vijana na podcast Ni aje, ni aje karibu katika kipindi vijana na mapenzi nami betris maganga leo hii tukiangazia hali ambapo msichana hasa aliyezaa nje ya ndoa hupitia changamoto za kumpata mpenzi mwingine kuna yule anajiuliza je nifanye nini ili nimpate jamaa ambaye atanipenda pamoja na mtoto wangu ili kuepusha hali ambapo pengine jamaa huyo atamchukia mtoto wake katika hii jamii tumeshughudia visa vya watoto kuuliwa na baba wakambo kubakwa na kadhalika sasa je kwa msichana ambaye ana haja sana ya kuwa na mpenzi mwingine lakini tayari ana mtoto afanya nini ili ku right haya basi kama kawaida tumewashirikisha wananchi ili kupata kauli zao kulihusu swala hili tunaanza na moss kiras ambaye amezungumza na wananchi katika kaunti ya pokote magharibi kupata kauli zaouuonaou ambayuonam sasa uh, anataka mwanaume ambaye atampenda na atapenda pia mwanawe eh, kama mtoto wake pia je itawezekana ama... kwamba uh, wameacanawameachana wame eh. je kama mwanaume itawezekana kwamba umkubali na hem, mtoto wake yes, sasa hapo mm. inategemea na huyu mwanamke mwenyewe mm. kwanza waliachanaje wali na ule bwana wake wa kwanza mm kama tabia ni hili ili alikuwa na tabia mbaya niikasababisha ule bwana wa kwanza akamwacha hata pia naye hata kaa na wewe pia atakuacha kwa sababu yeye aliona ule mtu wa kwanza aliyemzalisha afaiwewe kwa uh-huh. mwenyewe umeangalia mm-hmm. mm-hmm. aukujua kwamba kama yeah, yeah, mtto lakini itawezekaaama una yeye eh, na ukubali sababu hataukaambia yeah. vile walichana yeah. yeah. yeah, utakubali ukaa naye eh, na, na mtoto wake takuba mzigowantakubali na mzigo yake lakini sasa yeye akate ile mahusiano ya kwanza ambaye alikuwa naye na ule mtu lakini ikifika pale naniambia itabidi nipeleke huyu mtoto kwa baba yake aenda mlie nguo za krismasi alipe shule vitu kama hiyo ita, itakuwa ya kwamba tuko wanaume wawili kwa mke moja hapo sasa ndio hatutakubaliana kabisa na mambo kama hayo hayotakubal na mtotowaznakubaategemeamapztanajumwanaume anaitaji kupendwa kama atanipenda mtotake atapata ndakubalika wapenda watumona lainikama mwenye amenipenda mtoto um. mtotage ini yangu lakini kama aa na, mm. <laughs> na mapenzi kwangu nditakua ngu m- msumona m- m- hivyo ndomina ijana na mapenziutauazigo hpo hapo si tachukua kwa sababu wanawake wa sasa tunawachukua kama kwa mkataba sababu wanawake wa sasa akisha kukaribia akisha zaa anaenda kuingine yani ukishaishiwa anatoka anaenda kuingine haya basi umoskia, maa, za majamaaszaoot wakitoa kauli zao kuhusu viledemo ambaye hajaolewa na ana mtoto anastahili kujibeba ili pengine ampate mchumba watakayedumu pamoja twende sasa kwa william omasiri akiwa nyamira atueleze je wakazi wa huko wanasema nini kuna dem hapa nje ningependa mm. tu labda umpe ushauri kwa sababu hata huwe ni dem mm. udem hakona mtoto na naajaolewa ni kama walizaa na mwanaume mwingine wakaachana sasa she is with kid lakini anataka sana kuingia kwenye mahusiano ni vile sasa akona uoga fulani yani anaona ni kama akienda mbele labda achumbiana na mtu uanda akapata mtu mtuchi mtu ambaye labda atamchezea wuu ungemwambia nini labda akiingia kwenye mahusiano ndo apate mcumba ambaye kwa kweli atamkubali jinsi alivyo wakae na huyo mtoto na isiwe ni mtu cheat unaweza mshauri vipi mi chenye naweza nikamshauri mwanzo anapopatana na mtu hiyo apate huyo mtu kuwa akonamtaka kitu cha kwanza ambayo anafaa kumfahamisha amwambie kuwa niko na mtoto na amuulize kama atakubali kumchunga mtoto ambaye sio na amlee kama ni mtoto wake sasa atajuaje kwamba huyu mwanaume kwa kweli si sihi ni mtu ako atajuaje sasa n atajua ni venue, mtu atakuwa na nabhe unajua kuna ule mtu mwenye utamwambia akae kushtuka vitu wenye anakuambia ni vitu ambavyo havieleweki havielewekis so, mtu kama anakudanganya mm-hmm. atatekeleza nada jukumu kwa hivyo unaweza mshauri labda zile njia ama taratibu ambazo atafuata ili kujua kwa hakika huyu ndo mwanaume huyu sasa ndo watakuwa baba mtoto wangu na labda watoto wengine watazaa naye angalie nini kitu cha kwanza anafaa achukue muda wake kabisa asiharakishe mambo kuingia kwenye hayo mahusiano anafaa kae chini ajifikirie vizuri amchunguze huu mwanaume aone kuwa ni ukweli huu mwanaume anaweza akanichungia mtoto wangu na akatekeleza majukumu yake vilivyo kama baba ya mtoto ambaye sio anafaa mm-hmm. e, afikirie sana kwa hivyo aeleze huyu mwanaume ambaye wamekutana naye kwamba ana mtoto ama alikuwa na mtoto kutoka kwa mahusiano ya awali mm-hmm. kwanza aweke peupe aeleze wazi anafaa e, aeleze wazi nini kilichofanyika amwambie kila kitu na amwambie kuna mtoto na hivyo sasa wakubaliane vile ambavyo watafanya kipindi ni vijana na mapenzi namibtri maganga ama kweli wananchi wametoa kauli zao kuihusu je msichana mwenye mtoto na hajaule anafaa kujibeba vipi ili apate mchumba maanake kuna yule anasema ana hofu ya kubaki peke yake na hajui afanyeje ili kumpata the right person kuna wanaosema kwamba kosa sikosa kurudia kosa ndiyo kosa nilikuwa nimezungumza na mshaurirel mahungo ambaye alinieleza kwamba kuteleza sio kuanguka na kwamba inawezekana kumpata mchumba mwingine hata kama una mtoto cha muhimu ni kujifunza kutokana namaosi yabeleifano kilichochangiukacananamanaeia utapata mtu na labda nawaotowaienaaweaaanaea si anadumisha hляf- mawasilian Seepul- yeah. na huyfutenwmepandirishopia nanweza kwamba ni muhimu kuwa na subira usime decisions za kuingia katika mahusiano mapya kwani t alafu mambo yabadilike haweva pia usijifungie sana kwa nyumba maanake pia hakuna mtu atakuona ukiwa huko haya basi natumai mada ya yaleo imekua murwa kabisa antil another day god bless vijana na mapenzi podcast