If you only have a 401k, you're not getting the most for retirement. Wait, what? Add a Robinhood IRA on top, then they'll boost it by three percent. You can do that. And if you transfer in any retirement account, you get three percent on top of that. Is there a limit to the match? No limit. Robinhood Gold gets you the biggest contribution match of any IRA on the market. Sign up for Robinhood Gold at robinhood.com/boost by April 30th. Subscription fees apply. Investing involves risk. Three percent match requires Gold for one year. From first match, must keep IRA for five years. Match on transfers subject to additional terms and conditions. Robinhood Financial LLC, member SIPC. tunaanza na kiti cha uwakilishiwadi ambapo kwenye eneo la bonde la ufa wawakilishiwadi wengi wamebwagwa katika kaunti ya ya nandi kwa mfano wawakilishi miongoni katika mchujo wa uda kaunti za na vile vile zikiwa na zikiwa idadi kubwa yafnoawakilshwai kwenye mchujo hali ni hiyo hiyo kwenye eneo la nyanza katika kaunti ya kisumu kwa mfano nyanz5wamelambishwa wa, wa odm visababishi vya wawakilishiwadi wengi kushindwa ni vingi kimojawapo ni kwamba wao huwa karibu na wananchi hivyo basi udhaifu kuhusu utendakazi wao unatambulika kwa urahisi na wananchi swala la ufisadi pia linachangia jinsi wanavyoeleza wachambuzi wa siasa hamana manyora na philip chebunet wao wako katika macho ya raia afadhali mbunge ako mbali kidogo na mambo yake anafanyia huko juu au lakini vaalakiniewe uko kwa macho ya, ya, ya, ya, ya, ya, ya wapiga kura wanaona ukiamka asubuhi hata kile umekula asubuhi wawe wanaona lakini mbunge yuko mbali na wao kwa waoo hawa wengi wanaumia kwa sababu pia utenda kazi wao ukiwa mbovu ufisadi wao ukiwa wazi inaonekana kwa haraka manake wako katika mashinani kule chini hata kama ni cheo cha msee wa mtaa kuna pesa fulani ambayo watu wana, wanafuatilia na ukiona mwadhiri hata wa chuo kikuu akienda kutafuta kiti cha mca mwanachi wakaweta nazafikiria vichwa vyao vimeharibika lakini wanajua ni nini wanafuatilia wana, wana, ikizingatiwa kwamba wadhifa wa mwakilishiwadi hauna vikwazo vingi vya kisheria kwa mjibu wa kipengele cha mia moja tisini na tatu cha katiba inakuwa rahisi kwa yeyote kuania mfano mradi mtu amesajiliwa kuwa mpiga kura ana kiwango chochote cha elimu kwani hitaji la digrii liliyoondolewa awe mwanachama wa chama cha kisiasa au la anaweza pia kuwania akiwa mgombea huru Haman manyora tia wengi huwa ni watu tu watu wa kawaida mtu labda ni mwalimu amestaafu ana tabu zake na shida zake nyumbani ama ni mkulima wa kawaida ambaye ni mkulima mdogo mtu hajawahi shika elfu mia mbili mtu hajawahi nunua hata pikipiki lakini mara tu waendapo pale wananunua gari wanaanza kuvaa nguo suti kali kalili watoto ametoa katika shule za za umma amepeleka shule za za, za kulipia hizi unaona hivi vitu vinachangia kuang'oa sana sana sana mamsi wakitafuta kipindi cha pili ikumbuke kwamba walioshindwa bado wana nafasi ya kuania wakiwa wagombea huru watu ambao hupoteza katika kura za mchujo na wakaruka kwenda vyama vingine au independent na kushinda huwa ni wale ambao wamefanyiwa dhuruma za uwazi na raiya wameona na raia wamekakasirika wanakuambia enda chamba kingine zamani kabla ya sheria kubadilishwa mm-hmm. au kwa sasa wanakuambia enda lakini wewe tu umeshindwa kushindwa ya kawaida na ma- malalamishi ya kawaida madogo madogo haya t unataka kwenda katika ngome ya wenyewe unaharibu pesa zako na wakati wako muda u- u- uliosalia wee kutekeleza matakwa ma, ma, ma, yawewe kwenda kama independent mm. muda mfupi sana mm-hmm. na gharama zake zitakuwa ni juu na sio rahisi kutekeleza kama zile sahihi wanazohitaji maanake ukichukua sahihi wataenda kuangalia je huyu mtu ambaye amekuekea sahihi yuko katika chama chama fulani wanakuta ndio wanatoa kwa kwahio itakuwa ni vigumu otimewauli za wakenya sababu za kuwaangusha wawakilishiwadi wao hizi hapa kauli za baadhi ya wa wakazi wa kisumu watu wale tumeshatoa kwa debe kulingana na seree ya odm sisi wenyewe wanaingi ndio tumeona hawa watu ni wabaya sipokuwa hata kama wanaweza kuenda kwa independent lakini wawezi kutoboa tulichagua hawa wamcs waende wafanye kazi wakaenda huko wakalala wakaanza kufanya maota sasa sisi tuliamua tunataka wale ambao watakufanyia kazi hali ni tofauti kuhusu nyadhifa nyingine ambapo vigogo kisiasa kwenye eneo la la yanaaaalioalamoa mfano mbunge wa kisumu ya fambungewa kisuyakai kwenye eneo la bonde la ufa vigogo wa kisiasa wakiwamo waliyekuwa waziri charles Keter, wa charles er mwakilishi wa kiki wa kaunti ie rguru mbunge wa soi soaloitani miongoni mwa wengine walilambishwa sakafu manyora anasema kwamba ni wakati wa wanasiasa kutambua kwamba mpiga kura wa sasa ameerevuka zaidi katika kufanya maamuzi but if you sign up for robinhood gold's ira with a 3% match you can get up to $195 for the 2023 tax year oh yeah sign up at robinhood.com slash boost by tax day to get the biggest contribution match on the market subscription fees apply you know you investing involves risk 3% match requires gold for one year from first match must keep ira for 5 years robinhood financial llc member sipc