vijana na mapenzi hizi vipyo karibu katika awamu nyingine ya kipindi vijana na mapenzi nami batric maganga leo hii tuna mada murwa kabisa ambayo natumai itakusisimua vilevile kukuelimisha na kukupa maarifa haya basi leo hii tunaangazia mbinu mbalimbali mbali ambazo madem na machali hutumia kuwaproch watu wanawapenda maanake kuna dem alikuwa anasema kuna jamaa anammezea yaani amemkufia videdly lakini anashindwa amweleze vipi kwamba anamtaka wajua pia kuna lile swala la si vizuri dem mwenyewe kukatia jamaa anastahili kuacha akuwe hte sasa shida ni kwamba anaonatheso anataka amu yeye hata o wacha basi tusikilize wananchi waliozungumza na moss chris wanayapia kusema hebo tuanze hapo sasa d uh, amemtamani jamaa lakini ameshindo kumwroh pia vilevile vile, uh, calii amemwona dm tunataka kuuliza unatumia mbinu gani kumohhuyu jamaa abay umemtamani saa hasakama mimi hivi hmm. kama nimempenda jamaa yes na najua ako na marafiki zake naeza nikatumia oe of the friend ama mtu yoyote mwenye ako karibu na yeye but unajua si rahisi sanahivtuanze ah, ulikatiwaje mpaka mkaingiamimi sasa, Apple. Mimi Uliya, sasa. Uh, kupatana tulipatana yes tukapelekana u ah, tulipatana mm kjuana kwanza akunaile kujuana, kujuana. Kuna, kujuana. Obvious, unajua mwanaume ni mtu wa kwanza kuanza kujua mtu anataka kujionyesha vile eh, ako na wanaume eh. ataanza kukuongeleshaongelesha kuku kupeleke ikakajtaa uj ilikuajemak alikuakaingia unajua zingine sngeunafanyaje si okay, okay, umemwona <laughs> Una ajili, ajili, ajili. kwanza unajua mwanaume ni kidume mm. unajikaa unajitolea yani, uoga unaweka kando gaaawaabodaboda <laughs> ukihuu nilimpa mara ya kwanza akataka kunilipa nikaambia usilipe ntakulipia nilipa mlipia hivo hivoext mara ya pili mara ya pili mwenye alinitafuta nikampeleka kwa chamcha yani chakula cha mchana nikambaia taratibu na mwenyewe nilikuwa nimepiga pamba kali nilikuwa nimedunga vizuri akaona kumbe kumbehndio mwanaume aliona kwamba kumbe kumbebodaboda ni kazi hey, sawa na kazi hey, ile ah, si hapo hapo nikaweka mtu nikaweka mtu, mtu chumbani mambo ilijipa ilijiaraisahizi tu hivo tulisukumana kidogo kidogo nikajikuta na mtu chumbani yeah, na ngumu sana mbinu kulingana nanna mii hivi natatafuta huyu dem namfizia sindio alafu huyu dem natamaningie saana ndatafuta hivi ndaangaleile kituyenye anapenda nikitugana anapenda sana na ndatafuta uerefusademni mgeni kwako ume mwana emwana kwasoko labda <laughs> unajua je kama nakulanini ama natamano una dem pesa na dem kwanza ukikutana na namadem kama watatu hakuna wawaiiea so anachukia pesa, pesa. Mm-hmm. unamwambia ana, ana, ana, ana, ana, ana, mm-hmm. kwanza namba kwanzaeambaakkuaamba unamtum kwanza0unamtu kaa unawamiji ndakuonakime unamtuiaaywgzatwan alafu kana iko shida wni mbinu yingine tutajua eh, msiunatumia eh. mbinu gani oh, umeona kkitu mzuri tu memona mtoto wa kizungu mm. mchenjaji ana shida sana mm. ii mde mara ya kwanza tu wakati tumemwangalia tumemtazamia hivi dgharama mm. yake najitokeza kama utaweza kuimudu vizuri sana na kama utaweza basi mi kwa fupi nikiona tu ya kwanza hivi wakin ametokea hi angli aama uh00 wanz suya piliyatatu a patam zake a u too ao laaz katika ile pilikapilikaile kutembeatembea tauntauni town kule hivyo kama nimetoka kwangu kule nilipompata dm kwanza siku kwanza tulianza na salamu akaniuliza na wewe unatoka wapi ni nikamweleza kwamba mimi ninaishi mali fulani na pali ambapo mii ninaishi naona makao ni mazuri nikamuuliza dada tunaweza tukaishi pamoja akasema hapana wacha tupangie tu siku na ili upate mpenzi yule atakayekupenda lazima utakuwa na mpesa lazima uwe na pesa ye kwanza hakikisha yeah, mm-hmm. eh, kwako uko na kila kitu mm-hmm. kabla ujaoa ili umwoe kwanza mpaka mzoo kwanza kabla ya mapenzi mapenzi kwanza weka kando huye kama mwanaume lazima ujipange kwanza ndio umchukue huyu mwanadada na uhakikishe e maproch amekuonyesha wazazi wake mm-hmm. na pia umwonyesha wazazi wako vijana na mapenzi podcast unaendelea kusikiliza podcast hii kuhusu vijana na mapenzi nami namibtric maganga ambapo tunaangazia je ni mbinu zipi ambazo watu hutumia kuhakikisha wanampata mpenzi william omasire pia amezungumza na wakazi wa nyamira wacha tusikie kauli zao ni zipi kwanza dadangu naitwa aajina naitwa nyamira asante w sasa hivi nikuulize kuna dem ambaye anampenda chali fulani mahala fulani hivi anamezea huyu chali mate lakini huyu dm ni kama ana ule uwezo ama ajiamini kumwaprochiutaliamwambie kwamba anampenda labda wewe ukiwa kijana unammezea mate unatumia mbinu zipi hizi kumfikia ama kumjulisha kwamba kwa kweli una feelings kwake ki. ambacho naweza nikafanya naweza nikajaribu kuweka ukaribu wangu na huyo mvulana ambaye ninampenda anammezea tujenge huo rafiki alafu mwishoe lazima nitamwambia ukweli ndo at least ni vizuri kwa moyo wangu hiv nikitaka kuua ulikatiwa vipi bila shaka naua ulikatiwa vipi kurushiwa mistari na mambo kama hayo kuna wale unaokutana nao barabarani labda ujui mtu kuna wale marafiki hio hivo eh. mm-hmm. ndo ambao mim nilikati ini mara mingi sana ni marafiki ambao nimekaa na wao sana kama kawaida ni lazima tumhusishe mshauri katika mada hizi zote maanake ni na anatoa ushauri wenye busara rachal mahungu bila shaka ana ufahamu wa kina kuhusu hii topic ya leo wacha basi tumpe uskani katika hii maneno ya kuchumbiana mimi mwenyewe wacha nianze na exprieni yangu uh, nimeolewa niko na bwana niko na mtoto mimi kwangu bwanangu aliniroh kwa hivyo sio mimi kama msichana ambaye nilimuaprochie mwenyewe ndi aliniproch kidango nikali- nikaringa nikaringa kwa kitu kama miaka miwili hivi ndiyo mwishoe nikaingia box lakini kwa wakati mwingine tunapata ya kwamba kuna wasichana ama ukiwa msichana unaweza penda kijana ungependa Approach, ama at least ajue unampenda na kwa hivyo pia katika hizo hali pia tunajipata hiyo mm, si wasichana tutaita crash mm, unaona mjamaa hey, umempenda tu ile like a spark. lakini kijana kidogo anaonekana ni kama ana habari ai kama vile huko ukos kama anakufeel vile unamfeel kwa hivyo kama msichana kidogo pale tunajipata katika ile hari na hatujui tufanye nini hatujui kama hata labda ule ule kijana ama ule rafiki e, itakuwa namna gani lakini kidogo kama mtaalamu kwangu wacha nirudi kwa vijana niseme kwa kikawaida kama vile mungu alivyotuumba kama e, alipoumba maneno ya relationship kidogo pale vijana ndio wako na ile sana sana nguvu ama amaandt Uh, sijui tuiite kwa jina ingine gani lakini wale ndio wako na ule utawala maanaake hata akiingia pale kwa boma yeendi atatawala yendi ataongoza yale mambo mengi kwa hivyo kwa kuanzia ile relationship wacha niseme kijana na great responsibility ama yeye ndio anashika doria katika kuanzia ile relationship yeye aanzie aproch ule msichana ambaye amependa na ameona anawezaishi naye kwa maisha yake yote na aone ni msichana ambaye sasa atamwapproach naye msichana naye aseme aseme kwake anataka namna gani kwa hivyo pale kidogo wacha useme kama vijana sana sana na wanisikize sana kwa sababu vijana wengi pia sikuhizi wanaringa mara wanajiona wana pesa wanajiona ana job kwa hivyo anapenda msichana lakini anaogoba kuaproch ku msichana waachani kuambie approach ule msichana mungu atawajalia mkiingia kwa nyumba mtaanza mabiashara mtapata makazi kutakuwa tuna ile namna tu na mkiwa wawili mtaweza kusaidiana hata na kuongezea yale ajira ya, ya, ya nyumba yenu kwa hivyo vijana wasiogope kwa sababu sasa wakiogopa wasipoaprochi wasichana nao wasichana wanabaki kuchanganyikiwa kidogo na sasa wanajiuliza si mimi basi niweze kuaproch hawa mwanaume haifai eh, kukuwa vile kabisa kabisa inafaa kukuwa kijana wewe ndio unajikakamuna approach msichana ambayo unapenda wacha yee mwenyewe ajisehemea na kupenda ama hataki ama goja ama sijui uh, expect all zile <laughs> majibu yeyote tu lakini kama kijana chukua doria manake mkifika pale kwa nyumba si mama ataongoza ni wewe kama baba wa nyumba baba wa watoto bwana ya huyo msichana ambaye ataongoza lile boma vijana na mapenzi podcast haya sasa turudi pale kwa msichana ambaye sasa ako na jamaa kuna huyu jamaa sasa unampenda E, ye mwenyewe haonekani kama nati lakini unampenda e, kama msichana usimu direct usimuao fanya hivi tu kidogo jifanye available kwa ule jamaa kama ni pale kazini mvl m- m- kwa vitu m- kwa meetings mitkwa uachakokwetu na ile e, sasa inaitwa inaitwa ujasiri kwa wamama sasa kwa sababu pia huwezi e, yasimu ya kwamba umpendi lakini kama kabisa kabisa ni mtu wako utajua kwa wakati mtajipata tu mmeshikamana ahaa natumaye umejifunza mambo kadhaa kuhusu topic ya leo na you are now ina position ya kufanya maamuzi ya busara hadi wakati mwingine mimi ni maganga god bless Namapensi Podcasts.