Don't you love an extra $100 in your pocket? Have a TurboTax expert file your taxes for you by March 31st to get $100 back instantly. Because no matter what moves you made last year, TurboTax makes them count. That means getting $100 back and 100% accurate taxes only from Intuit TurboTax. Must file by 331. Credit only applicable to federal filing fees with TurboTax full service. Offer can be modified or terminated at any time. ujambo na karibu hiki ni kisa changu mimi naitwa karenoma na leo hii nimejiunga na mgeni mwenzangu ambaye atajitambulisha anastori nakuambia ana stori na hatuwezi andika kwa mate wino upo sasa nitampisha ajitambulishe alafu tuendelee kutoka hapo karibu mama nasukruwaitwa nani kwa majina anaitwa au majina yako kwa, kwa kitambulisho changu lakini lakini mii usema yako tu hapo kwa munda ha, yata, <laughs> Yaa, yako tuhapo kwa muna yatakuja kubandilishwa kwa sababu ya, ya, ya mambo ambayo tunaenda ku, kuongea na msikilizaji siku ya leonam sasa unaweza kutuambia majina yako tu kwa id we unataka kuitwa nani na ni kwa nini bando mm-hmm. sijachagua nzina mm-hmm. A, nitakuja kulichagua na bay mwezi ujao litakuwa limetoka sababu yangu hasa uh, ya kubadilisha jina ni kwa sababu mimi ama b anayezungumza alizaliwa akiwa mtoto undha okay. ukisikia kwamba mtoto undha unaelewa huyu ni, ni mtoto kijana na bando ni mtoto msichana yaani ana jinsia zote mbili no. ama ana sehemu zote mbili za sili kufanya msikilizaji aelewe na no. sasa na ulipolelewa we ukikua wazazi wako walikulea kama msichana ama kama mvulaa wazazi wangu amndeea amsichanandanasinimererewa okay. okay. archuka nimekuai ni ni mavaziya msichana nimeenda shuli ya wasichana mpaka waka uliopitanononosijamalizaakini nimemaliza 08 hapo ndo sasa like masomo yangu yote pia kuishi kwangu imekuwa ni um, umekuwa unaishi kama msichana kama lakini msichana. sasa we umekua ukihisi kama wewe unajua ukizaliwa na jinsia fulani wasichana wanapenda kusuka nywele wanapenda kucheza na tutoto wavulana wanapenda kucheza na mei magari huu <laughs> ukigro ulikuwa unahisi kama wee ni msichana vile wazazi wako walikutambua ama ulikuwa unahisi vipi woce niseme ya kwamba nikuwa niku, niku mtoto mdogo siku kwanza wakwanza alewamimi adog mamo alikua koa ole wakati nil, nilifika darasa la mm. uh, wacha niseme nilijielewa kabisa eh, <laughs> <laughs> kama msichana cakwanzamleaa lile jambo likanifanyaniwe na mawazo sana maana naona naona msichana ni manmsanamlembo namtaman haya ni mambo ya mwanaume si mambo ya msichana hivyo sasa unaona nakuwa zile zawewekabla uanze kuwa na hizo unajua msichana ukikoa unafika umri fulani myb matiti inaanza kutokea Aha. unaanza kuona hevi hizo zilijitokeza hapana kwangu sikuwaiona na mpaka warioijaizionasaini okay. kona miaka ishiriinanne <laughs> ivobado nilikuanga, nilikuanga nair maswari ya sasa kwasababu auoni edhi na weyo ni msichana umere kama msichana pia matiti uukiangariakwa vizuri akuna aikujitokeza kama msichana yaani kundani ukishika iko lakini irundi t ikapotea unaja sasa kuna zile tuasemaamono sasa okay. unajua pale niomonia msichana iliishaanza kufanya kazi yake lakini kwasababu ilikijanahiko juu lirundika ikaipigana oh. pale palematitinaanza kupoteahaiatumiadaaaini uh, uh, oh. mm-hmm. imekua kuzitumia jzijuzindo nibakie upande mmoja mm-hmm. sasa wacha turudi pale kla ulipoanza kuwa na hizo hisia kwamba Aha. yani unapenda wasichana sana ukaanza kujiuliza maswali uli, labda ulienda kwa mzazi wako ukamwambia ai vile naona aiko kawaida ulirudi ukaambia mtu ama ulijinyamazia tu wacha kwanza nikurudisha nyuma kidogo Naam. wakati nili, nikiwa mtoto mdogo kwanza niliulizanga nyanyangu kwa, kwa sababu nilikuanga nnaile tabia ya, ya kuchungulia ningechungulia halafu naona nilikuwa nataka awatuwaka ajo nilinatakuakikisha non ni mimi ninashinda ama ni wao lakini nikiendelea nikiendelea kufanya utafiti wangu na, na, wale walea kama mimi hivyo nikadi nikagundua weweweendika wewe, nashinda hivyo niliulizanga nyanyangu ninene nafikiriangani kwa sababu alizua alizu msongamano wa mawazo wangu mm alikuwa naniambia kila kitu kiko sawalindananyaliaskmamangu uh, sawa. atujsikizana na mamanu alikuwaachukia saanon alikuwa nchukianaanasema ah. mi umpenda sana ninaposema hili jambo mi uambia msikilizaji yakwamba mimi nampenda mpakasana nampenda sana mpaka waleo lakini alikuwa nanchukia sana hmm hivyo sasa nika, ikabindi ni, nilirundi kwa nyanyangu so nyanyangu akaniambia uko sawa lakini sasa mambo yalikuja kujimbaini vizuri pale ambapo unajua sasa mkifika darasa la sita naanza kusoma sijui fwatu awafunzivreiko nikakua sasa ikabindi lazima familia yangu ama nyanyangu aniambi ukweli vile mimi nilivyo hivyo akaniambia unajua nini wewe ni unda na watoto kama wanaishi nikamwambia wanaishiambi wanaishi wapi hapana wanaishi taid tulie tutakushugulikia lakini elewa ya kwamba watoto kama wanafanya nini nwaaissasa yeah. nika, kwanza nikajituliza mpaka wakati sasa unasikia nilianzanga kuwa na zile feelings za kijana zikakuwa ziko juu sana nikaanza kuwa na, naona wasichana walembo sasa nilikuwa na shanga he sasa inafika pahari nakuwa na na zile za mbona mbona iko hivi na wewe ni msichana wewe ni msichana umelewa kama msichana mbona iko hivi lakini ikafika pahari sasa nikajua sasa kwa sababu mimi ni, ni mtoto undha adhou ile mawazo ilikuja kunisumbua sana ilikuwa inanisumbua sana kwa sababu mbona mbona huko mbona vile sasa wacha turudi Up, ukiwa yeah. mdogo ulisomea dsl amaniisomeaulisomeas lakini kwa sababu primar ulikuwa Aha. kama watoto wengine labda awange, awange kuuliza maswali ukienda seondar unajihisi una kama weni mvulana yeah. watoto wenzako walikuwa wanatambua kwamba uko tu sawa ama ilikuwa ni wewe peke yako na ungeweza tu kuficha hisia zako kwaabukaadogot wa kwasababu tulikua wa dogowote lakini achanikwambia maneno lianza wakati tulingia ilkuasasa wangulizanambnahuy aknaza zikuwa napenda kucheza kandanda walika nampakaal chea kadandaaa akaacekadanda yake si wasichana wachezangi kandanda hivyo jamani mm. na ukiwa shule ukicheza hiyo soka sasa kandanda uh-huh. ulikuwa unapenda kuka kwa timu ya wavulana wavulanama wasichana Definitely, kwa sababu niko na jina la msichana ningecheza na wasichana wasichanalakini uea lakini ningependelea kukuwa na vijana lakini nacheza na wasichana hiyo naona wanasikia kwamba mi niko mzito mb nikikugongea niki mpira utasikia <laughs> utasikia <laughs> e, kuna kauzita fulani si kama wenzako si kama wenzako kisa changu podcast labda sasa tukitoka hapo uh-huh. sijui kama kuna jambo lingine lakini utaniambia tunaposonga mbele uh-huh. kuna changamoto zozote ambazo ulipitia kando na kukuwa na ule zile fikra kwamba mbona mimi niko hivi ukatafuta majibu kwa nyanyako katika jamii kuna changamoto zozote kwa sababu sasa wewe sahizi unataka kujitambua kama mvulana Uh-huh. changamoto ambazo zenye unapitia sasa ama uh, ulizopitia wakati ule ya kwanza yenye ilikuja ili kuniumiza sana na ambayo nimekuja kut ku, ku juzijuzia nimeenda mm. na ni, ni ambayo tunatana kizungu a mm. nilipatana nayo iw hivo uh, iliniuma sana kuna wasichana wawili wschan wasichana ya yeah ni wasichana hivyo wale wasichana walikuwa wana wananiita wana wanafanya wana mapenzi na mimi sasa kumbuka bado niko mdogo ulikuwa kama miaka mingapi ikua miaka nane yeah. niko mtoto mdogo nao wa ni wasichana wakubwa sasa mimi nashindwa hizi nazo ni gani kwa maana umeanza kuonyeshwa vitu ambazo wewe mwenyewe ujafika mahali ambapo yeah. yani, auzielewi hata kidogo unaona hivyo mm-hmm. lile jambo linakuwa la kushtua mm-hmm mimi sioni ilikuwa jambo la kupendeza, ah, si la kupendeza linakuwa ni jambo la kustua kabisa na ilikanisumbwa mm. sana maana sikuanga na mtu wakuambia si mamangu hakunasbaufamili ina... yn nyanya. nyanyangu alirundi oh, alikuja akafariki hivyo oh. nikaachwa tu peke yangu sasa mm. na na pia mbabu. babu alikuwa nipenda sana lakini singeweza ku, kumwelezavile um, ambavyo niikuwa naeleza nyanyangu oh, oh. sasa ha. wasichana wachatena nikurudishe nyuma kwahilo salaasichna walikua wanakuja wanakuita wanakuambiakujatufanye hivi a wanafanya kwa nguvu lakini kwa sababu ulikuwa mdogo na ulikuwa wanaailikuawawalikuanga mswalika wanakujua so walikua wananijua siatini jambo ambalo aku wanajua unajua jambo hata kama alijulikani kwa umbali hapo tu karibu litakuwa linajulikana hivo mm-hmm. nafikiri walikuwa walikuwa wanajua niko vipi mm-hmm. Ivo, walikuwa hivo walikuwa wananiita unapata wameniita nimeenda kwao o, sasa unapata wameanza maneno ingine sasa mi ndintaumia mm-hmm. si so unapata wameanza kulala na mimi nahiljmna hilo jambo, na jambo linisumbua actually hakuna mtu niliambia hata wazazi wangu na watu wetu wafamilia wamekuja kulisikia kwa kwa kwa, <laughs> kwa interview <laughs> kulisikiaa yes. na. na ulipataje ulipataje kufikiria kwamba sasa wacha nitafute ushauri ndo labda niweze kuhil uh... na umeenda juzi juzi juzi juzi tangu ukiwa miaka minane umekuwa ukikop gani yaani kujikip limekuwa jambo la kusumbua chatuni kwambi ukweli mm-hmm. na limenisumbua kwa muda mpaka ikafika mali nikafikiria kuziua oh, yeah. kwa sababu sasa si na mtu ambaye anisikiza mpaka nikapata uh, namwitanga mahispirisho mama mm. ama mzazi wa kiloho mm. anaitwa ni msichana mdogo lakini kimawazo ni, kima ni mpana na sasa alikwana niangaria nanana an namma akaa sikumoa a kuka i eeche n aa atanikikuea namba zawawiia utaubua t hivo niijipata tu ni maundi kwake ikafnguka ikawamba aua mimi nzaliwa nikaua na anitaki familia yangu ainitaki niko peke angu, angu. nataka nikayanz usmateanzakunishuulikiaaleza na kwanzambili wakati alinipeleka lig za kwanza mbili nilijipata nimea nime kaanzaaanzauona lilezambonina nikaliandika facebookmy yeah, facebok page nikaambia watu sasa wacheni niwambie mwana mekua nanifuata na mnaliiza mimi ama sijui wengine mnasema mimi, mimi ni unda shuria mmekuwa nani mnasema mala mimi niia ni mala mimi nguvu, ni undha nikawambia mimi nunikapata ile, ya, ni ku, ile kufunguka. ya kufunguka na wakati nilifunguka hapo hapo ndo nilipatana na watangazaji kama vile nimepatana na nyinyi mm-hmm na wakati nilienda kwa hapo uh, uh, mm. ndo nilipatanga waamaria wema mm-hmm. na, na kwa sababu, lape, it's very Unaenda, maybe, kwa sababu wiki mara mbili moja ni, kwa kwa ni saba. Wow. Ya, hapo mbilina siulsabaukiokahaounaisiukwa sawa mtaenda mshinde hey, um, hapo unasikia mshindinaye sawa saidiaangalainasaidia angalau nasikia ukopoa hivyo uh-huh. nilikuwa uh-huh. nimambwa niende kumi na tano uh-huh. sa ume... lakini nilienda kumi uh-huh. zikabakia zika tano hizo ntawaikuja kuenda siku moja lakini nasikia Uko sawa. niko sawa kuliko vilo likua ya yeah, amvelioke okay. uh-huh. sasa wacha nikurudishe nyuma pale uh-huh. katika uhusiano wako na mamako uh-huh. sasa ushaika chini na yeye ukazungumza ukamuuliza kwanini unahisi unahisia na kuchukia kama anakuchukia? Ah, wacha niseme tumeanza kurundisha tu juzi na ni jambo ambalo nalipanga daikti chini maana saahii nikiangalia mambo ukiangalia ukiangariakach ukiangariakach wanasemanga wakati umepata mntunaunda ni kwa sababu ya mambo mawili eidha ulilaaniwa ama wewe prostitute hivyo wa mm, uh, si mm. si si ni kahaba ama ulilaaniwa wazee wa kwenyu siamin siamini maana nimekuja nikakuja kusoma ah. nikaelewa baolo- uh, ni jambo ambayo nimeenda na nikafunza nikakuja kugundwa ni i ambayo iko bil mm. lakini kitambo ukii ulikua unafikiria ni hizo sababu mbili kitambo niwa nafikiranihizo sababu mm. maana sasa unaja nilikuta ikiambiwa hio kisemekana hioikafikiriamma yakukundoa ndo maana sasa nikakuana mapenzi mingi sana kwake kwa sababu nilimwelewa kabla yanielewe yeah. ulimwelewa kablaakuelewa ya, yeah. na sahizi uhusiano uko vipi saahizi tunavozungumza tunaongea nay eh. tunaongea naye tuna mapenzi makuu naye sijafika nihisi ule uwepo wa mtoto na maamama yeah. alafu sasawacha niulize kwenu uko na ukona ndugu uko na dada yeah. akangapi nina, nina danda watatu nami tuko nne hmm. na mimi ndieboe sasand kichoya nyumbani lakini niika na kaa kama hata sijunininakaankatiyako na, <laughs> <atasijini>. eh. mm. <laughs> na yeah. ndugu zako ko vipi likwa mbaya sana na, maana unajua mamangu aliponchukia alielekeza ah. chuki mpaka kwao mm. hivyo mpaka walinichukia wa wa, yeah, unajua sasa mamangu akionyesha mimi sifai pia wanaona wa sifai alafu dadangu alikuwa anaonyeshwa ni kama nie mkubwa hivyo ni nie alikuwa kusema huko <laughs> na ni mimi mkubwa aa sika na sauti lakini sahii yes, yes. yeah, okay. ni mimi kusemaanaheshimu aananae mungu ameninua noaanu sasa naanza akueshman aa unajua nikwakwangu awajui matesa enye napitia huko hivo tunapata tu tunaheshimiana kasaanakulaniniwa nalipa nyumba yangu mm. nanini awajui na vitu kama hizo mm-hmm. hivo tunaheshimiana unaskiliza kisa changu yeah. sasa wacha niseme vile tumezungumza hivi karibu dakika ih0 unakaa yani unakaa yani, niko hapa kwa ajili yangu na <laughs> naweza kujitetea sema yani jinsi ulivyolelewa ulivyozaliwa imekuweka katika hiyo hali ime nifanya nikakua mtu mwingine ana nguvu mingi sana mm-hmm. mtu ambaye amekuja kujiaminia mtu ambaye anajua siku moja katika hii kenya atakuja atakuja kushika kiti ambacho atapigania theinse na wale watu ambao ni wanyonge saa hi sina nguvu ya, ya, ya, ya, ya kupigana na siasa but imi youexeio7 uh-huh. <laughs> ntakuwa baba kubamba na waoazima unavyosema kupigania haki za wanyonge lazima mm-hmm. ukuwe pale katika nafasi ya uongozindio pia wee uweze kuwapigania ndo hiyo sasa namsasa tunaposonga mbele juzi serikali ya kenya i imekuwa ya kwanza ammataifa ya afrika Aha. kutambua kamatheen si unakumbuka ile kesieli imepelekwa otini na e, e, sasa wewe kama mmoja wao uihisi vipi kitu cha kwanza nilisipoa <laughs> bando hatujafika pale tunataka lakini a umepiga hatua tumepiga hatua mm. sahii hatushindi uh, kuulizana na sasa bet atajitambulisha kama mwanaume kama msichana ikikunja kama ni karatasi ya kujisanjiri inayo ile jende ya tatu sasa kenye kimebaki labda hata mimi kama naweza wazungumzia kwa sababu unajua ukifuatilia hizi story storina ukifuatilia story kama yako Aha. unabaki kama umeelewa unajua kama majengo hata jengo kama hili hata hospitali unaenda unapata washrooms view. male female vim uh, yeah lakini sasa inafika mahali kama wewe sasa hivi uh-huh. unataka kujitambua kama mwanaume uh-huh. okay uh-huh. kuingia kwa kile chumba cha wanaume cha kujisaidia cho lakini kwa public, ushaijikuta katika hiyo hali unaingia hivi mtu anakuangalia huyu amepotea ma shida yake nzignuashinwanwaleuaendaa kama sahi, sahi mimi na kama sasaimii nae ka mwanaume ivekaa unaikir ang naikiraina ande wanaume waawanaume adaata d ako nata akakaama aaenda kaao wawa my fin tangagana kuwaerezea wewe a em kaande yagu ye jemani nikutuchezea kutukorogaakiliamann eoesioeukwapa kwaind ivinakuwa nishinda lakini saahi unaweza waelezea wanaweza ere waraka sana ukiangaria inchi za nje injeikcanada uh, like ama mauk mm-hmm. wanatutambua sisi huko mm-hmm. ukienda uchezacheza na sisi unafungwa lakini kenya mtoto undhaa anaishi katika nasemanga ni jamii aijaelewesha ni, ni jamii wanataka kujua ni jamii ni curiosity karibu hata wakutengu tumekuwa na kisisi mingi sana sijuu wameshika wa mtoto undha wa nguo anataa kuona Oh, tutaza wanaongelowako vipi mm-hmm. tunakaa kwa woga mimi mwenyewe pahali ambapo naishi sio wengi wanajua sasa tulipoanza ulikua umenielezea kwamba uko h uh-huh. ya kubadilisha jina hiyo uh-huh. uh, oe inakuwa vipi inakuwa rahisi inakuwa ngumu umepitia nini na nini inahitajika uh, sija bado sijapata sijapata jina <laughs> lakini kubadilisha jina kubadilisha jina si kitu ambacho ni rahisi sana ni kitu kigumu lakini ukihusisha uki, uki serikari inakuwa ni kitu ambacho ani uapata inakwa rahisi hivyo atunganganangi sana hivyo tu unajipata tu umeenda kule ume, umejiwasilisha ukitoka hapo umebandilishiwa majina yako oh. na unarundi una, unapeleka unapereka iliyaendi ya kwanza ukishapereka aendi ya kwanza unarundi una, unabandilishiwa unapewa ya jina la pili lakini the rule is tembea nazote mbili unatembea nazote mbili sasa utaenda uambie watu kwa sabu kama saii mimi nienda niambia watu naitwa mik unaitwa mi kwanina sauiiaschana naita mi kwaniasau lakini sasa ukiwa na zile mbili utamwambia angaria iyaendi inasoma wawila lakini angaria yingine inasoma ni mike na ni nese hivo ni kuanyeshana nilikuanga naita musichana kitambo oh, oh, skia uh-huh. sasa katika hii id yenye utapewa hapo uh-huh. kwa jenda itaandikwa inese uh-huh. na, na sasa utakuwa na haja ya kwenda tuseme kama vieti vyako vya elimu kubadilisha nythi ni id peke yake ni id na, na, na, na thea Aa, kama theinasoma jina lako au naja akubandisha hizi vitu zinginemaanahiitakuteteayakuonyeshana bado nimebakisha kupeleka mayaidnimeenda nimechagua jina moja nimebakisha kupereka, yeah. nime nime nime kupereka hed na, nilikuwa nasahau sahau swalii nataka kuuliza sasa ulivyo ulivogr sahii ndoumeniambia ti ulikua sahii ndio umeanza kutumia dawa Aha. kwa ajili ya kufahamisha wasikilizaji kuwafanya wajue Aha. ni dawa zipi unazitumia na ni kwa nini uh, zina kuanga ndawa za za hizo mm. ndizo unandanga unapewa pia kuna shidano wakati unatumia hizo ndawa zina kujanga zinaambatana na therapy. Aha. zile ndawa zitakua ukiangalia picha zangu za kitambo zaktambaukiangalia ca zangu utan <laughs> unafunza kuka, kukaa kukaa na wanaume wenzako na kufkaa mwanaume because atthe en u eafamil unaitaji una kupenda mtu na unaitaji kupendwa utaenda kupenda mtu kikaamsichana lazima umuaproach kaa mwanaume sasa <laughs> <laughs> <laughs> hapo <laughs> yeah, tukizungumzia mapenzi umpendae ina bindi tu maproach kaa mwanaume naimekuaje life imekuwa vipi sasa kwa sababu inakuja na changamoto zake yeah, imekuwa na changamoto zake kwa sababu cha niseme mambo yacakuwa laisi iko na changamoto zake kwa sababu unaenda anakuliza wewe a msianamwenzangu umepagawa nini lakini kuna uli utaenda umweleze na upate amekuelewa ameelewa wewe ni nani na yuko tayari kusimama na wewe kwa sababu chenye anaangalia ni loo yako mm-hmm unaona jinsi ambavyo we una muhando yeah. si so unapata unamwelezea nanaelewal yeah. saizi kuna yule umpendakuna <laughs> yule umpendae yeah, yupo yeah. yupo nachucakaa yeah. naye sana yeah. acumekaanaye miezi kama tano sasa nashukuru mungu kwa sababu ananielewa staki kwanza kumtambulisha na staki sikuanisemahili lakini talisema lakini wakati wake ukifika na akisikia yuko sawa kutoka twana masai mngi aa aaa aoayaaaaksaksa aotayaritaama sko tayari naomba mngu ampe ngu saes asanda aamaaaaa mtu aa h nampea tu wake akishajisikia ako sawa kabsa kujitokeza maana anajua watu watamsumbua na watu wako na maswali mengi sana yake atatoka nayote atayajibu unaskiliza kisa changus sawa sasa kabla tumalize tukiendelea kuzungumza kwa sababu hata mi hwanataka kuelewa nikipata mtu kama wewe huwanataka advana ya kuuliza yale masuali ambayo ni niko nayo alafu kwa, kwa watu kama mimi na wengine huko nje waelewe Aha. sasa kuna wakati nilikuwa na mhoji mwingine nlishai mhoji ni taende e, sasa tukizungumza na yeye alizaliwa msichana akawa anataka kuwa mwanaume of course hata e alikuwa anakunywa dawa Aha. sasa inafika mahali Aha. anakuwa anafanyiwa sex reassignment sajuwe unataka kuwa mvulana ungetaka kutengenezwa kabisa kabisa huku sasa mvulana hata kama ita, itachukua ni kufanyiwa ningependa lakini nirundi nikatosheka nika na jinsi nilivyo eh. wale ambao wanjatosheka wanafanyiwa eh, mimi niko sawa mimi niko sawa sidhani naitanjiyo kitu mm. u uh, kwa upande yetu inaweza kuja na mashinde yake pia eh, wchanikuambia kituoja nataka uelewe mm -hmm. evethi nah. niwe uangalia kila ambacho kina vma hiyo sasa labda na jambo lingine la kuongezea no abakabla tumalizie Aha. tulikuwa tumezungumzia pale dawa sasa hizo dawa ambazo unazokunywa garama yake kwa ajili mayb ya msikilizaji kwa mtu mwenye anataka kujua mab mtu mwenye anataka kwenda matibabu hizo hey. dawa garama yakea <coughs> zina bei na unakunywa vipi kila siku kila wikimimi ishamaliza hizo za ku siokitu yaunakunywanga tu ukinda wale, wa, wale ambao hutumia okay, unapata i lakiniba unapata, lakini unapata wanakasabukiend kuanglitubi5k tuna yeah, sasa tunapomalizia labda kona jambo la kuongezea kile ambacho ungependa watu wajue wafahamu Ah, kitu cha kwanza mimi ah, wacha niambikwanza nimefunguaa ah, okay. nikonanimeweka tu ah, maana sina simu nzuri ya kusainashukur ah, munu kwasaau ah, nitakua naamea na ntaanza kust nailea waende tuae waawaende paewa ambo lingine mimi hupenda kuacha namba yangu nimesaidia watu wengi sana nimesaidia watu wengi sana ho vichwa maji ziko nikiacha wanakuja na vitu ka vitu kwa, kwa, kwa simu yangu lakini uzuri we, wenye simu wakatufanyia kazi rahisi ukisumbuliwa a dakika mbili amtu na, na, na wacha, wacha niulize mbona Aha. mbona ulihisi kwamba unataka tu kupeana tu namba yako kwa public yaani ni nini kinakusukuma kusukuma nimekuwa nasaidia watu wengi sana nakitu ya kwanza kitu ya kwanza nimekuwa nimekuwa mimi upenda kusikiza watu na mimi nilisikizwa na mtu hivyo pia mi upenda kusikiza mtu na wakati nimepeana namba yangu pale utapata yuko pale atakuja niambia o oh, i ou so lakini naona nikana kwamba m hmm. kama huko hivi naona pia mimi nasonga mbele ivo wakati unacha namba yako pale unawasaindia una sana unawasaindia sana b aai mm. usi, na yeah, yeah, ana, anasikia naasnsaindie bet naniiie beti sm naasnifanyie beti oi is naatakuja na utapata mekujaox yangu amenekea pesa nimenda nimefanya soi nimemwansaanmyanu kiwa ale inasaidia wengi sana naaaaaka likuwa nazungumzanampaka watuwa na tukizungumzia hiyo eaaen har- uh-huh. sasa wito wako maybe kwa serikali mashirika ndo wasiwe wanafikiria kwamba kwa sababu ulizaliwa hivyo uh-huh. labda kuna kitu mbaya na kichwa yako ndo uh-huh. wawa haras huko nje uh-huh. wakuwe lis wache nikuambie sahai ende ukua esd ende ukawambia wanaza kna msanda wenyui ndiomana sanda alifika mwisho manaianakiaiusikumbii aazima Aa, kwasabau akuna naeniskiliza oh. wazazi wangu anisikilizi wa nikirundi shua naenda kusumbuliwa nawachana anooaanakua vigumuwezekan naondot alijipata ameisha nguvu kurundi nyumanimintamariku jakanjihaneamrudishanyumrdisa nyuma sanawaza iainaekaa kamadiomaaboasema nanimeamua nitangangana kusimamia ki nitangangana mpaka nione kuna maofies mm-hmm. yakuwa shureni ningagane nione nimepewa akuenda sueniyhtumekuasna kwa kwa waboys wanafunza waoy wasikae na wamamnaawa wa uh-huh. wengine lakini <laughs> <laughs> sasa kuna ule mtoto ako pale yeye yeah, yeah, anakua wap yee yeah, anasikia metengwa mimi nilikuwa nasikia nimetengwa kila wakati aio nifike mahali niongeleshe hao watoto niwaambie unajua nini b na niwaongereshe wakue sawa uh-huh. yep sante sanabatri sijui kama kuna jambo lingine lakini nimeshukuru uh-huh. na natumai kwamba stori yako ama ambayo umepitia yatawasaidia watu kama wewe uh-huh. hata, hata kama mimi kwa sababu huku nje watu wanahitaji mafunzo uh-huh. hayo yamekuwa makala ya kisa changu tukutane tena wiki ijayo mimi naitwa karenomae kwa heri kisa changus if you own a vehicle with less than 200,000 miles and have an auto warranty about to expire or no warranty coverage at all, listen up. carshield has a low-cost month-to-month vehicle protection plan that covers more parts than ever. visit carshield.com slash audio to find out how you could pay almost nothing for covered auto repairs. drivers who activate this vehicle protection today will also receive free roadside assistance, free towing, and car rental options at no additional cost. get your free quote today at carshield.com slash audio. that's carshield.com slash audio.