hii ni hatma ya madhare tulizungumzia hapa kenya hakuna timu nimetembea nikakosa kupata mchezaji ambaye ni zao la madhare madhare iko kila mahali na uwasisi wa madhare kule tumetoka mpaka leo hii o madhare manake umenaambia kama tu kuna majaji maadi waibc <laughs> wanasugia kesi zaakilishi ambao walitupa nje je madhare hivi tunavyozungumza <laughs> sdamna <laughs> shida sheria ziko lakini unatumiliwa na nani mm hilo -hmm. ndio swali kuu hapaunaulizaniani huuni nani huyu hatuna na na shida yes, mm -hmm. eh, ni kina nani wako kwa and, uh, ambayo walikaa chini wakaamua kutushusha ny anyway, sitaki kuongea mba hayo kwa sababu ni mengi sanawaliwalikuwa nayn walikua nay ndio hiyo lakini nakuuliza tun- kisheria eh, eh, na, n- na <laughs> <Walikuwa nayo? laughs> no, at- hmm. tuko hapa kenya na tunacheza sisi niafiliet wa fifa kulikuwa na ligi ambayo ilikua na nafifalakini sasa iindioakisheri si, tunakenyaheai mbayo k- liini walikuwa nayo o, walikuwa nayo <coughs> laki, laki, no, walikuwa nayo wali ndio hiyo lakini nakuuliza kisheria na tuko hapa kenya na tunacheza sisi ni afiliete wa fifa kulikuwa na ligi ambayo ilikuana f- uh, fifalakini sasa sindiokisherkenyai uh, uh, <laughs> <na, walikipi laughs> bayoini um, eh, na na yeah. walikuwa, walikuwa, no, walikuwa nayo walikuwa nayon walikuwa nayondio hiyo lakini na kuuliza kisheria na tuko hapa kenya na tunacheza sisi ni afiliete wa fifa kulikuwa na ligi ambayo ilikuwa regnized nafifa na f- uh, kwahio unasema kwamba kenya na ligi tunazingatia sheria lakini sasanlaufanyakmahayo walikua ndioaishea eyaeii walikuwa nayo O, walikuwa nayo nayon no, walikuwa wa nayondio wali hiyo lakini nakuuliza hmm. kisheria na tuko hapa kenya na tunacheza sisi niafii wafifa kulikuwa na ligi ambayo ilikuwa ilikuwanafifalakini sasa si, uh, uh, inindioa isheritunakenyahelia walikuwa nayo <tukupi> Uh, kusilipo walikuwa kusilipo nayo kipi, no walikuwa nayowal ndiyo hiyo lakini nakuuliza hmm. kisheria na tuko hapa kenya na tunacheza sisi wa fifa kulikuwa na ligi ambayo ilikuwa recognized na fifa lakini sasa si uh, na ya ligi. Na kama hayo. nayo akishetunaenyhiiwalia walikuanawaliandio hiyo lakini nakuuliza kisheria natuko hapa kenya na tunacheza sisi ni ailietwa fifa kulikuwa na ligi ambayo ilikuanaialakini afili- uh, si- k- sasaosh si, uh, uh, <gibu> mbayo nice. N- N- lini walikuwa nayo walikuwa nayon walikuwa nayo, <gibu> no, nayo. Wali ndio hiyo lakini nakuuliza kisheria na tuko hapa kenya na tunacheza sisi ni afiliete wa fifa kulikuwa na ligi ambayo ilikuanafifalakini sasaindioaisheitunakenya bayo eh, na na na na na na na walikuwa nayo o, walikuwa nayo <gibu> kipi, no, walikuwa nayondio wali hiyo lakini nakuuliza kisheria na tuko hapa kenya na tunacheza sisi ni afiliete wa fifa kulikuwa na ligi ambayo ilikua nafifalakini sasainindioisheri tuna kenyaheai bayo akini walikuwa nayo walikuwa nayo walikuwa nayo ndio hiyo lakini nakuuliza kisheria na tuko hapa kenya na tunacheza sisi ni afiliete wa fifa kulikuwa na ligi ambayo ilikua egnized na fifawanasema kwamba kenya na ligi tunazingatia sheria lakini sasa si, uh, uh, n- oh. s <laughs> <walikuwa, laughs>