vijana na mapenzis ni siku nyingine mari idadi kabisa hujambo na karibu katika kipindi vijana na mapenzi ukiletewa nami beatrice maganga leo hii tunaangazia je unaweza kumtambua vipi dem ama jamaa ambaye ni player yaani mtu ambaye si mwaminifu anawashikaji kila upande ukienda mombasa na mpenzi ukienda na kuru kama ni nairobi ana mpenzi kilimani kawangware kasarani embakasi embakasiani olova kama kawaida tunazo kauli za wananchi kuihusu topic ya leo naanza na mwenzangu moses kiraisi ambaye amewashirikisha vijana kupata kauli zao najuae ambay i bndajua tu kulingana upendo wake ananipenda sana anasidisha mapenzi wakati kuna pesa lakini nikiyoyoma kidogo mfuko ukitoboka ndivo ameanza kugeusa kiatuh anza anafukuziwa na watu wengi sana ukiona ukionau ambaye anafuuziwa na watu wengi wanaumaanapenda pali ambao watu wengi wanaenda kitu kizuri kitu kizuri mnakula wote nasheawe utaonaje anatembeaaabaanikutoaunaaitakaje alau ujweke a lada ko naadanalaana huyo aitu na mtuot lndiujweke pale yul amba anafukuzipmshinadmwaminifu anaonekana kwa upole ambaye kweli unajua wakati dem ako na watu wengi nawezakuao kwakutafuta akipata mojaatatuli lakini amepata moja atulii huyo ni kicheche huyo si wakutulianakb jamaa kwamba de ambaye anafuguza na watu wengi huyundio nakubana sisukubalie mm. mm. e. ile ambaye ni mm. anapenda kutoka mara nikapa marakapa ar mara siunenda wapi anakwambiab niongoja hapa nii vitu kamayo sakidogo mara ametoka lakini demmwaminifu niile unapata maslanamekuja kutembelea ana wasakidokana kwambi ni meenda male fulani unoona ana kutafuta juu ndemu ambaye ni mzuri ana si pleye aa yeah. eh, ah, inategemea ni shuguligani ile ambaye anafanya naonai biasharagani kama ni maneno ya biasharaakwasababu aneakail ambaye anatoka anapigwa anatoka hyondi nezah unasema hapanesiwanakasiaawsijaiadm yangu ajaii lao o ndiko nmaata siasiauinolieuad a na hiyo mawasaakena inaanza vil umefanya hivo oh. lakini kama nai arakatsema mbonaimtninaanasematua ah, kwa sabaumt ana maneno smonaaiikichunga yes, mm. kidogo inalta <coughs> ugonjwa <coughs> naiyougonjwa itakwa bwaaujamesema ni aminitusababu usioamini indi utamchohee akw amaakw uri vijana na mapenzis j mcheam ama umechezewa mimi kuchezewa kweli nimaichezewa ebu tueletujuambayo ulichezewa nayo mpaka ukagonda kumbenilichezwa hapa ilisikujua mapema trk ambayo nilichezewa mimi nilishanga sana huyu dem alinicheza ya kwamba yeye ule jamaa ni kazini yake na mii mambo ya makazini hata mpaka leo mambo ya makazini hiyo sikubaliani naye sana na kwanga kazini kazini kumbe baadaye inageuka inakuwa kazi kaziniile kubwa ile kazi yeah, okay, kunizidi okay. mii mwenyewe okay, no sasa baadaye huyo kazi nikawa nikawao oh, naenda kutembelea kazini yangu lakini nikaangalia kwa macho yangu hiimiwili yale mambo ambao anafanya si kazini kawaida ile kuagiana na mabuso bwana unajua mimi linipea hofu sana ndlifanya nikakwa na wasiwasi wivu iko mwanaume kamili mpaka kwi na wivu eh. ya hey, wivu iko uh-huh. yeah. yeah, yeah. na mwenye, mwenye wivu ndia na mapenzi ya dhati mm-hmm. yeah. E, lakini itabidi hiyo e, ivi ako mm. e, itafanya msichana pia akushuku aku pia ama akuchezi sababu yale mambo unaambia kwamba huyu sikuamini hata aminika itayari nilifanya uchunguzi wa kina kabisa nikachunguza na nikafuatilia polepole mdogo mdogo nikajua kwamba hapa <coughs> hapa kuna vile mwanaume anachezwa na hata ikafika pali akanitoka hivoho na huyouohuyo kazi ndio akaenda kakaa naye eh. lakini tabia yake ilikuwa mbovu yakuendelea kucheza wanaume bado hakukaa na huyo kazi pia kazinikafika pali akaondokea <coughs> nadem amesema uh, imekuwa vigumu sana kugundua ama kujua ni, eh, ni jamaa gani ama chali gani plea na niupy ni eh, mwaminipu Tricks kama gani wanaume wanafanyasasa kmukama kuna, kuna watu balani wanaume wacha kuambia wanabadilisha mademu kama, kama bodabodat mm, eh, hawa wan, mademu wanapenda sana ama jamaa wako na mademu wengi mm-hmm. Mademu. kama uko eukosingot ukopeke yako hakuna mtu takuvukuzia lakini uko kona mademu awili anajua anaju wengine unafuata nini hapa na pia nifuate kenya wanafuata hapa basi mona waelewekibas engitakucukua wanaume wa waminiu ili waoane wa, wa, nao lakini imekuwa vigumu kuwachagua wamekuwa kuachagua ambekte an atwaneknarafikachkambwanawezakuwa wani marafiki kabisa hivi na wajui kikulacho kinguniwakowachnikuambi kitmojahuyu anajjule mwngine basi wakijaka pamoja wakati utaktrafikiyako hey, ikowapi ambia u ilimwwacha kule nyumbani sasa njo ukanywesoda soda hivyo mambo inaanzia hapo itafika pahalibs kitumbua kita weywanavic na itafika pahali watakuwa maadui wakuwa maadui hivohivyo tena mambo itatibulika ikitibulika e, basi sasa sunakuta marafiki wale wamekula kituki aya basi umewasikia mavijana hapo twende basi kwa william wamasiri ambaye pia amezungumza na mayouth kuhusu hili swala la je unaweza kujua vipi msichana makijana ni player dada unaitwa nani kwa majina ninaitwa lilian kerubo asante hivi nikuulize e naona ni kijana mdogo labda uko kwenye mahusiano ya kimapenzi una mtu pale nje mwanaume ama talii ambaye mnapendana wewe unaweza juaje kama huyu jamaa kwa kweli ana kuchit utofautishe mwanaume ambaye kwa kweli yuko serious anataka kuseto na yule mwanaume ambaye ni chit utajuaje okay mwana ume hataki kuku kwa watu azin ukitoka kama tuseme nimeenda soko anakufuatilia anakutafutia maswali mingi anakuingilia sana na mtu mwenye ako serious unaweza mwambia leo lnaenda maali akufuatilia akikwambia mfanye ngono unaweza mwambia leo sijsksi si anaelewa tu hivyo sasa nikuulize umeniambia mtu anayekufuatilia labda ukienda sokoni ama uko na shughuli zako binafsi mwenye anakufuata ni kama yuko ombona anatofautiana nawe kwa sababu mtu mwenye anakufuatilia sana ni mtu labda anakupenda zaidi ataki labda ukutane na wanaume wengine kule nje e, najua mm-hmm. lakini ataki ujue vitu anafanya ukitoka huko unaweza mpata na mwingine hata simu yake huwezi kuuza kwanza anasema hiyo ni yake mtu mwenye anakupenda unajua anaweza kuachia hata hi simu yake akuachia hatasimu nafikiria simu ni kitu private we uko na simu yake na simu yake mbona inakuaishu ni ishu juu ashakupenda sasa kama mmependana si kila kitu mnapeana mpaka simu mpaka simump unaweza mpa simu yako Nine, simu yangu haina yakoh kwa hivyo mtu ambaye nichit atake kabisa uguze simu, ya. uwezi simu yake na kufollow, eti uwezi toka lazima uguz i y n hakini ask unasema kwamba ukitaka kulia machozi guza tu simu ya mwanaume uwe mbona unataka kulia si si hiyo sasa inauma sana kama yeah. penda, mtu ni uchungu wanasema usichokijua akiumi mbona unaenda kutafuta labda kwa sababu unajua unaweza kuuza simu ya mwanaume ama chali yako upate kwamba kuna mtu labda anataka kumsalimia tu sasa kufikia hapo kuna chats hza mapenzi chat ile yenye hata ina vitu kama vitu ma unajua ukipata moa sasa ju mtu kuna vile wako so ni chats gani mzuri sema hizi hapa hapauymwanau hi, hi, <laughs> hi, hi. hi, hi. hi, Eh, si mbaya mtu si ile ya niko hapo si lazima unakasirika mm-hmm. eh, unakairks kwa hivyo we unapokuwa kwenye uchumba labda ni vitu gani unaangalia ili kufahamu kwamba huyu mtu kwa kweli yuko w unaangalia nini vile Mi, nakuangalia ama mtu mwenye anakupea time by the way byhway e, unawezaenda hata popote ana aja huyu ah, mtu gani mwenye unaenda popote na naana aas si, umemwambia of course umemwambia unaenda mahali mbona ase kukufo kutoka nyuma nyumatianakufuatilia uh-huh. e, hadi kwenye anakutafutia ma anase kukugombanisha ydobayba jina lak naita nan wewe ukiwa mwanamke anaona ndada mdogo tu unaweza tofautisha vipi e, mwanaume ambaye ako serious na yule ambaye ni player ukitaka kuolewa k okay, huwa wanasemanga ati mwanaume kamili kuja kwa ground so nawezasema wap awatakae kujitokeza kwa wazazi y yeah. kwa hivyo tuseme yule mwanaume ambaye anakuja kwa wazazi ye yeah, labda ni mtu ambaye anamaanisha kwa kweli anataka kukuoa ikilinganisha na wale labda mnakutana mikahawani barabarani kanisani na kwingine mm, ni triki mwanaume kuja kwa wazazi halafu baadaye akakucheza okay hii ya kumituku njiani kwa mikahawa ando watuwati pia nawezasema uanzie hapob mwanaume kama aku antaka kua lazima akuje kwa wazazi aji aseme uh, antaka hiyo ndo ishu tu we tofautisha mtu ambaye ni player na mtu ambaye ni serious hakuna njia zingine unawezaangalia tabia tabia hivi na nini ukajua player na mtu serious okay, kwa tabia pia huchangia u- sema so, like, kwa ma wengi seme kwa simu zao nini nini butmwanaumeis lazima aonyeshe thaenkuna okay, thae msiana vaonyeshe kama akoius andakoa vijana na mapenzi Podcast. kipindi ni vijana na mapenzi na mibitri maganga sasa twende kwake bana lusigi akiwa kaka mega atueleze madem na machali wanasemaje kuhusu hii topic kuhusu ni vipi unaweza kumtambua chali ya madem ambaye ni so madara anasema ishu ninakwamian yeah. hakuna yeah. mwanaume atia ni flea ama si flea hiki tu una is tu ni kuis tu manzee alafu utajulia mbele kama ni mzuri ama si mzuri alafu utaonaaa yeah. yeah. so, yeah, ma... saa ayani kila kitu tuna is tu una risk kukisema, hey, hey, mungu, si una ris ukisema e mungu unifungie huyu hapa m minaona bana ni <laughs> ngumu kujua lakini ukiaminia mtu yeah. ye inamaanisha pia atakuaminia bt ukimonyesha za, za kumdout yeah. juu y yeah, pia pia, pia taatasikia yeah. vibaya juu mbona una, una, una doubt, doubt na mabi yako yeah. yeah, kumbuka iwapo topic ambayo unataka tuangazie unaweza kuwasiliana nami kupitia ukurasa wangu wa facebook batrie maganga ni wakati wa kumleta mshauri bireshel mahunga tuelezeje unaweza ku useme huyu ni kabisa hili ni jambo ambalo hupata kila mtu katika maisha hata wale wameolewa kidogo kaketi nao watakwambia vile ilikuwa ngumu kutofautisha mtu ambaye alikuwa the right person na mtu ambaye eh, ako r lakini ningetaka kuaibia siri niseme ya kwamba time ama mda kupatia ile relationship mda huwa ni jambo ambalo ni la muhimu kwa sababu muda huwa unatoanisha ama unalete the real therat ya ule mtu na katika ule muda si muda tu lakini muda wa kutangamana muda wa kushirikiana muda wa kukua na time muda ambayo tunaitadt ule ulemda date una, utakufunza mengi kuhusu huyu mtu na utaweza kujuuliza za huyu mtu ndizo mim hua ninataka kweli vile hua anaongea eh, ningependa mtu ananiongelesha hivo kwa maisha yangu vile anatembea vileana vile anafikiria ni mtu ambaye eh, akili zangu na akili zake zinapelekana kweli na kwahivo ningetaka kusema ya yakwambaung miakatano lakini kidogo tm ya kuanzia miaka mbiliaauriu saanya tndoladoana namaharauane aao usaata kulala ule msichana utapata ameenda zake ule msichana pia akishtaka akishalala na ule kijana utapata ule msichana pia radha yake imeisha eh? ameweza kwenda zingio zake kwa hivyo nikitaka kusema ya kwamba watu wapeane muda wa kujuana lakini kwa ule muda wa kujuana mambo ya se isikue pale huu ni muda wa kujua yenyewe huyu ni player ama ako serious kwa sababu kuongea ni rahisi lakini matendo itatuonyesha kwa hivyo patia ile ile ile relationship time haya basi natumai umenufaika kwa njia moja ama nyingine na topic yetu ya leo kwa hivyo at least utakuwa na cluu ya kujua huyu ni moto wa kuotia mbali sitaki kuchezwa ama ni haje hadi wakati mwingine tegea episode mpya ya podcast vijana na mapenzi na mibitri maganga sia vijana na mapenzi podcast