If you only have a 401k, you're not getting the most for retirement. Wait, what? Add a Robinhood IRA on top, then they'll boost it by three percent. You can do that. And if you transfer in any retirement account, you get three percent on top of that. Is there a limit to the match? No limit. Robinhood Gold gets you the biggest contribution match of any IRA on the market. Sign up for Robinhood Gold at robinhood.com/boost by April 30th. Subscription fees apply. Investing involves risk. Three percent match requires Gold for one year. From first match, must keep IRA for five years. Match on transfers subject to additional terms and conditions. Robinhood Financial LLC, member SIPC. nam uh, shukran zaidi mwenzangu tehen mukangai na bado niko katika kaunti yanakuru eneo la nivasha na moja kwamojawb uh, kuna mambo mengi kuna mabadiliko mengi zaidi hasa zaidi uh, aina ya magari ma uh, magari mba aoa paw wanasema m una madreva ambatak natuma uu wamashiuun Uh, shine, shegu, Lisa yupo afu ursulavilevile uh, yupo ambaye ataka anasaidian na, uh, na mumeo uh, uh, l wote uh, kutoka zambia nataaa na ashirki na mashindanoaua mashindano ya mwakahu mhaya magari yamagari ma- aina ya gani na kama mwaka jana jamani tena nikona nafasi nzuri zaidi staki kumzungumzia sana maae ntampa nafasi ajitaje uh, tunaitwa a alafu bastupetuufafanuzi kidogo kuhusiana na, ma- na magari ya ina yani magari ya ina gani nakaribu sana ndugu yangu aansananaitwa aa e, mwenyeweisahi <laughs> nafurahianaongea na na watu inji mzima Aha. na wananifata mm-hmm. na nimefaya safarirali miaka kumi na nane mm-hmm. nimemaliza kumi na tano Elam. na wakati huo safari ilikuwa alfu, alfu tano na mia nane mm-hmm. siku sita mm-hmm. usiku tano Aha. na inatoka nairobi naenda upandea klifi narudi nairobi naenda eldoret mm-hmm. naenda maralaembu meru kitui machakos wote mm. na ste ile ndefu kabisa ilikuwa 240 klm suswa tu, tulele hey, hey. Uh, ukiwa na vigeta mm. kila 32 m unasoma unaimba una, una imbo na dereva ana dans <laughs> na yume uwezi kusema hapana oh, gojiagojia rudi nyuma tuingi hapa hapana hapana yeah. inakuwa fluent <laughs> na stage bila we kufanya makosa yote na dereva anasema hiyo well ni safari rali sasa mwaka huu tumepata kuna gari zimeingia wameinduce inaitwa na ziko kama gari kumi na mbili za fia zote zinatembezwa na wadereva wa fia wafia wale wanacheza hii uh, mchezo mm-hmm. championship mm-hmm. wanapigania vita huko juu mm-hmm. akishinda anapata points mm-hmm. wanaendelea lakini lakiniyi niliongea na enjinia moja wa ford motorsport mm-hmm. anaitwa richard uh, easton amenieleza mm-hmm. uh, hata mii mwenyee kaelevi hybrid ni nini mm-hmm. lakini hybrid ni gari yenyewe ni normal mm-hmm. lakini wamefix mashini ya hai air mashine na petro sasa i air machine ikokwa mm-hmm. bot na i bot i mashine wakati oote ukipiga break inakata mm-hmm. kona unapiga mawe unapiga nini una piga, ukipiga ea inachaj ina chaj yoem sasa gari yenyewe ni60 cc mm-hmm. turbo charge mm-hmm without this eh, ini eh, eh, kwa gariit eh, eh, eh, eh, ina givebou400 uh, uh, bhp mm -hmm. lakini hi kitu inakupotia ex 100 bhp mm -hmm. ni kusema ni kama 600 bhp mm -hmm. kwa hiyo gari dogo mm -hmm. axiuseed la wanasema gari kisimama kwa stage, afadhali usiguze hiyo gari ukiona kwa kioo kuna red light ukiguza hiyo weo utachomeka inakupigahokio kabisa soigari yenyeyo yote mm-hmm. iko na moto mm-hmm. ukiona ukionai usiguze ukiona green, mm-hmm. ni sawa mm-hmm. n ini lakini gari ni mwaka huu wa kwanza mm-hmm. imetekwa europe ni mm-hmm. mara ya kwanza ku kuja kenya <coughs> na kenya ni nchi ambayo afrika mzima sisi ndio wenye uh, safari rali <coughs> <coughs> hakuna kantri yinginenia d- d- d- afrika mzima <tos> <tos> na kenya inajulikana sana na watu wanafata safari rali mwaka huu nasemekana kunab0 wale wanatoka ng'ambo wanakuja kuangalia safari rali tuna wacha wale wananchi wetu hapa wameanza kuingia camping lakini hawa ni uh, turist mm. na inasaidia kenyatism mm. mm. in, in ec mm. na uh, wanyama kuna wanyama hapa uh, <laughs> kila mutu anaenjoi <laughs> na labda nilitaka kurudi tena pale kwabi haya magari ya hybrid tofauti yao na yale magari mengine ni gani Dio. Labda, labda sana pale kwa spidi je hii spidi yake iko vipi alafu ile ingine uh, tunatumia makale mwaka jana spidi yake ikoaje sasa w- ukikampea ford mm-hmm. uh, msport mm-hmm. na ukikampea ford fiesta mm-hmm. ambaye natemezwa la jeremi waume main mm-hmm. waume a mm-hmm. nanii mcre hiyo ni, uh, mm-hmm. ni 30 cc mm-hmm. with arbochare mm-hmm. inakupatia 300 0 mm -hmm. bhp mm -hmm. uwezi kwenda zaidi yo mm -hmm. ile hybrid ni sxh0n0 mm -hmm. tarbo mm -hmm. na tarbo charge mm -hmm. na bhp nafika mm -hmm. karibu sih -huh. power output uh -huh. inazidi yata more than half ya hio standard kar uh -huh. hii hi, ni standard haina uh, hiyo diiyo air unit na nini uh -huh. ni normal engine uh -huh sooio uh, fodi fiesta mm-hmm. speedi yake Uh, turbo yake ni 380 mm-hmm. foe3c uh, mm-hmm. na, uh, na tarbocharg na ile ingine ni600 mm-hmm. tarbocharge mm-hmm. na air, ni, ni, air, airbox mm-hmm. Inaz, inakupatia guvu marabili mm-hmm. labda tuseme tu uh, gharama mm-hmm. ya kuweza kununua gari hybrid je kuna mkenya yote ambaye kwa sahivi anaweza labda kupata nafasi ya kuweza kununua kwa wale madereva ambao kwa sahivi o wanawakilisha taifa rule ambayo iko kwa hii hybrid hakuna riet anaweza kununua hiyo gari ina gari ni wanyewe ma nioesnaie hey, hey. mm-hmm. hata wale poesii mm-hmm. wanapatiwa na manufatura mm-hmm. kwa hii timu hey. si wewe uende aabdul sidi ende anunue uh-huh. gari awezi uh-huh. kuuziwa hiyo gari uh-huh. unaweza kununua r5fo uh-huh. fieste ya jim jerem waume nahawa lakini hii hi uh-huh. spidi itakumaliza <laughs> <laughs> uh, mi nasema asante sana abdulsidi so, tutazidi kuzungumza najua kwamba uh, sha If you only have a 401k, you're not getting the most for retirement. Wait, what? Add a Robinhood IRA on top, then they'll boost it by three percent. You can do that. And if you transfer in any retirement account, you get three percent on top of that. Is there a limit to the match? No limit. Robinhood Gold gets you the biggest contribution match of any IRA on the market. Sign up for Robinhood Gold at robinhood.com/boost by April 30th. Subscription fees apply. Investing involves risk. Three percent match requires Gold for one year from first match. Must keep IRA for five years. Match on transfers subject to additional terms and conditions. Robinhood Financial LLC, member SIPC.