Don't you love an extra $100 in your pocket? Have a TurboTax expert file your taxes for you by March 31st to get $100 back instantly. Because no matter what moves you made last year, TurboTax makes them count. That means getting $100 back and 100% accurate taxes only from Intuit TurboTax. Must file by 331. Credit only applicable to federal filing fees with TurboTax full service. Offer can be modified or terminated at any time. aymoja kwa moja nitarudi katika uwanja wa buhungu ambako afcpes inacheza dhidi ya timu ya kakamegahomeboy ambapo ali hassan kauleni kefa nengo busira na wolte kinjo wanakupa burudani moja kwa moja matangazo kwa hisani ya jukua lamoabet kwenye wwwabetiaaa mzangu steven ukanga namwona mchezaji wa zamani wa timu ya taifa soka rambesta vilevile uh, uh, yule aliyekuwa mchezaji wa klabu ya fc lopablkosau klabu ya kakamegahoboy alanwanga atakuwa anazungumza na mwenzangu ali hasani kauleni uh, shukran sana uh, kinjo pamoja Anam? na kefa nengo bosire ali hasani hapa tupo buhungu leo hii ni mechi kubwa sana kama livyokuarifu msikilizaji na huyu bwana namshuku ni shabiki wa taska maanake anazuia anaomba <laughs> mechi imalizike hivi alan wanga awali ya yote unajisikiaje uwanja ulivyofurika mimi nilidhani ni debi samahizo gorma hia na fc fslps hii debi ya hombo naflps in, in, uh, na ingodaby inakuwa kubwa siku hadi siku i think na, na, nasikia poa sana nimefurahia tanaut ya, ya fans vile leo tumejaza tume stadium ujue hii ni one of the best stadiums in, the, in kenya na very soon tutakuwa one of the best stadium yenye itakuwa nahos intenational inter, matche uh, i think uh, inafaa ikuwe hivi hata zile tim tuseme kama zuo ama zile tim za chini zikicheza fans wanafaa kuwa wanajaza stadium kama hivi i thin hapo tutakuwa tumewanza kupiga hiyo hizo steps za kusonga mbele mm-hmm. uh, uh, mm. mwanzo kwa msikilizaji anayekusikiliza uliniahidi uh, kwamba itakuwa itakwapo mechi yako kubwa ya kukuaga kustaafu rasmi samuel to ameandaa mechi yake huja andaa yako <laughs> tumefikia wapi na maandalizi <laughs> yangu ndio napanga eh. nikwambia eh. napanga na itafanyika tu eh. nilikuwa nangoja ngoja hii sizoniishe alafu ndio saa nipange ni ya testimonial yangu na amshua liko itakuwa kubwa kushinda hivi. Uh-huh. but leo nimefurahia sana vile fan wamekuja wame out hata stadium aijamalizika laki unaona hadi wanga tukienda, tukienda nyao wanga tunasema russia uh-huh. naona russia ya huku imejaa uh-huh. so nikitupoa sana Na, uh, kenye mi najaribu kusema ni i wish ifike mahali yenye tim kama kcb tim yenye haina fan ama taska zaii konafa kidogo nimaonaa umeseinikwatimu yako hiyo kuna tim ni ikiwa taska tulikwanga na fan mmoja peke yakealafu <laughs> eh, naambiwa pena... ni fan wa mshara anali bt naweza penda sana eh. k like gemu yoote ikichezwa tadiumija vilemejaa hivina unajua hey. kama leo unaona mimaleo nimesimama ni, ni, ni ujue kumeja mindio nilieboy na nikiwafc nam uliwaete uka tunazungumzia ukiwafc mm. siomliwapiga hey, nairobi hata eh? totali nikasirikia mmiasi hey. Eh, na wakashuka wakashukaasa mi nilikuwa na chesutopsora <laughs> na leo kama fc itaifunga tena obo itakuwa inaoharibia nafasi ya kushinda ligi bwana kabisa eh. mm. unazungumziaje hili kwamba hivi tunavyozungumza nawe umeichezea pa na pia umeichezea kakamegabo sasa leo roho yako iko wapi roho yangu iko katikati kama <laughs> kuna, kwa hii stdium kaa kuna mtu mwenye atalala akiwa sawa ni mimi eh fc wakishinda nitakuwa sawa umwezi wakishinda ntakua sawa wakido ntakuwasawanana kusikiliza redio maisha sasahivi alan wanga ataka kujua wanga jiuli... anafanya nini sasahivi saahii niko kazi hapa kwa kaunti mi ni spot ksa najaribu kunacha talents hapa kwa hii kakamega county <laughs> but na, na, na, na, na dream siku moja niweze kumanaj ftboll ya kenya sababu ftbol ya kenya unaona kaa saa juzi World cup trof imekuja kenya na tayari si tumesuspendiwa naam kweli ya preident anashika trof ina fil vibaya naam. so i think ftbll ya kenya inafaa kubadilika inafaa ibadilishwe na I think, uh, its the iink he right tim sahii vile tumesuspendiwa hata tukikaa nje hizo miaka sijui ngapi but tukirudi tunafaa kuwa tunaubll tuna ya kenya like saahfrom saa hii tunafaa next time ukiongelea mambo ya tbll ya kenya inafaa ikuwa hivi unaona vile passion iko hivi kesho niambie eh, taska wanacheza kesho tuseme wanacheza kesho watakuwa na hii crowd aatakuwa na hii crowd inafaa kuwakila like, game ikichezwa ligi ya kenya fan wame, wamejaa hivi leo ilikuwa naambia mtu hey, kwani i ndio tumebakisha ulunga ationaleam peke yake unafaa kuwa iboy ama kcb ni si mwenyeweo ukikutana ne kwat unajua huyu ni striker, anacheze When, i anachezea ihbasai me... webu niambie tatafuta gizani buntajie mpati watano filmnoteno oni huko mgani kahata yupowalai <laughs> e, e, e, e, e, e, e, e. hali ni ngumu kiasi hicho umenipa mtiani hata och si national team hatuna ch ohiyo sasamanake e, e. ukimtoa ulunga labda kina filemonotieno kinaomala walkwanaokuja kina maselo tunatafutatafuta kuhakika hatujui anayecheza leo hatutamwona kesho baba hali ni ngumu mm. ukiuliza mtu au, au ni wenye weo umetaja we unajua hebu huyu unajua umala nakwa sababu ni shabiki wagorobaia <laughs> nagumu na asmach as leo tunaenjoi higemia leo bt tunafaa pia kuangalia mbele no. nafaa kubadilisha mpira ya kenya unajua inafaa mi kuna taime ilikuwa nacheza angola Eh, al- yeah. unajua mafuta sasa <laughs> <laughs> huko yeah. wachezaji we wanacheza dvishon akitembea hivi kwaklanamjua Anaj- sta anajulikana yeah. mi sahii fc ni timu kubwa hata sahii Wepi uki ukiniambia wepia ukirudisha hiyo swali nimekuuliza utaje kikosi cha ingwe yeah. ni bada siwezifikisha na unajua walitoroka karibu wote juzi hata hawa walioingia yeah ni, ni balan mm. yeah. mm. saaa tutazungumza na kutakia sasa. kila laheri Thanks. na baada ya matangazo watu watakula ingoho wapip wa? <laughs> <laughs> shukurabavana kila laherialanuwanga huyo unampata alichezea tas kakamegayf amepiga mpaka kule angola Enam. na umempata hapa redio maisha amesema kwamba atagombea urais wa eh, eh, Ay, na, kwa If you only have a 401k, you're not getting the most for retirement. Wait, what? Add a Robinhood IRA on top, then they'll boost it by three percent. You can do that. And if you transfer in any retirement account, you get three percent on top of that. Is there a limit to the match? No limit. Robinhood Gold gets you the biggest contribution match of any IRA on the market. Sign up for Robinhood Gold at robinhood.com/boost by April 30th. Subscription fees apply. Investing involves risk. Three percent match requires Gold for one year from first match. Must keep IRA for five years. Match on transfers subject to additional terms and conditions. Robinhood Financial LLC, member SIPC.