What's spring like in Park City, Utah? Imagine waking up on a bluebird day to ski the greatest snow on earth at two world class resorts, Park City Mountain and Deer Valley. Exploring miles of wide open spaces by snowshoe or cross country skis. Wandering our historic Main Street with its opre ski scene and award winning restaurants. When you love it like we love it, Park City, Utah will always be winter's favorite town. Join the experience at visitparkcity.com. hili ni la wiki podcast aribu katika gumzo lado maisha na gz la maishafestoyenye lipendezavila alisema atapunguza bei ya mbolea maisha itarudi chini wakati wenye a alikuwa waziri wa kilimo sikwai kunuulia maindi korokoromocha shiringi i2nafikiri manfesto ya william rto amekua kwa serikali muda mrefu naliamb3 wanaomba kura watapea wanafunziwaliletaumbuka kuwaamekua akitemea katika kaunti zote 47 akikusanya maoni ya wananchi unaonamaoni ako yaliweza kuangaziwa katika hayomimi naona manifesto ya ao kidogo ni uongo tu yote sababu redi yeye yeah, amekua kwa serikaliiamekua kwa, kwa serikali miaka kumi hii miaka kumi hiyo manfesto ilikuwa p kama ako ndi tuone akiitisha akiwa anahitajia kiti yan kama atawezani uongo anafanya hiyo amesema msemaayansto iya aahiaahst a yaku mimi kulingana na manifesto ya wanasiasa mi naamini ni ya kutafuta ura siyakusaidia wananchiaaaashitu yeyote yenye amesema akuna maana hatamo kwa sababu utaamisha nairobi uendeisilo na sisi watu wenye tukakama unatamani tuende tujuenairo tumekataa hiyovitu yao yote tumekataa ni vtu ya u Sector... Katika, e, ya nybos kulingana na sektabodaboda imeajiri watu wengi wajabu mi naona hiyo maneno aiwezekani bani imeharibu vijana wengi kenya bani sababu sahizi hata vijana penye wako wanafuta bani wakisema sisi ni wajakoya aanapeleka kenya mbele ama narudishaunaweza kuwa pofe na uliharibika na masomo umwangaza hukoaleta kakamega adeteko kisumu unaona manifesto gani ambayo ne wananjhi ambao wanaimiliki kati ya hasola na ganja wajakoyamifesto ya hasola inajali sisi wananji wa sana ukituambia hati tuvuke nyoka sisi hatuipendi ukikuja upande wa jakoya so hiyo sumu enye jakoya alisema hiyototi moja ni mia mimi naona hiyo manifesto yake ni mzuri sana kanyoka kuipata mimi ni rahisi eh, kwa kweli manifesto yote hakuna yenye mwananji alishirikiana nayo moja kwa moja nile hata kama warishirikiana si ile yenye walitoa anasema hiziara zote za naibu wa rahisi za hasla katika kaunti7 hamna hata maonia mwananchi mmoja ilijumuishwa wanaweza kuwa waliangalia ile yenye imefanana tu yenye wanataka lakini ile yenye mwananji anataka unawezapata hawakujumuisha kati ya ruto raila na Mani, manifesto gani unaona ni nzuri na ni kwa nini manifesto zote hizi za ya ruto na naya raila ikifanya kazi inaweza saidia mwananji lakini hatujui itafanya no, no, waako ksaa kwa sababu waaksmakkykwa aeashktnaezaatahis ii tmaneno ya nzaukua kwa kila mwizi lakinihi wanaeda kupea itakandaiom panedz hii madaa inafikiri serikali ni ruto na uhuru na ruto ni i predent ambapo anagombea kiti ya urais inafaa kuja tuambie bandari inauzwawanasiasa wakenya tuseme kamainaezauzsa walikuesyareutuhuraliendhoasrai lifanywaa bandariuliuksherehedtt sa a nasema kuwa lazima watumie ile ya manual. unaona hii hiie yote ni sawa kwa Jebukat? mimi manene raila amesema yote sasa hii ndionezakupaliana naye kuna watu wenye tumefanya kai tumefanya barua vibaruamikonhatakijaribu kufinya hiyo kitu hailetange majina yetu sasa unaona kupiga kura tunasumbulia mara marandeni den, mnawe na sabuni mara muruti hiyo ni sajili yenye iko sawa kuliko inaweza fika hiyo siku na na hata kuwe kura itasimama labda kulio kwamba ho swala la naeitasimam nitaleta mufurtano zaidi ndani ya nyumba yabab03 ya uhuru aliposhikanisha chama yake na ruto waliweza kushinda kwa ubunge wengi tunapiga kura kwa mtu kulingana a vile manfesto yake anaongea na uangalie mwenyee ni mtu mwenye anafanya maendeleo kwa hivyo ubunge ninaweza patia upande wape nitapatia hojakoa kwa sababu ya yake imenifurahisha mimi we unajuace huyundiako na umaarufu n unakaa nasnotunakaa na mimi niko na marafiki zaidi ya elfu 1 mwenye amepikiwa simu ati wanamuuliza maswaliabtmu anafanya mambo ya kuambia mutu ajubilia achie mutuodmiy atuwezi kubali watu wamenyane tu watu wachague mutu wenye watapenda atafanya kazi venye anataka shukrani mabingwa ni ayo tu kutoka kwangu eailusikinikioka kamega oko edwin mbugwahil ni gumzu la kz lakini ire ningetaka badiiche tu kidogo abadiiche mambo ya, ya healh itore kwa kaunti ipereka kationya kenya kwanza ikosawa juu imetoka kwa mwanaisi wa kawaida ule meumiaadavenylizema ata fuoushumi minona iyo manifesto yake itakuwa sawa haitalinganish na mambo akuvugaok wajakoya naye aliweza kutoa manifesto yake jana akasema yeah. w- kwamba wakati atachaguliwa eh, makao makuu ya nchi yatapelekwa isiolunalipila kusema kuhusiana na hilo naona naona naona hiyo kama kama amekuwa lakini mambo mingi imekuwa wazimu wazimu wazimu hata hilomo waalisema kwamba vijana wa bodaboda wataweza kuondolewa katika sekta hiyo na kuenda kufanya kazi katika mashamba ya bangi nani alimwambia niko na shaba na mimi hata hiyo haba ziwezi zi, zi, zi, nkaenda kulima iapia ni niache ile kazi nafanya n ni nikalime shaba wajakoyo afikirie mambo nyingine <tipos> namkati ya hizi tatu ni gani inajumuisha matako ya mwananchi wa kawaida hii ya iya, kenya kwanza ndio e, inajumuisha mwananchi wa kawaidahii ya kenya kwanzanakubaliana na kauli yake kwamba manifesto yaure <tipos> mruto ndio inapendeza zaidi kwa mwananchi wa kawaida nikiangalia iyo yote, yote, yote tatu mimi <tipos> sema ya ruto naweza ipatia 75 ya laila naweza mpatia kitu kama 25 ila, ile hii 25 nimetoka kwa ruto haja ogea mambo yamkenya kwanza wanasema kwamba pote ya mombasa imeuzwa ili serikali nao wanapinga je unahisi vipi iongozi fulaniaeioahoafa o imefanyika tunajua wameuza na abaa kwanza wanaanza kulalamika hata kaibutunaona hata kama sisi tumeuzwa na serikali ilehii maisha imekaa Una, unaakusma uusia watu wakouu maishoetu ma, ma mii nikiangalia hivi naona eh, ikama sisi tumeua ukiangalial madni tukona hi kenya na vikii ha, kenya hatuna kitu hakuna aku, mtu ako na kitu yake juu kama wameuza poti walipe hii nini ya, ya, ya, ya, ya wchaina wa wachajakaa waingie <middles> ause hizo banki tulipe <middles> <middles> hiyo nini shida badala tuhusu <middles> hata sisi wananchi wa kawaidapale azimio la moja wanasema kwamba kama kuna wagombea wawili mmoja ataondoka na kumwachia mwingine kabisa <middles> <middles> situnataka ushindi bila mabunge <middles> <middles> <middles> <middles> hakuna serikali hey. hey. <laughs> zoning unasemaje pale katika mrengo wa la moja hiyo ni ukola cupu uh-huh. inastahili wananchi waamue wanataka nani kwa uh-huh. hivyo watu wakanyagane mguu uh-huh. wajichaguliwe wa mtu yao uh-huh. lakini sio kuoti mtu mkiwa uh-huh. kwa hoteli uh-huh. ama kwa, kwa ba uh-huh. hiyo ni ukola nam watu ametumia fedha zao kufanya kampeni lakini sasa wanaambiwa kwamba tutafanya zoning na wengine kuondoka hilo taadhiri a la moja sasa ki, kama mimi nimetumia pesa yangu kufanya apin alafu niambie down juu ya mtu mwingine wacha wakutane kwa dembe wakie wa, wa, wa, wa, wa, hakiri wajue wasijue waonane wa, wa, wa, na watu waudie <tosipine> <tosipine> nam kutoka kaunti anyerimie ni edwin mboguatuelekee tran nzoia <tosipine> aliko martin ndema <tosipine> hili ni gumzu la wiki podcast nasante uh, sana mwenzangu bena lusigi pamoja na mbugua ukiwa nyeri vilevile vile tumekutana katika kaunti yakulipiga gumzo lenyewe unasemaja kuhusiana na manfesto ya kenya kwanzaija lakini jambo ambalo mimi lilinikeraei pesa deni ambalo limesalia katika nchi ya kenya ni deni kubwa sana mbali na deni kitu gani hicho ambacho umefurahishwa nacho ni kuongeza walimu katika shule zetu na hiyo ndio imekua kero wambah aggh saa hizi vile tunasungumza mahindi gorogoro moja ni shilingi mia bl kwa hivyo yeye kama chief kamahie alijua ya kwamba ili ku ile sekta ya ukulima lazima kenya iwe ina kwa upande wa chakula na kufufua viwanda sisi kama western tunapenda na ma nan htitafufuliwa kila kitu unazungumzia mambo ya viwanda <coughs> na amesema kwamba kutakuwa na kiwanda cha pamba na yeye ndiye amekuwa mkosoaji mkuu odinga akisema kwamba alisema nguo za mitumba ni nguo za wafu itakuwaje kiwanda cha pamba na huku anakosoa wa raila odinga wana akutumia luka mzuri Three ya wakenya katika nchi ya kenya wanategemea nguo za mitumba raila alikosea pale lakini kufum, kufungua mambo ya viwanda inatakikana wafungue na wapande pamba nyingi ili isi nguo ili wakati pamba zinatokana na nguo zikiwa nyingi bei itarudi chini ya na... ya kenya kwanza tumekuwa na ile ya mzee wa, ya, ganja man, mzee wa, mzee wa nilikuwa namwangalia jana Kama likwa na chea ni kama alikuwa na mambo ya ganja tumaona hadhai zaanja katika ma- watotowetu vila alisema wamba iliuhusu mambo ya wngiaaa wngi watpanaawatafana kazi weye assasa hymtu acakoyo anataka kuerekaha mbalo limekua likitatiza taifa hil ufisadi na amesema kwamba maafisa fisadi katika taifa hili wote watapata adhabu ya pa, pa so, no kuna jinamizi la zoning inafaa watu uwanja mambo ya zoning hiyo ni ubinafsi ambayo sisi kama raia na wananchi wa kenya tunataka kupiga kura watakuinazuia kila mtu kutengeneza nafasi yake zoning, sababu chama tutakupea mtu mwenye utaki sasa maana sisi hatutaki tunataka tukutanenamtaka mwinginewananji tu tunataka mtu mambo ya kiongozi wa chama kuleta ufisadi mm. na ukora na kuchakua na kuchukuapessikoniebe wenzangu ambao tumeshirikiana kupiga gumzo la leo mie ni mati njema nahitimisha gumzo hili nikiwa papa hapa gatuzi la tranzoiahili ni gumzo la wiki wikist What's spring like in Park City, Utah? Imagine waking up on a bluebird day to ski the greatest snow on earth at two world class resorts, Park City Mountain and Deer Valley. Exploring miles of wide open spaces by snowshoe or cross country skis. Wandering our historic Main Street with its opre ski scene and award winning restaurants. When you love it like we love it, Park City, Utah will always be winter's favorite town. Join the experience at visitparkcity.com.