vijana na mapenzi podcast. mambo vipi na tumai mzima kabisa na karibu katika episod nyingine ya kipindi vijana na mapenzi ukiletewa nami beatric maganga leo hii tunaangazia picha ambazo watu hupenda kuweka mtandaoni unaona mfano kama ni dem anaweka picha akiwa nusu uchi eh, matumbocat minsat after all my, dress, my choice kama ni jamaa mwingine unapata picha zake kila mara labda ni za lavish zaaiist akiwa maziara ma road trip hapa na pale vinywaji vya beikali na kadhalika sasa tunauliza je picha ambazo mtu anaweka mitandaoni zinaweza kuesibilit yake ya kumpata ama kumkosa mchumba iwapo mfano ni mtu hajaoa ama hajaolewa na angepinda kut kuna msemo wa kwamba je mtu anaweza kujaji tu mfano kama ulikuwa umedunga kamini kako mtu aone aii huyu si wa kuoa ni wa kupeleka tu lakini ikifika kuoa anatafuta mwingine mwenye anaona labda amejistiri vizuri heya basi ilivyoada mwenzangu moses kiraes ameshirikisha wananchi katika mjadala kulihusu swala hili kuna hizi picha ambazo mademu kwa facebook kwafaebok whatsapp wamevaa vibaya nini zinawezaadhiri maisha yao ya baadaye Ha, ndiyo ndiyo ndio ndiyo hapo ha, sasa ndio nilikuwa ninataka ufikie umefikia <laughs> mahali pazuri sana hii <laughs> picha yenye wan, wan, wan, wan, wanawake wame, wameanza kujiweka uchi kwanza hiyo sasa si hatanslazima si, ikochi ukuweka tu facebook mambo mengine vile amevaa inaweza kuadhiri ma maisha. Hey, inaadhiri maisha yako vibaya sana kwa sababu hiyo ni kam, ni kama tayari unajionyesha vile wewewewe wewe, we oukona uko, na... hivo maisha wazoea maisha yako tayari kwa facebook Uzi, mekuzume, oh, yako, mbaya. Mbaya kwa kwanza mambo ya mtu anaweza kuwa ameweka yani sura yake kwa facebok ni mrembo mm-hmm. lakini kutana naye macho kwa macho anakaa nugu <laughs> <laughs> yani anakaa shida <laughs> yani picha mtu alipiga ni kama ako na mwaka kumi na nane lakini saahii ni mshosho anaonyesha ile picha ya kwanza alafu anasema unajua ni sawa na biashara ni sawa na mtu anajiuza oh im singlo i'm looking for somebody sing an searching vi tu kamaio ana to enjoy nahiyokwa hey, you know? <laughs> upande wangu hey. mi naona no mutu mwenye anajianika kwafebok ama kwa mtandao hey. ako hey. na amekosa sooamekau ako sawa sanaio niakwa wanaume wanachangamka wanachangia mitandao anafanya kila kitu ukimwishika unampiga kabisa hiyo iko sawa sana <laughs> hey, opanda angu minaona ikosawa sana kwa sababu unesa kuwa kwaboma umekaa muda pengine auna iyo lakini wakati unaingia kamtandao una <laughs> unapoonaivi yes. inabidi sasa <inaudible> changa moto unakuwa <inaudible> na, na m sasalakinikuakapia <inaudible> <Lekini, inaudible> kwafacebookoni kama maisha ko y kesha kupata mwanaume aitaka shida sa ah, wesikosa <inaudible> kwanaume Ma, wanaume awesikosa mwanaume kwa wanaume wote nifisi snonanga hata wasimu anapata mimbaoo ho wanasema hma chajiuza kibaya hajitembeza sasa yeah. vitu kama hizo umjaunaendelea una, kujiweka kwa mtandao huku nakosashioho utaossa unajikosesha nin ambie n atak nasieziweka kwanini kwani mimi nimeoa tayari niko na mtu natafuta nani mwingine alafu wale walewenye wanajieka facebook weke ile picha mzurijjgoja mkwa nimejipst mara nikujipendekeza tuan anjulikane tu sioni ni famimi e, kuna maana ya kujipt kwaebo wa maana kiptpichao kwaaebk una muti ako ako mbali anata kuona wewe anaweza wale... toyo pichamara oh, no mingi sana zaafacebook ingram kila mahali nipendeze kama napendeza ntakomentiwasijuziniletu eh? ah, si ah, kusikia maoni ya watu <laughs> <laughs> mimi ningejipenda sana kujiweka hata kwa facebook lazima ni, ni, nitume kwa facebook na nikijituma kwa facebook ili niweze kujulikana hata kwa pengine kuna mpenzi wangu mngine yeah, mahali masio mm. so, like kwa, kwa, wing, kwa, wing, kwa wingi lakini yeah. kwa hiletu yn yani kupenda kwangu tu ili nitambulike kwa wale ambao watakawanipendanamalizia <laughs> ah, <laughs> ah, nikisema hivi unajua kwa wanaume kuna sm kazi kuna saa zingine oh labda unataka kujulikana mahali lakini kwa wanawake we mwana, mtoto wa kike unajiweka facebook mara umevaa vibaya unajiweka facebook hauko hau, yani, si picha nzuri ile unaweka kwa facebook unaona ingekuwa picha nzuri unaweka kwa facebook ikuwe na picha zile ziko na adabu kuna picha zingine zenye hazina adabu hazifai kuwa kwa facebook instagram nini hizo whatsapp ifai kuna picha zingine hazifai sawa naongezea hivi yani simu za picha simu kubwa kubwa isiwe ndio kazi sa yote tu mtu ameshinda kwa simu ho ako kwa facebook ni kuna kazi mingi ya kufanya kama kupalia mboga kama kwenda mtuoni yani hiyo simu kubwa imechangia sana kuharibu aswa watoto wetu wa kike na wakiume wote kwa jumla mimi ninawashauri hivi watafute maadili kutoka kwa kinabibi kinababu wana maadili mema mazuri ya kuwashauri kwa maisha yao ya kesho vijana na mapenzi podcast kipindi ni vijana na mapenzi nami batri maganga tunaangazia je picha unazotundika mitandaoni zinaweza kufanya ukose ama umpate mchumba twende kwake william omasiri atueleze vijana aliozungumza nao wanasema nini hivi nikuulize kuulize una picha ambazo umeziweka kwenye mtandao kutafuta mchumba picha zangu hwa nawekanga huko ekwa mtandao mm-hmm lakini hawa watu wa mtandao hatuwamini sana kwa sababu mtu anaweza kudanganya picha yenye ameweka huko inaweza danganya upate mtu mzee amekomaa si kijana vile ulikuwa unataka kwa hivyo unafikiri zile picha ambazo unaweka kwenye mtandao zinaweza kukuwezesha kupata mcumba ama azitakusaidia kabisa sinaweza lakini kuna vile mnaeza kutana na huyo mtu tena akukatae juu picha yenye iko huko si vile huko yeah. kwa hivyo uwe unaonaje kwa wale wasichana ama mademu ambao wanaweka picha mtandaoni amevaa nguo labda anakaa nusuuci yaani vile jinsi ya anakaa unaona ni kama udemu ako nusuuchi mademu kama aokweli wanaweza bahatika kupata wachumba sidani kama watapata juaoni watu wenye wanataka watuushiriki ngono mm-hmm. na kuwachana tu wenye mm, kitu kama hiyo hvowene wanachiuzatae uweka picha inagani mtandaoni naweka picha yenye nimefaa vizuri mm-hmm. yes. yes. unaitwa hapa katika ya vizurinaitwaatoea yeah. apaatya Yes. <laughs> moja kwa moja sasa hadi kwake mchambuzi wa maswala ya kijamii kijamiireshel mahungu atueleze mtazamo wake kulihusu swala hili nyeti sana sana kwa huyu msichana ambaye ameweka picha zake pale ako nusu uchi ako amevaa nguo zile tunasema materio iliisha katikati eh, materio iliisha uh, kwa hivyo alivaa ile materio ambayo ilibaki na kidogo zile picha tunajiulizaje inawezafanya mtu apate au mtu akose kidogo sema ya kwamba mitandao imesaidia wengi kupata wachumba kama wameoana au hawajaoana hiyo ni ya siku yes nyingine lakini yes watu hupatana pale mitandaoni na kwa hivyo what happens ama ile itafanyika baada ya hiyo hiyo nayo ni topic nyingine tofauti eh, lakini kwa sana sana kasanasana tuangazie msichana ambaye eh, ameweka picha zake pale ni za kuvutia E, mwili mwili ako sawa ako sababa kabisa wengi wetu ambao tunavaa zile nguo tunajua kwamba pia mwili tuko nayo tumetunza mwili mungu ametubariki na mwili mzuri e, tunaweka pale mpaka macho yanavutia na kidogo sema kuna wale pia watavutiwa na ile na kuna wale ambao watasema hapana mimi siwezi kuwa na bibi kama huyu lakini kuna wengine pale watasema mimi wacha nichukue yeye eh, nitamfunza kuvaa tukishafika kwa nyumba nitamweleza vile ninataka mavazi ikue kwa hivyo nafikiri ile nguo kidogo sidhani zuilia sana maanake <laughs> msichana ni msichana eh, akitoka kwa nyumba hakuna akunaule mtu atam atamkazia bado wako katika ule usichana wake na lazima awachwe aweze kuenjoy ule usichana wake kwa kwahivo utapata wasichana wamevaa aina zote za, za manguo na ndizo pia wameweka kwa mitandao manake mitandao pia hatuwekangi zile mapicha ambazo si mzuri. Eh, ni actor. Eh, pale kwa mitandao zile ile picha mzurizanda tapcaknz zpc pale uzuri zinatoa beauty, zinatoa beauty ya msichana nkwa hivyo pia likelihood ya kupata mchumba pia pale ni kubwa yes ni kubwa lakini kile kitu naweza sema pia kwa ule mwanamume sana, sana ule atachukua ule msichana fanya background checks zako pia usiende tu ukam pale mkaonana mkakua nat fanya uchunguzi wako kabla mweze kufanya ndoa pamoja kwa hivyo kwa mitandao sema ni ukweli tunakutana watu wanakutana pale Eh, ya zile nguo watu wamevaa maanake <laughs> wanaume wana pia wanavutiwa na vitu tofauti kuna ule anavutiwa na ile nguo, kido, nguo short kuna ule anavutiwa na nywele fulani kuna ule anavutiwa na uso fulani eh, kuna ule anavutiwa na black beauties kuna ule anavutiwa na opposite ya black beauty ni nini okay tuseme white beauty beauty or brown beauty. E, wanaume wanavutiwa na yale mambo yote na kwa hivyo watapata watu watapata wachumba pale lakini cha muhimu ni kujua ya kwamba ufanye background check mkishakutana pale mkuwe na muda wa kujuana muda wa kusomana muda wa waku, kuingiana ndio mtu akaweza kuelewa mchumba wake ni wa aina gani bila shaka kipindi cha leo kimekuwa bomba kabisa na umejielimisha kuhusu swala hili la picha unazoziweka mtandaoni nextti youtaaoo bila shaka utawazia tuliozungumzia hapa na ufanye uamzi wa busara hadi exttimegbesmimi nieatrie maganga vijana na mapenzi podcast.