Los mejores viajes nacen en la carretera. Pero este comenzará en tu mente. ¿Escuchas ese rugido? ¿Sientes la experiencia de poder? ¿La emoción de la libertad? Ya estás preparado para vivir tu nueva aventura. Nueva RAM 1500. m uchaguzi hu wa mwaka222 umeshuhudia matukio mengi kuanzia kwa kampeni uchaguzi wenyewe na matokeo ya uchaguzi huo na kisha kesi ya kupinga matokeo mahakamani hadi kwa ushindi wa ruto kudumishwa na mahakama hiyo ya upeo katikati ya maswala haya yote wakenya wameendelea kudumisha amani kinyume na chaguzi za awali tuseme za mwaka207 na kwa mfano uchaguzi nchini kenya ulishuhudia shinikizo si haba machafuko yakishuhudiwa katika maeneo mbalimbali nchini ama kupinga matokeo ya uchaguzi au kushambulia waletu na sawiri waliunga mkono wagombea wa mirengo pinzani chaguzi za awali zimeshuhudia si magurudumu kuteketezwa barabarani si vitoa machozi na hata risasi halisi si maandamano ya wananchi na makabiliano na maafisa wa usalama si majeruhi si vifo yote haya yamekuwa sehemu za chaguzi hasa za urais nchini kenya mwaka huu hali imekuwa tofauti wengi wa wakenya mara tu baada ya kushiriki upigaji kura walirejea nyumbani au kuelekea kazini na kuendelea na shughuli zao za kawaida wakifuatilia matangazo ya matokeo kupitia vyombo vya habari au hata mitandao ya jamii hata mshindi alipotangazwa shughuli za kawaida zilirejelewa hukuu wagombea na mawakili wao wakiachiwa fursa ya kutetea misimamo yao mahakamani utulivu ulioshuhudiwa baada ya ushindi wa daktari william ruto kudumishwa na mahakama ya upeo ni wa kupigiwa mfano if you dont know the guy on the other side of the world love him anyway because he's just like you he has the same dreams, the same same dreams hopes and fears it is one world We are all frank sinata mwigizaji na mwanamziki wa marekani aliyeishi baina ya mwaka15na198 alisema wakenya wa matabaka mbalimbali wameonekana mbali, kufuata usemihu wa mwigizaji sinata neno kwa neno na wanastahili pongezi kwa hilo uchaguzi huu nauwe mwamko mpya kwetu sisi mimi nawe kuendelea kuishi pamoja kwa utangamano uchaguzi au vinginevyo uchaguzi huu na utulete pamoja hata zaidi hasa kwa kuwa changamoto zinazonikumba mimi kuna uwezekano mkubwa ndizo zinakukumba wewe na labda tuliunga mkono mirengo tofauti ya siasa na kwakwa wewe kiongozi uliyechaguliwa huu ni wakati wa kuwaleta pamoja wa kenya hata zaidi katika nafasi ulichaguliwa bila kubagua yeyote kwa kuegemea makabila dini msimamo wa siasa na kadhalika amani kenya na idumu milele na hilo Dilo Sepetuco, Giralango ni Dalmas. Sakali. Los mejores viajes nacen en la carretera. Pero este comenzará en tu mente. ¿Escuchas ese rugido? Sientes la experiencia de poder, la emoción de la libertad. Ya estás preparado para vivir tu nueva aventura. RAM 1500, hecha para vivir. RAM es una marca registrada de FCIU SLRC.