vijana na mapenzis nam barabara popote ulipo ni siku nyingine maridadi kabisa hujambo na karibu katika pdcast hii ya vijana na mapenzi ukiletewa nami beatrice maganga naleo hii tunaangazia swala la je mwanamke hubadilika anapopata fedha nyingi mfano amepata cheo hivamekuaa nwwekama fnyaiuarauioa wa swala hili ndilonalotaka tulidadavue leo hii katika yaana nan ayasi kama kawaida wach nianz namwenzanguakiwakatia magharibi na wananchi katika eneo hilo je mwanamke hubadilika anapopata madaraka kidogo ama ma, anapopata kazi labda mbeleni hakuwa na kazi inawezekana kwamba mke wako ana pesa mingi mingiametulia tu kuliko wewe lakini wewe una pesa lakini ametulia tu inawezekanauamosana aiwezekani kwa mimi haiwezekani kulingana ile maboma mingi mi nimeona nai umri yangu eh? yani ni kitu haiwezekani kabisa sababu nimeona wamama wengi ambao wana pesa na wanaume hawana wana pesa au wanaume wanapitia hali ngumu wacha nikwambie kwanza azo ubaki nyumbani alafu ati huyu mama sasa uh, ako mba na gari yake anatoka anaenda biashara hiyo thi i kaliyko akinipnezanam anakkwa upande wangu inawezekana juu huyu mwanamke inatend unamupelek kiaje kama mimisaweewewessa una mutanguleneanmungu alipea mwannelehe nampia mwanamke n unampeleka mapensilenyeunanyeshee we mwanamke mm. mwana mwana mwana mwana. eh? Ma mm. anakupenda kabisa naiyopesa utakua una kula tu weende utakua na weka iyopesa ende we utakuwa una miiianafukir pande yangumimi kivyangu yeah. seisomakinya meshindwa minasoma unya meshinda mm. wanawake wengi mm. s si, wanaroyombayayo no. wakuviieby wakusawa tu mm. mm. akionaea mimi sia akusaa haya basi umwasikia hao maeneo ya pokoto anavyosema kuhusiana na mada hii bila shaka kipindi ni vijana na mapenzi ukiletewa nami btri maganga na sasa nataka tupige darubini upande wa nyamira pale aliko mwenzangu william masire naye amejiandaa pale na mavijana wazungumzie swala hili laje mwanamke hubadilika pindi anapopata madaraka kidogo anapopata kazi ama kuna wale ambao wanafahamu majukumu yao kwamba mtu anachiaupale kazini lakini hata kama ameolewa ama ni mtu mwenye familia bado anakumbuka majukumu yake na anakuwa ni mwenye heshima Ah. hivi ni kulize. watu wanasema kwamba tabia za wanawake uonekana sana akiakama kuna pesa sasa ndo unaona true za huyo mwanamke ni kweli hadi mimi na enyewe hey, mwanamke akipataga nji sahii umejua hadi hataonawe nitakataka budaa kuna venyani ya mwingiani unapata umee kumbana na halikama hio hey, mara kadhaa si atinaongea tujuya kubonganajou mams mm. tulikuwa naye tukia assault kakuja kangukia manze mzaaemzae siako na ganji misi na ganji sa ni hivo kukaenda bana manze maisha ni vijana na mapenzi ast nam topiki ya leo imekuwa bomba kabisa na basi ni wakati wa kumleta mshaurirhl mahungu atuelezeje ni kweli mwanamke hubadilika wakati anapopata madaraka kidogo na inafaa kuwa vipi endapo kwa mfano ni mwanamke pale hakuwa na kazi na hatimaye mungu amemjalia akapata ile kazi anafaa kujibeba vipi hasa katika familia yake vilevile vile miongoni mwa anaotangamana nao asante sana t hili ni swali mzuri maanake ni jambo ambalo huwa linatendeka katika ndoa wakati watu wanaoana mambo hubadilika sana hapo baadaye mambo e, inakuwa tofauti zaidi unapata mwanaume alikuwa kazi mama hata hakukuwa na kazi e, wakati wameoana mtoto wa kwanza amekuja mtoto wa pili ameingia baba anapoteza kazi naye papa sasa inabidi ajitahidi pia atafute kibarua maanze biashara kidogo kidogo unapata mama sasa pia anapata pesa kabisa na hilo ni jambo hu huwa linatendeka sana katika ndoa na wakati huu ninataka kuadvise wa mama ama E, mabibi ya kwamba ni wakati ambao naweza sema ni wakati wa mtihani kwako maanake kumbuka ule mwanamume alikuwa anakulisha wakati haukukuwa na chochote haukukuwa na namna akakulisha na sasa ni wakati wako pia wewe uweko katika ule mtihani maanake ndoa ndio inakuanga mtihani wa ukweli katika maisha no doa e, ama katika ndoa mko wawili pale na mkopa moja kila wakati hakuna break ya kusema mimi nachukua sitaki kuona bibi yangu kwa kwa muda una bwana yangu a mda kuna mnaonana hapa kwa hapa uso kwa uso usiku na mchana mko pamoja kwa hivyo ni mahali ambapo panahitaji wisdom sana sana sana, sana katika fedha kama wewe mama ndio unapata pesa mingi kuliko mwanamke ama bwana yako itabidi sasa hapa pia yeah, lazima uzidi kukua bibi lazima uzidi kuosha vyombo eh, kupika kama ni wakati ule umefika uendelee kukuwa bibi na mama wa watoto na uendelee kufanya kazi zako na bado unapata pesa mingi lakini kidogo kama unaweza ku mfanyi kazi pia pale ni jambo mzuri manaake wakati mwingine utapata hauna time, hauna wakati mwingi sana wa kufanya kazi lakini pale kwa kunyenyekea kwa bwana yako lazima manake eh, ile mwanaume kumfanya sasa ndiye bibi wa nyumba hti sasa wewe, wewe ndio unainua kichwa na sasa bwana sasa ati ndio akue chini hapana lazima akae kwa mahali pake kama mwanamme maanake pia ni kwa mda kidogo utapata teand eh, anapata pesa mnivo doa yenu itasimama kama mtazidi kuwa na ya kila ya c hata yee pia au kama bibi yaani manake pale katika ndoa lazima kukue na heshima ya kiwango ya juu lazima kukue na upendo kama kuna pesa ama hakuna lazima ile ndoa pia isimame na ikisimama utapata pesa sio jambo lile la muhimu sana tunahitaji pesa hapo ni ukweli lakini katika ndoa ama katika maisha sio hati pesa ndio kila kitu okay lakini kwa siku hizi tunapata watu wengi wanaenzi pesa sana wanasahau ya kwamba maisha kuna mambo mengine mengi sio pesa peke yake na kwa hivyo ukiweka pesa kipaumbele ile ndo awezi simama uwezi hata kum bwana yako kwa hivyo itabidi hapa kila mtu aliji kila mtu akuwe na kiwango ya juu ya yai eh? mtu akuwe mach kusaidiana kimaisha haya basi na mii basi nitasema kwamba cha mhimu ndicho hicho kwamba ah uh, una pesa zako iwapo upo katika uhusiano pale muhimu ni kuheshimiana unafahamu jukumu lako ni lipi katika ile ndoa mfano na dharau ikija basi haikui vizuri kwa hivyo ni muhimu kushirikiana na hata kama unapata pesa zako kila mwingine analeta upande huu shirikianeni leteni hizo foe zenu na mweze kujijenga kimaisha basi hadi wakati mwingine mimi ni beatrice maganga vijana na mapenzi podcast