwa geti ya pili sasa apa karibu wenye wakona wanaingia naahiyo isa nikapata maweapo nikasema lawi anaweza ua udinga sa mimi nikienda kwa lawi siku najua la mgai mm. katafuta lawikumbe ameshapeleka huko kwa kiwanja so umeshika umeshi tumae nilishika tu na sira nikasema dimi namlipisha aizigonga mtu wangu hivol so, unauliza lannani <gopilar> untaka tuuoneshweafuata unaonaah mingi wamegadha nikasema hapa penye watu wakoaotu lawi yako asha niende tu ni mgonge na hii mawe pia yasikie vizuri hata asikie vizuri sialichako udinga ndi udinga vizuri mrembo usinifanye yani unasema lawi we umefika umaambi wa odinga na kwenda kuona by yuko nda unabuo chnihalimaunilijua tu amekufa ukweli juukuna tena memba wetu aliwahi uliwa tu hivo e. yna alidungwa kisu tukampata tu kwa barabaraaile so memorlini kujia tu nikaona vile ule alikuwa amelala tena huyo amekufa tu hvukasema mm. mi geti yenye niliingia nayo hata siwezi sema ni gani mm ilishtukia kwa kiwanja ndani hadinikashanga juu kwa hii ni mwaka angu ya nane mm. sijaingia kwayo kiwanja Nyai, kasarani ndani kwa kwanaenda tupale kenyena a unarudi ya. Eh. Eh, sasa uliposkia mambo ukasema ah, ah. nikapata geti enyoto alikuwa napita nayo eh. pia minkaingia tu nahiyo ti nahiyo mae eh. <laughs> antosheril nafikiri asha apo tu naju tukija utakuanatuelee zadi kwa sababu tumachapalmesema ume, umepata ko chini odinga odinasa oren wakoidonae ran ojasofkmeoo mi nilisikia tu wakiuliza uh-huh. kwanini unamgonga na, na mikuinulia mkono juudinga uh-huh. uh-huh. akainua uh-huh. mkono uh-huh. from the back. na lawi akamgonga o theaimpgna ile rungua uh-huh. hey. Have a TurboTax expert file your taxes for you by March 31st to get $100 back instantly. Because no matter what moves you made last year, TurboTax makes them count. That means getting $100 back and 100% accurate taxes only from Intuit TurboTax. Must file by 331. Credit only applicable to federal filing fees with TurboTax Full Service. Offer can be modified or terminated at any time.