Don't you love an extra $100 in your pocket? Have a TurboTax expert file your taxes for you by March 31st to get $100 back instantly. Because no matter what moves you made last year, TurboTax makes them count. That means getting $100 back and 100% accurate taxes only from Intuit TurboTax. Must file by 331. Credit only applicable to federal filing fees with TurboTax full service. Offer can be modified or terminated at any time. jina lako robert wanyonyi je nyinyi mnasaga unga kiasi gani kwa siku nashaka unga ambayo tumepata juukulingana mahindi kwa vila sasa saai ionekani mingi eh, sasa ukipata kama kunia k kumi, kunia 15 hivo ndio nashaka na upake makasi makastom wengi walikuwa nasema kwamba mahindi yalikuwa yamepotea kidogo bado msimu wa mavuno labda mnapataje mahindi haya huo maindi ichapotea sana kwa vile sasa naona kila mtu si ati kila mtu anapotesa ama inaishi haraka kwa vile sasa mtu anaweka kitoko na akivika mauchumi ikikuwa mingi mpaka anapiti auseko kitoko ili naye afanyie shughuli yake juu sasa sisi inapata hiyo kitoko ndie nafanya nahusia watu wetu uh, serikali imekuwa na mpango wa kupunguza kiasi cha fedha ili mkenya wa kawaida awezi kumudu kilo mbili ya unga kwa kununua kwa shilingi iaa yes. je serikali iliwashauri ama amaa o tu bila kuwashauria serikali ilichoshauri lakini ningeomba serikali pia naye iangalie majukuu ekhimepitia chumaindi hata ukinunua hio kidoga imepelesea unanunua kwa bei pec na sasa ivinapaa ulishe waku juu watu wamesoaa kukula utawachanjana nafanya kwaounaomba serikari pia naye itu, ituangalie kando juu hiyo stotulinunua nipato ndio iko ndani sasa kufukisha hata unaona kama unafanya kit wa. watecha wanalia sana a wanasiti kulia wakisikia serikali imeshukisha nga mpaka wanakuca sasa wanasiki tumewaipialezea tukisema yenyewe waachaneliataugiomba serikali pia naye ituangalie ju kwa maana hatuwezi kugusa juu jomba biraunaona hali vyenye nanua maindis ingali ndani kwa mtazamo wako be ambayo mnahuza ungaakuvafaida unausa tu utowe ndani juuhata mpaka sawsah paka watu wanalalamika sana tea waakulia sasa unausa uu ucya serikali kesho bila shaka huyo amekuwa ni mmoja wamiliki wa wasagaji wa unga katika mji wa kitali lakini iyema pia nizungumuza pamoja na wapenzi wa ugali hmm. We, unapenda ugalindguyaapnda ugakabsmimi mara ya misho kunuun ni jaa jioni leo hii nimenua ni shilingi 7 leo nimeenda nikitarajia sasa ile alika mesema aaitaka wa madka anwanagoaa sasa kauawakaaand mbapanda maramoa t kiwa nalya kitamboangopa na sasa saa meshuka chini bado nasema nangoapapa nn yatambo saa a aaasa aoawa a kwa, kwa, kwa sasa hivi ingali iko juu sana ngapi. kwa hivyo hii ya kusaga hapa hivi ni mzuri angalau bei iko chini hapa nje shilingi 170 kwa se saii shilingi 220 bila shaka huyo si mpenzi wa ugali tu pekee kuna mwengine je wewe unanua unga wako wapi kwa shilingmimi wananua hapa kila siku huwa ya 85 shilling wa kilo but kile kitu ambacho pia mii ninafikiria serikali imechukua jambo muhimu sana kutetea sii wananchi na je watoto ambao wako wakash sasa hii unga yenye watakuwa kinunua mia sijui kama wale watoto pia na shule kama itakuwa pia kwa hii mimi ni sasa je wale pia ambao ni wana, wa, walimu ambao wako na wanafunzi sijui kama pia watakuwa wamefaidika kwa hii mambo ya kuteremsha bei ya unga yaugaingiwezesha kushughulikia mahindi pia yale ambayo yanasiagwa kutoka kwa m hiyo ikuaiende shleia watapata tena kwa mi, watapata hiyo mahindi itawapatia fedha niiteremshe lakini pia iwaambiewapeana mahindi kwa mashule bila bilashaka hayo amekuani mawajianoutoka hapa katika eneo la kusaga unga katika kauntiya trazoi mieni matindima nikiwagazilatanoi imekuwa uchumi na biashara podcast tax day is coming oh no but if you sign up for robinhood gold's ira with a 3% match you can get up to $195 for the 2023 tax year oh yeah sign up at robinhood.com slash boost by tax day to get the biggest contribution match on the market subscription fees apply you know you investing involves risk 3% match requires gold for one year from first match must keep ira for five years robinhood financial llc member sipc