namsafi uh, zaidi msikilizaji wa redio maisha vilevile wa podcast leo hii niko na teko jamaa napiga kupepeta kwelikweli kweli. na muhimu zaidi ni kamba nimeamua tutuweze kupiga gumzo alianzaje safari yake imekuwa vipi uh, hi kazi ya kupepeta mpira mbona isiwa kwamba anacheza mpira na mi husema kwamba kuna haja ya kutumia mate nawino upo niko na mwenyewe edudu ana eh, <coughs> uh-huh. e kwanza kabisa uh, labda wewe maisha yako labda umeanza uh, ulizaliwa wapi lafu yani ile tu umeanza vipi we ulizaliwa wapi lafu ya hivo k kwa majina naitwateco nimezaliwa mji wa nanyuki mm-hmm. yeah, kule nanyuki kule baridi kule huko ndio nimezaliwa so yeah, ni kaja hapa hivi nairobi mm-hmm. utafuta tafuta chakula hivi unga hivi bana maisha iendelee iendeleeso <laughs> kumaanisha umezaliwa na nyuki nyukiajua milikikuona ni kama umezaliwa nairobipana <inaudible> Nairobi. mini wakuja mini wakutembea baba umetembea e. kuja kutafuta e, aya saa tuko wengi wakuja kutafuta na labda m- wewe safari yako uh-huh. umanza vipi labda ulikua mwanafunzi shule gani shule upili ukenda wapnilikua okay, okay. uh, nasomea shule naitwa e. ni alaua nkaenda uh, iko aponayukshashahukond so, nimesomeao n nimejifunza kupepeta kupepeta ya kupepeta ya, bol, nikua mdogo, nikua ya makaratasi hata ya so, gwiji shule yetu ya kueetabakutaog ya <laughs> situtaipiga yenyewesaiulimosafari yak imaanzia pal hapo hivyo ndi nilianza kupepeta ball so kidogo kidogo pale nikicheza cheza bol pale nikapata njeri ndio nkaanikat kutoka kwa kucheza ball saa nikaanza kupepeta mpira Yeah, mashindano ikaja mm-hmm. nika... yeah, yeah, yeah, yeah. hey, mm-hmm. pale o nanyuk pale ndio hapo simu simu mbili wakatokea pale tukashindana bana sabodokidogo n rafiki yangu mmoja hapo jirani yangu waitwa muha akaniletea sid ya a pale mm-hmm. e, saa hapo hiosaapondo nilianza ah, kumbe mtu sa kuonam mtuaekela kwa kichwa maskio hivis kanza kumwiga enkujua so kumaanisha kwamba we mwanzo baada ya kuanza na ile basi ukaanza kupiga na gaucho, kidogo, kidogo, <coughs> nataka kujua hmm. uh, sasa, ah, ah, ni kipi kilikujia kilini ukasema sasa wacha wacaniachane na soka hmm. mi sasa nianze kupepeta tu hmm. uh, nilikuja nikapata injari hmm. so nikaona watu kaniambia ah, mzee injari yako nma fanh tunaile kupt ako kidokidogo uapaa jaibuhialisha watuahnairobi kutafutatafuta otomba na ajtafutatafuta uh-huh. yeah, nikaskia kuna mashindano hpanikakuja hapo ulwakumbuka nikakuja hapo hivo nikapata watu wengi hapo ulikua unaambia ufanyi s ambia tushvijana walienda nyumbani wengi kuniona waliona jama na shida kaikoajua uh-huh. siku hizi nimepungukiwa lakini wakati enzi zangu uh-huh. eh, uh-huh. um, wakati wake hiyo uh-huh. time nilikuwa nizangu naani napiga s mbili tatu taaa nikoi sosababu kuna siku nimekuona uh, kuna video lirekodi likua kande matatu watualikua ameja sana nakuangalia amaue ungereza Uh, katika ligi kuu ya uingereza ligi kul uhispania wa kuna watu ambao wanapepeta mpira mm-hmm. e, wengi sana kuna mashinano amba utokeaaugaua wa, watuwengi mafaak uaujboreka na, kuna watu kule, kuna watu, wa watu, mm-hmm. e, watu wengine kila siku nataka kujiboreka zaidi wengi sana sana sana ua kuja kujua kuona Ronaldinho. nilikuja nikamaliza uona ailikua ni kamazaszake oaanya pale na majagla wengi wa wa kuna poland wakubwa kidogo kidogo after nimeenda kurudi kwa mtandao facebook kapatana na jamaa mzungu hivi hey, gani hey, mbona talanta yako mm. ambia, hey, ngumu, mm. so, apa, uliza, kuona watu kaniambiakijanamatoka nchigani monaatuny kwaumaishanuz ul aa una atuatzao kawambia ndio ai sa heaynamsimamia kila ule mzungu alikuwa alikua akantumia pesa mimi nikaenda mpaka chek republic so uh-huh. nikapatanna sasa na wale watulikuanaona facebook nini youtube nikaona live sasa mm-hmm. so wale wazungu wakanzakunifunzapo hiokupiga ma wananiambia mm-hmm. unafa kujkea ku kwa siku mm-hmm. leo najifunza kichwa, kesho, najifunza kichwa nikarudi najfnzaksh najfuna uusajfnz kidogo nimeipiga mwaka ingine moja mm. nikaliko brazil yeah. yani brazil sasa kitu world na umeenda salvador nikapiga yeah, Red Bull world champion kwamba yeah. wachezaji wengi sana brazil, sana ah, wale watu wanaabudu mm. yani hata yeah. nikalikakapatinimpiga wanajua walwatuwanaabudub wanapndab ni mgeni yeah walikfikiria mi ni mojaoendaabaada ya zile, pepeta, bono, do, yeah. uh-huh. so, kutoka razl umesema umenaarika kusiniailika uh, afrika uh, na n nikashinda nikashinda wasewa tz na uganda uh, walifurahia sana kuona wengiwao waliumepeleko pale na kupepeta ile kudanadana na boli ile bol tu lakini vylinaanafanya yangu nachezea masikio mdomo macho mm. hey, wakafurahia na wakapendezwa na hiyo skili tukakua marafiki huko mm so kidogo kidogo vea nilishinda nikarudi sasa ndio nikaanzaa kujiandaa sasa kwenda nichekso okay. uh, nambi labda baada ya kujiandaa umepiga southafrica umeenda kule brazil um, mwanzo kabisa uh-huh. e, mashine ya like kimataifa hii ya ni wapi ni ulienda mara ya kwanza kabisa ya ilikuwa, kwanza kabisa iilikuwa southafrica uh-huh. ya yeah. kidogo kidogo kutoka south africa nikaenda chek inaituasupeboll uh-huh so okutoka nikaenda brazil Red Bull, world Champion. kurudi tena nikaenda mm-hmm. watoto enda... wa vizuri wa kidogo ya, kido kidogo kidogo nilikuwa nikiwa huko huko mm-hmm. nilienda kuona mpira kwa stadiumu mmoja mm-hmm. uh, nikiwa austria mm-hmm. so ile harakati ya watu kutoka mashabiki mm-hmm mimi wazungu onge, long time kupatana pale mi ni kazza kupepeta bole watu kajaa hukunajua kuongeaiatwalwatunaongea kijerumaniaatuelewakijerumanibbui mnaelenaiile tukizungu moja mbili tatu ile, ja, ile. Yeah. so kidogo kidogo jamaa kajitokeza hapo okanulianiaj nza kugana hiziagem abanmi jama alikua is akanioganizia gemu yaban nikaenda kutoka jemani kutokampaka jerman ilikuwa tnikaenda nikapiga game mm-hmm. kapiga mbele ya pep hapo ananiangalia umekutana naepep hey, nimepatana naye live hivi ananiangalia apiga maofwakumbushe nimekutana <laughs> naye moja hey, kwa hey, moja kwa moja akiwa bayani sasa mm. e, kinabuaten alaba hapo akanisainia maoutograf mm. hapo okay. kafurahia na kazi yangu mashabiki wakafurahia mm. yeah, yeah, yeah. ukk kutoka huko yeah, uh-huh. nika aliko tena kufungua stdiu wingine mpya place mm. Reg, regensburg mm-hmm. german bado mm nikarudi tena ausria so ilikua naendaga nituawazi tu naenda narudis mm-hmm. so, kumaliza shughuli yangu nikarudi kenya halafu mm-hmm. kidogo kidogo ule mzungu tena akanialika lakini nikasaubarua fulani hapo apo maznikanyumavisa sad tunajiandaanda <laughs> tenaaajnda <laughs> uh, b iko karibu inaweza kuwa i mezi nakam yeah. So, pia vijana wote Kenya, kuja kupepeta boli. So, kisumu mombasa nini, mtu ya hewa. Ya ya mombasa nini atatoka nairobi nakualikaiananjanwtwutj uh, jam aepiganae anaitwa uh, mkangai ameshindwa kupepetahata mja tu lakini yeah. jamaa nisifia sana kwamba alikuwa alifunga mabao zaidi ya miam yeah. akiwa shule upili hasa leo hii nashanganikanini ameogopanasababu nigemleta akuja apepete pale lakini mimwnyetakuja binafsi hata kama naguza moja mbili tatu itakuwa ni sawa hasa uh, kenya hii je haya mashindano uandaliwa uh, ya huandaliwa kila mwaka mm-hmm. y inasponsiwa na b inaitagua st- mm-hmm. so kila nchi hutoa mtu mmoja mm-hmm. kila nchi mm-hmm. uh, nigeria wanatoa mtu moja ghana mm-hmm. south africa brazil jamani hivo mm-hmm. kila nchi inatoa mtu mmoja alafu tunapatana fainali mm-hmm. so inafanika ka- siku tofauti mwezi wetu waga mwezi waine amamwezi waine ndio si wagana e yetu labda maanisha hapa kenya uh, kwa sababu tuko na kaunti tofauti tofauti kuna labda mchezaji ako kisumu anajua kupepeta sana kuna mwingine ako uh, tuseme wasengishu kuna mwingine lodwa kule ni siku gani nini sasa kama uchezaji wa kenya mnakutana mkuje mpepete uh, kila kaunti kila na siku yake ya kupepeta mpira mombasa wana siku yao kisumwa na siku yao wakitoa kijanao mmoja wanaenda kaunti ingine mm-hmm. alafu fainali inafanyika nairobina mm-hmm. e, e, e, kila... hii na, e, e, na ni kama umetamba zote yeah? mewatandika wote mbako weni umebaki gwiji tu hapo ah, kenya nimewanyorosha mwaka sita sasa <laughs> kishinda hii nataka tu niwaachie nikue sasa eh, eh, nianze nini kuendelea tu naku chini yangu ya watotoe eh, ya, uueamamaauomepata eh, eh, eh, umekosa ah, eh, nataka ah, nisasa ni time yangu ya kushia talent na watoto wadogo mm, ndio hii mchezo yetu u, u, kenya mm-hmm. ya, kama mimi na chwatoto apo kariobangi akadami naitwa akakoro okay. so ukiwa na mtoto kama unataka kumfunza kupepeta bol niletee uh-huh. baada ya mwezi mmoja utaona mtoto anafanya maajabu na mpira <laughs> <laughs> ni, ni, ni, ni kupepeta mpira tu tuama kucheza vile vile nini kule uh, cool hivyo tunafunza mtoto mtotoball na tunamchanganisha yote uh-huh pia finakupatiaga confidence kwa uwanja unakuwa una ule uoga uweza chenga mtu akikuja venye hako ya inakupunguziaga hiyo uoga uh-huh. yeah ile kujiamini mm. ajua nikiwa shule upili tuka nakuja tnakutana na wachezaji kutoka nairobi mm. walikua na mchezo sana mm-hmm. ili kujiamini akupiga chenga mm. ana shida na kucheka yeah. jama <laughs> <laughs> <laughs> e, a kouwanja mm-hmm. lakini kuna zile common, oh. the world mm-hmm. nini hizo machengachenga hizo zitakusaidia sana sana ukicheza bole pale hasa mm-hmm. yeah. umesema kwamba wewe sasa umemaliza utakuwa napiga labda mara ya mwisho alafu basi baadaye ukuwe mwanafunzi uh, kuwafuatilia tu wale wachezaji yeah, yeah, mm-hmm. ntakuwa, ntakuwa coch mm-hmm. Ya, at least nishe pia inje nataka kwenda nje pia mm-hmm. y nataka kumalizia kari yangu nje alafu na mm-hmm. kenya pia lakini kenya nitaweza ipiga kaa mwaka ingine moja halafu nitoke sasahio miaka ingine nimalizie ng'ambosoa mm-hmm. yep. uh, nenda ausria ama netha okay. yeah, yeah. yeah, nina ok nina marafiki wengi netherlands uh-huh. na austria uh-huh. Ya, huko nikaa nyumbani nyumbani huko nimehaso kua sana wananionaga hey. wanafurahia <laughs> hey. so ukienda mazee usiniacesiwezi hey, siwezi siwezi mzee <laughs> tumetoka mbali juu <do. laughs> mi nashukuru sana yeah. uh, mi nakutokea kila la heri lafu mashindano wapo kenya basi tualike takuja palenshmi uh, nakutokea kila laheri bana