Everybody in your crew identifies as either Big Mac Burger, McNuggets, or McCrispy Sandwich. But you're the of fish sandwich all day. That crispy fish, that savory tartar sauce, that melty cheese, that pillowy bun. Yeah, you get it every time. And if you love the of fish, right now you can catch two of the classics you love for just $6. Limited time only. Price and participation may vary, cannot be combined with any other offer. Single item at regular price. Ba-da-ba-ba-ba. elimu na chenabruk ni pacha ambao wamekuwa wakisoma pamoja tangu utotoni mpaka sasa wakati ambapo wamemaliza kidato cha nne na wamekuwa wakipata alama sawa leo katika elimu podcast tunazungumza nao tukitaka tu kujua vile ambavyo wamekuwa wakisoma pamoja wakifanya shughuli pamoja na tunaanza kwa kuzungumza na nachl labda tu kidogo kidogotuambie tu kuhusu wewe na mtihani ulikuwaje na um, vile ambavyo ulipata zile alama ambazo ulipata umeridhishwa nazo sagala umerejeshwa e, nazoaaalama ambazo nimepata uh-huh. ni b minus na namshukuru sana mungu kwa sababu nilikuwa natamani kupata b plus lakini ni kazi ya mungu kuna zingine zilikuwa challenging sana kwa mfano sabati na kemia zikuwa rahis sana lakini tukajaribu tuka sana na labda alama ambazo umepata umepata alama sawa na dada yako ambaye ni pacha wako ulikuwa unatarajia e, ningesema nilikuwa natarajia na pia sikanatarajia okay. ni5 lakini aisijashtuka sana kwa sababu katika mtihani wetu tulikuwa tunafuatana sana hata pia piakc pia tulifanya pata alama sawa sawaap hmm. mia tau themanini Amo na wakati ambapo unapata alama sawa na pacha wako aje? E, ni inanipa furaha sana kwa sababu si kitu ya kawaida si kila, si kitu ambayo kila mtu anapata hii uh-huh. ni baraka na umekuwa unasema kwamba mekua mkifanya mkipata um, alama karibu sawa kila wakati labda katika maisha yako kuna wakati umesema kwamba same round mimi nataka nipate alama nyingi zaidi ni mshinde bna e, kuna wakati nipokuwa Eh, kidato cha pili nilisema kua kung'ang'ana sana kangang'ana nikasoma zaidi ya e lakini bado tu zilikuwa tu sawaakais uh-huh. so, kamba nikamamnafikiriasaaahatatungangane ah, aj uh-huh. takuasemsasa uh-huh. tangu utotoni labda tu tueleze kidogo vile ambavyo mlianza shule wadogo mmekua mkisoma pamoja wapi na wapi eh, tume tulianza katika shule ya tulipofika darasa la tan tulienda kakamega hill school iko kule kakamega s so, tulisoma tukangangana tukapata alama hiyo lakini hatukuweza shule ambayo tulituliitwa shule tofauti lakini tulikuwa tunataka akintaua shule moja kwa hivyo tukaenda tukajiunga tuka na shule ya maria yamariasti sasa mkiwa shuleni mmekua mnasoma darasa moja mnalala bweni moja shuleni tulikuwa darasa moja lakini chuo shule ya msingi tulikuwa darasa tofauti uh-huh. lakini tulipojiunga na shule ya upili tulikuwa darasa moja kutoka kidato cha kwanza hadi cha nne nam hadi bwenini tulilala katika nini chumba kimoja naam uh-huh. uh-huh. tuseme kwamba kila kitu ambacho mnafanya mnafanya kwa pamoja naam uh-huh. kila kitu kuna ile urahibu labda ya hobi yako na yake kuna kitu tofauti e, urahibu wetu uh-huh. ni sawa lakini moja uh-huh. ndio yanapenda kuchora napenda kufanya hizi vitu za beauty na um, kuvaa kuvaa kuvaa tunapenda kuva sawa naona nyinyi pia mnavaa miwani nyote e, nilipofika kijato cha tatu mm. nilianza kuwa na tatizo ya macho baada ya ya hii kipindi covid nilianza kuwa na shida ya macho kwa daktari shia amachoenda kaaka ssiot ika naaya ndo sha akini tulipoenda daktari daktai si wote tulikuwa na shida ya hacha nizungumze na brook kwanza niambie umeridhishwa na alama ambazo mlipata naam nimeridhishwa sana haswa ni ni sem mm, tulipata alama sawa kwa kila kitu lakini na nakua tunafanya different uh-huh. alipata nikapata mainakapatab lakini bado tukapata same points tukapatai uh-huh. yeah. uh-huh. na kuna wakati ambapo labda mmeipata alama sawa pia kwenye all subjects naam uh-huh. naam na, uh-huh. mara kadha kadha mara mingi uh-huh. naam wewe pia kuna wakati ambapo labda umesema kwamba kila siku napata alama sawa na dadaangu leo acha nisome niweke bidii nimshindeniejaribu mara mingi lakini ee wanajaribu sana nawambiaachakujaribu sana tsemnannatanamchekeanimi singanganangi sana kama yeye j knangana nisem tu bado ni kama anakusomea sawa <laughs> kaambiasatuambiknda so, <laughs> sasa kati yako na chelsea ni nani yule ambaye labda anasoma sana eh? kwa kusoma sana ni yeye na mnasoma lakini yeye ye ni moo sana uh-huh. mnataka kufanya nini baadaye tunataka kuwa wakili akaa tujue tu inadi kwea tusomee university tusomee wakili wakili uh-huh. kama ndugu yetu uh-huh. No. Muna, ni ndugu yenu wanawapa anawapa motishakuwa wakili anatupa uh, uh, moti, motisha sana uhum. sasa nataka tu utueleze iwapo mi nataka kujua tofauti kati ya brook na chelsea nafaa kuangalia nini aswa ni uso kuwa niko na dmpolana na sema kuna livyosema kunani imo kuna mwenyeni dakmo kuna kuna mwenye menyna uso refu no. nono, uh-huh. na mkiwa shuleni labda kuna mtu ambaye labda ile confusion mtu labda ukaadhibiwa kwa niaba ya mwenzako ama mwingine akafanya makosa ukaahibiwa hivo mlikuwa na ile confusion tuambie tu kidogo e, ina, inakua s kwa wanafunzi mbayo inachekesha zaidi ni kwa walimu juu nanava anashangaa ni fani uh-huh. e, so at tundochnt kini ni after that tunakuja tunaambiana hiyo story mm. mm. uh, stor nakwa ni mwalimu na tu mmoja alituana kwaw aliona alinona mr kwa bweni alafu chelsea hapana mm-hmm. ku hatana jua mara ya kwanza mm-hmm. ni ni new teacher ni mwalimu alikuwa amekuja like the previous day alika mm-hmm. alikuwa pia ni dtso alikuja akadom alafu akaniona aka, aka then pia anafunza anafnmwalimu anafunzamsan pia anafunza umsans, chelsea so wakati wa lesson anaona chelsea tena at the same time so alishtuka alishtuka, alishtuka, alishtuka principal alishtu, asa principal t s asstkknakawambia kwa shule na tabia zenu kuna vile ambavyo zinatofautiana ama mko na tabia sawa e, ni hapo ndo saa unajua kuna mi, naweza kunammi naweza kuongea kwa watu wenye najua lakini kama si sikujui sana naweza naweza tu kusoma tu siko uh-huh. siko social lakini sikoalakini hata anaeza kusaidia asmaa mbele ya watu uh-huh. like, anaeza kusaidia azinie tu ni mtu wa watu, mtuwa watu uh-huh. sana okay wakati ambapo mlikuwa mnafanya labda ile mtihani kulikuwa na changamoto zozote ka na changamoto kadhaa swa babanga alikuwa mgonjwa na mm-hmm. maa, nikwani uh-huh. uh-huh. maarifu ene, karibu anaenda tht sa nikuwa nasikia vibaya mtian ilikuwa sa mtiani wa a ka mpiga babang skanaambia anaenda tht a ile ajali alika mepata nilikuwa najua b ni mgonjwa lakininajua nioriznaenda kufanyaatika nendakishwa kufanya agriculture alakini ljikaza juu iliongea nae befoingingie hacha uh-huh. um, nzungumze na chelsea chelsea na-nimeambia na, kwamba wakati mlikuwa mnafanya mtihani baba alikuwa mgonjwa labda wewe ilikuathiri yaje ilinyathiri katika masomo kwa sababu hiyo nguvu iliisha ilipunguka pia nilishindwa kuendelea lakini nikajipa mtisha kwa sababu ilikuwa mtihani wangu wa mwisho kama si hiyo i think ninge- ningesonga ningepata i think alama ya ba wewe pamoja na pasha wako mnakuwa na hisia sawa labda wakati huyu anasikia vibaya huyu akiwa mgonjwa kuna kuambukizana eh, kwanza yeye ni anashikwa na ugonjwa haraka nkikompea <laughs> na mimi kuna wakati ambao alikuwa mgonjwa alafu wiki alikuwa mgonjwa kwa mfano wednesday alafu akapona kitu kama saturday wiki ingine kkua mgonjwa <laughs> na <laughs> labda wakati na feel down wpia unahisi yeah, hivo inaniathiri oh. at some point inaniathiri uh-huh. ina na iwapo labda tuseme yuko mba, mbali na wewe unaweza hisi ya kwamba kama hayuko sawa yuko eh, naam naweza hisi example naweza angusha vitu vingi sana naweza kuwa kl sana, uh-huh. sana eh. ama n ni, nikiliangu tu inawezapotea maishani mwako kuna wakati ambapo umekaa mbali na mwenzako si mbali sana ajai enda safari bila i <laughs> si mbali sana hacha nizungumze na baba niambie tu kidogo kuhusu watoto wake yes labda tu tuambie majina yako alafu tueleze kidogo kuhusu wasichana wako kwa majina ya mimi naitwa kenne k sagala mimi ni baba ya pacha chelsea na bruk na ni watoto ambao nimewalea nashukuru mungu kwa kuwa amewafikisha mahali mli me amepata mzuri na ningependa hata pia kurudishia wasichana wangu shukrani kwa kuniweka katika ramani ambayo ninaongea na waandishi wa habari nimewaskia wazazi wakisema kwamba wanakuanga ch wangu nimeona wakiwa niwatifu sana aniwatulivu sana watu ukiwatuma chochote kile unataka wanafanya chochote kile unawaambia wanashika na labda tu tabia zao ambazo zinafanana ukiangalia kama kama pacha tu kamapachatabia e, za kufanana ni kwamba hakuna siku utagombanisha mmoja wao kiwagombanisha sasa hata ule mwingine unaona atanyamaza wakati ambapo mmoja amenyamaza wote wananyamaza wakati ambapo mmoja anaongea wote wanaongea wakikairikahtammoja huyo mwingine akimwangalia tu hivyo anaona amekasirika hata ananyamaza so ni tabia ambayo nayo kila kitu wanataka iwe Eh, ukiwauliza mambo mingi wanakuuliza wanakuambia baba weujawahi kuwa pacha we nyamazi ujuii sisi tuna hiyo ndio imekuwa maongeo yaonlitarajia kwa sababu kwanziautotoni mm-hmm. wamekuwa na wasichana wabidi sana na nimekuwa tukiamamaao naha sisi o he brothe na wanatuambia tutafanya wamesoma pamoja tangu wakianza mpaka um, sasa wamemaliza labda unalenga kuhakikisha kwamba wanaenda chuo kikuu moja mojamimi yeah, furaha yangu ni kwamba waende univesit moja mm-hmm. kwa sababu kiwaart mm-hmm. inakuwa ni changamoto a ni kuwacha ile shule walikuwa wameitwa nikaenda mariaoi mm-hmm. kusudi tu singeweza kuwaart ilikuwa mm-hmm. ni shida hata unaona max inatokea the same mm-hmm naona kama ningewaseparate ingewaafet sana maisha yao maybe mayb hii grade wamepata na natarajia kwamba wakienda university watafanya the same thing wasome masomo ambayo itawasaidia wote niwe ni same ile ambayo wanatarajia kuwa lawyer hiyo wanaomba ministry na wale ambao huchagua waweze kuwapa hiyo nafasi ile matarajio yao na ile university wanataka juzi na iwapo kwa bahati mbaya mmoja akaitwa chuo kikuu kingine mwingine kingine kama mzazi itakuwa N- itakuwa ni ngumu kwa sababu mimi jinsi naishi na wao mm-hmm. i know their capability mm-hmm. na najua wakati wanafanya vizuri wanafanya wakati wakiwa pamoja lakini wakiwa wako hawatafanya vizuri so ni yangu tu ni kuomba kwamba mnaochagua waweze kuwa os kwa vile grade ni the same kila kitu almost the same so ningeomba tu watumie haki wachague watoto wa university kulingana na grade gred zilowamepata wapewe same itabidi nifanye transfer kwa sababu wee umeona jinsi walivyo na jinsi wanaongea wenyewe si watu waku mm-hmm. e, hata wako mingi unasikia wanakuambia mimi baba tunataka tuende nada so wanataa kuondoka wote katika hi taifa mm-hmm. wangependa kuenda soa wafanye kazi huko e, wakienda waende pamoja si mmoja so they want to move wote wawili pamoja pamoja sasa w kila kitu ambacho unafanya ni mbilimbili mbili, kila mtu yake yeah, imekuwa walikuzaliwa unajua mapacha mama akizaa mapacha huwa ni maziwa aitoshelezi so wakati walizaliwa tulikuwatunanunua maziwa nani unanunua mkepe moja walikuwa nakunywa back e kesho hivo hivo so ni watu ambaye unatumia gharama kuwalinda si watu tu ni kama uhum. mtoto mmoja uhum. but hawa kila kitu ni when they went to school, ukinunua ukipa unalipa moja nalipa mwingine zisehemu ni uwezi lipa huyu mingi kidogo na huyu kidogo huyi fanya hivyo kila kitu hata unanunua sikiwa mbili mbiliinaleta uh-huh. shida. shida sana hata afadhali usinunue ama ukikuta <laughs> moja ikipotea inabidi hata hiyi ingine ufiche mpaka upate nyingine ndi utoe zote wape Asante. <coughs> Nikita Patricia el nuevo podcast. Mimi ni Faith. Guterres. Y me el im podcast. Los mejores viajes nacen en la carretera, pero este comenzará en tu mente. ¿Me escuchas ese rugido. Sientes la experiencia de poder la emoción de la libertad. ¿Ya estás preparado para vivir tu nueva aventura? Nueva RAM 1500, hecha para vivir. RAM es una marca registrada de FCA US LLC.