vijana na mapenzi helo helo karibu katika episodi mpya ya kipindi vijana na mapenzi ukiletewa nami beatric maganga bila shaka kipindi hiki kinaangazia maswala mbalimbali yanayowazonga vijana katika maswala ya mahusiano haya basi leo hii tunamwangazia mamas boy ya yeah, you hadit right mamas boy hapa ni mwanaume ambaye katika kila maamuzi yake ni lazima amhusishe mama mfano kama ameoa badala ya kushauriana zaidi na mkewe his mum ndiye numbe o mfano kama wanapanga kuanzisha biashara mama hapa ndiye kusema <laughs> ok si vibaya kutafuta ushauri lakini mwingine utampata in infat anafanya maamuzi kwa kujadiliana na mamake pekee badala hata ya kumhusisha mkewi je ni sawa ilivyo desturi tunahusisha kauli za wananchi katika kila mada hebu basi tumpate moses kiraisi akiwa pokot magharibi achukue usikani wa swala hili akizungumza na wakazi wa eneo hilo Uh, uh, maisha ya familia mm-hmm. kuna huyu uh, mwanamke amelalamika amesema kwamba mme wangu kabla hatujakubaliana chochote cha kufanya chumbani ama nyumbani mm-hmm. lazima mm-hmm. atoe ushauri kutoka kwa mama yake mm-hmm. kama atoe ushauri kutoka kwa mamaake anasema hili uh, mama yangu apendi sasa wee uh, m- sharti uh, uzungumzi na mama yako kisha ukuja ufanya uamuzi katika nyumba yako huyo mwanaume kwanza ni pumbavu mi namwita pumbavu kwa sababu wakati umeoa umejisimamia kama mwanaume na wewe hiyo ni serikali yako unafanya mambo na mke wako uamuzi unatoka kwako kwa mwenyewe ikiwa bado unaamuliwa na mama yako na ukaishi na mama yako huko yako lakini mama anapokuelezea Unas, unasikiliza nanaiweka koroao nunajua vile mwenye unaipangia kuna ma- muhimu ile ambao unatoa ndani unaweza itumia na kuna ingine uwezilakini si lazima uambie mke wako kwambaamesalinalil hiyo uwezi ambie hiyo inakua dasiri yako hivo inaishahivo hata mzee akiwambia fanye yote na siunaushauri so, aja wanaume ambao wanategemea tu wazazi ili wafanya uamuzi wa kwa familia zao ai aiwesekani mimi nyemi nesa ambiaao nesa ambia ao wese kutumia tu akili yao yes. na si vyema trafiki ama mama ama ndugu akwambia kitu unakimbia maali mwanamuke ako unaambia mwanamuke atakuja kuona i mwanaume akuna kitu na anasema sasa mbona kila kitu anakimbia kipindi ni vijana na mapenzi ukiletewa nami beatric maganga tunaangazia swala la je ni sawa kwa mwanaume kumhusisha mzazi wake katika kila maamuzi anayofanya hapa tunamzunguzia mamasboy huyu ni jamaa ameoa lakini mshauri wake mkuu ni mama wacha basi tuelekee kwake william masire akiwa maeneo ya nyamira je wakazi hapa wanasema nini unaitwa nani sasa wewe uko na bwanako mumeoana mmekaa naye kwa muda mrefu tuseme hivi muna mipango mnafanya kama wanandoa lakini kila mara bwanako lazima mshauri um, mamake kisha mwone vile mambo yatakavyokuwa labda mnataka kujenga nyumba ama labda mnataka kununua shamba vitu mbalimbali za kujiendeleza katika maisha je hivi ni sawa okay. kwa monyangu nasema si sawa kwa sababu ni kama mwanaume anidhamini kwa sababu sababuko like, pamoja satunasmambayetu tufanye pamoja Sa ile ya kwenda kukuliza mamake sipoa okay. lakini kumbuka huyu ni mama mzazi amemzaa huyu mwanaume ambaye sasa ni bwanako sasa ni vibaya kweli kwa mtu labda kushauriana na mamake o, si vibaya kus- ju- ni mamake but kuna mambo ingine ya ndani ya kifamilia yaayawatu wawili ya, mke na m mm-hmm. asad yatoke ya nje hadi mamake zi, kujenga nyumba ama nini a mm. kwa hivo ungependelea kabisa bwanako kumshauri ama kuenda opinion kutoka kwa mamake kuhusiana na mambo mnayofanya katika familia yenu utopenda kabisanamata okay, ni opinion gani but kuna zingine inataka hsband and wife unaona uh-huh. e. kitu kama hicho kimewahi kukutokea ama kikitokea katika maisha yako ta sukuli ya okay naweza sema kama ataenda kusema zingine ambayo angenilt kwanza hapo mimi sitapendelea but kuna ile zi lazima waongee mama na mtoto uh-huh but si zingine hadi zitoke nje lazima ani kama waifu yake unadhani mambo kama hayo yanapotokea katika familia yanaweza yakachangia labda kuvunzika kwa ndoa wanandoa watu wanaopendana kuwachana ya yeah, juu unaweza pata maybe mamake mamaake kupenda so anawezasema mebi huyu ndi nafanya kijanaake asifanye mambo mengine unaona inawezachangia kuvunjika kwa ndoo piadadangu na nani kwa majina anaitwa morake basi <laughs> wewe na mme wako mmeoana na mnaishi mme pamoja lakini kila mara mnataka kufanya jambo fulani kwa familia labda maendeleo na nini maswala kama hayo lazima bwanako aenda kwa mamake kushauriana kidogo anataka kujua mama ana opinioni gani anataka kujua labda kama mama atapendezwa ama ataudhika ni vizuri apaa kwangu mimi hiyo si lazima yaani hahitaji kuenda kuuliza mzazi sasa kama ni mama na labda kama anataka kushauri wazazi atashauri wote lakini si hata kwa bibilia tunaambiwa msichana anaacha wazazi wake na kijana akiacha wazazi wake sasa mimi bwana ni kitu kimoja so anafaa aulize kwanza kama nikikubali auliz labda kma kuuliza tukiwa wote kwa hivyo kama anataka kuenda kushauriana na mamake lazima kwanza akwambie wewe mke wangu nina ni mpango fulani nataka niende niulize mama nisikie ana opinioni gani lazima akushauri eh. na kisha wewe mwandamane kwenda kwa mama mamand tuulize zote ushauri kutoka kwa mama lakini mm-hmm. asiende peke yake Jumimi ni bibi yake na ssi ni kitu kimoja lakini simama ni mzazi pia hapana akiasha wazazi wake na mimi nimeacha wangu sasa si mimi ni kitu kimoja na yeye mm. na kama anataka ushauri tunafaa tuende na yeye kitu kama hiki kikikutokea wewe utachukuliakivipi mimi labda kama kimenitokea ameenda ameushauri wazazi wake na ajaniambia ninaiweka kama hana heshima kwangu kwa hivyo hutopendelea kabisa Apana lakini wewe unaweza shauriana na mamako mimi lazima niulize mzee wangu kwanza alafu ndio akikubali tutaenda na yee haya basi sina mengi leo umesikiliza kauli za wananchi mimi takachosema tu ni iwapo umeoa ama umeolewa waka zatm mambo ya kutoshirikiana katika mipango muhimu kisha kuwahusisha watu wanje pekee nyinyi wenyewe ndio mnajiharibia That's it for today. tupatane wakati mwingine mimi maganga jana na mapinsi podcast