Escuchas ese rugido. Sientes la experiencia de poder. La emoción de la libertad. Ya estás preparado para vivir tu nueva aventura. Nueva RAM 1500. Hecha para vivir. RAM es una marca registrada de FCA USLC. Healy, Nigumzula Wiki Podcast. nimejumuika na baadhi ya wakazi wa kaunti ya nyamira kuzungumzia mada katika gumzo la leo hivi sasa kalonzo anasema kwamba hii serikali ya hasla inataka kuangamiza kabisa kilimo cha kiasili humu nchini amedai kwamba uongozi huu wa william ruto umekutana na wajumbe wa mataifa yaliyostawi ili kuruhusu gmo je ni kweli keanamajina yao mimi naitwa edward buga kutoka hapa nyamira kalonzo msioka amepotoka kiongozi huyu ako upinzani so kalonzo kazi yake ni kuchongoa serikali nayee mi kuchongua serikaliuama unoaanz kaonzo kazi ambao anaifanya saini kuchongua serikali lakini <laughs> serikali ukiona Lakin kila siku inazidi kusongaushasema yako ono ono naje. mimi naitwarina uh-huh. ma kutoka hapa nyemira kitu nataka kusema kiu na ya kwanzaanzsisi kwanza. kwanza kwanza. kwanza. kwanza. tulimaliza maneno ya campaign. tunajua serikali ni nani upinzani ninisasa wacha hawa watu wanaitwa kenya kwanza wajue kwamba tulishamalizana maneno ya serikali bhiyo mwezi moja mlisemaitkla mradiwowote wa mwez oj twakulauwwakulaumiwa hapa ni rais wlliam kwanza yeye mwenyewe alisema kwamba vita vya ukrain havijaathiri vyovyote vile jinsi serikali inaweza ikafanya kazi amefika amegeuka na yeye mwenyewe ameweza kusema kwamba vile vita vya ukrainvime kuathiri jinsi serikali inafanya kazi maneno ya gm tuambiane ukweli kenya imepotoka kwa sababu tunaona zile nji zilizostawi zinatafuta me kenya namba ingine ya pili m na ziko na maneno ya kanza ukiona the food ambayo ni wale ndio watauliwa kabisa tunapozungumza baba bado yungali si asani bwana watu walifikiria kwamba aliposhindwa uchaguzi sasa baba ataelekea bondo lakini yuko bado na anadai kwamba aliibiwa kura zake na aliyemuibia nicbu nmimi kusema kweli nimekuwa owa baba kwa muda mrefu lakini imefika wakati sasa tunasema bmaneno ya kupumzisha baba ilianza kusema miaka na baba tunamjua ni mtu amekuwa wa akitetea watu aanze siasayai kabisateuka mwenyewe ni mtu anakaa kama, ali, anaka, kama alilipwa So, al- so, al- mimi nasema hivi <laughs> mahali penye imefika sahizi hata tukipeleka baba peke yake kwa hivi kwahvbtakuja tuambie aliibiwa nae pekeae aliminaitwami naona baba sasa makosa kilichofanyika akuwa na mipango mwafaka kama yenye alikuwa nayo hadi akaweza kufanya nini kufaulu katika uchaguzi lakini tunasema baba ni mshindi ndugu zangu inasema kwamba hii serikali ya kenya kwanza the Hustler administration kazi yake imekuwa ni maziara tu kwenda ngambo maziara tu kwenda mataifa ya kigeni kwa siku 30 ambazo wamekuwa ofisini je wewe unavoona hii serikali ya kenya kwanza kuna kazi imefanya hii serikali imekuwa na ziara nyingi zaidi na tujaona wakifanya kazi wote haswa wakienda maziara wanatumia pesa ya serikali sihvyo kwanza nashangaa kwamba rigadi kashavu huyu jamaa alikuwa anasema kwamba kenya ilikuwa na 93 milion kwa ts kumbe hata ajui kitu na hazula, Nis nis nini nini Uganda, no. haya basi ni hayo tu kwa sasa moja kwa moja nasukuma gurudumu hili kwako mwenzangu mbogwa ukiwa nyeri usikie kulikoni wakazi wanayapi kuliko wana ya kusema kuhusiana na mada mbalimbali tunazojadili siku ya leo wasikuvenajaa lakini waitaia mambo wa, ya ugonjwagooa madawa aotaa mamoya ugonaa aozishauho wanasema her... her... her... her... her... <c overweight> el- atezaaatnbadoko t- t- kwenye maswala ya, kamp... ya, ya, ya, ya, ya uchaguzi wakatihu akiendelea à... kumlaumuchebukatiishagmakaa taaga uogetusirudi hey, nyumba mambo ya kampein <laughs> baba vile, vile anasema kwamba mataifa ya kigeni yaliingilia uchaguzi je ni ukweli hapo hakuna ukweli tuamaliingiawatu sisi ndiotuishaguanasiowatu wainj waishaguana wakenya ndio walishaguana yake aliwezwa ata shadtsha thgelakini kufikia sasa unahisi kwamba serikali imefanya chochote naona inafanya kitu lakinia Yeah, yeah. anaaribu kidogo kuanya aaa ana kutokapa katika kaunti hey, anyeri mie ni boga labda ndugangu tpatie maoni yako kaz anasema kwamba serikali ikonan yakukandamiza zile coaiieo labda we kama mkenya kama mkazi wa kisumuunasema namnaganimi nakubaliana na kalono kabisathetettathgm i wtheoe aaatotheai w awo aw GMO. safi kabisa ndugu yangu unasema namna vipi kalon anaweza kuongoza upinzani upinzanikazpanaazia kalonzo, kalonzo, kalonzo kuo upinzani naeongoa mbona nipe sababu utajuaje kama kalonzo atatu aingia ndani ya box ya government na atatuuza upinzani nataka mwenye, kust, mwenye ako akiamua mwenye mwenyeakamuanii tunaenda hivyo so kan namna vipi ndugu yangu kalona ataweza kufit kwa vy- vyatu vya tinga ka kusema ukweli hapa kenya sioni mtu ambaye atafitikiatuyatinga tuseme atakuja baadaye lakini sahi kusemkalozona mwenyewe awezi kwa sababu kila mara unampata yeye analazimishwa kufanya vitu lakini raila alikuwa anafanya kitu kwa, kwa kutaka kwake hio fanyika endugu yangu ni madai ya raila kwamba wazungu wanajaribu kumzuia situe uongozini je kuna ukweli ama pengine ni siasa zake tu unasema namna vipi mimi kwa uhakika nasema si hati raila peke yake hapa wazungu na waafrika ni kama maji na mafuta wakati wanaona kama sisi tunaenda kuwashinda kwa kitu fulani juu raila kuwazia mwanzo wameona uongozi wake kaenda vizuri so ni hakika tu yeye raila hawawezi kubali raila kuuongozini juu unaona hta lipigkuna wakati yenye maneno yalitokea ati raila amepea magufuli akili fulani ati atue wazungu wazungu, wazungu wasilete mapo zao tanzania ikaendelea lakini sasa kenya ilifika wakati wa kenya kuendelea waezi kubali so nikwelimisezi kataa dugenguwee unasema vipi unakubali kwamba wazungu wanajaribu kumzuia tinga asitue uongozini kwa hakika wanamzuia sababu ni hivi kwanza wazungu wanataka wa wachukue hizo vitu safi kabisa hivi karibuni rais william ruto aligawa majukumu kwa naibu wake rigadi gashagwa na madvd mnahisi kwamba huko mbele watakuja kugongana ama kila mtu ata unasema namna ganiahio ikila mt m au wenyewe watu wa watu wa hasla wenyewe wanajua watagongana hapa mbele mbelehata kuakika hata hii mwaka tusemi itaisha watagongana juu ya, ya majukumu tus hatuwezi ati nini watagongana unasema vipi ndugu yangu watagongana ama kila mtu atastik tslan shagwa na madvd mi nasema hivi according to mypinion those people will no longer be together in the next five years even at the end of this year now it's over let us wait for 2023 after let us give them time they say 100 days after election you know by now everybody is now trying to stick to land so that whenisa fraishawa kenya but next year if things will, will be rough now cause all, all things will be on rutos head nitakua regardhino Afanyi ama naiba so itabidi wamegongana kusema ufanyi, ufanyi, ufanyi. kabisa na hapo ndipo tumetamatisha gumzo la maisha moja kwa moja kutoka jiji la kisumu jina langu ni jinalangu nilambusane sana wenzangu mkiwa katika kaunti hizo ambazo tayari tumewasikiliza sisi hapa tumekutana katika eneo la muroki. leo tunalipiga gumzo letu hapa hapa hapa tukiwa na na yenyewe hapa, ruto kazi amepangia pamoja naibu wake gashagwa kuna mwingiliano latuapigazt paayeewaapananu otwagu y rahisi amepanga hii serikali ameipanga vizuri naakawaonyesha kila mtu amemwambia majukumu yako ni haya na kila mtu yako hivi sasa saimwingiliano hamna kila mtu atatekeleza kulingana na majukumu vile kuna kubwa sana Uko mbere, inaenda kusikana. kwa sababu kuna vitu amekuwa vila amepangiwanangiiano ubwa saadakusaasbutanakuuzhaachaa kuna kesi ambayo imewasilishwa na wakili kupinga kilimo cha gmo nayo azimio imesema kwamba kuna tatizo kwa mambo ya gm unajua serikali ile ilipita ilikuwa iliban chemmo kwa muda kwa miaka 10 si adili hii kuona shida kwa chemmo iliona shida kubwa sana shida ni gani shida ni kuwa havina afya kwa binadamu vinaleta madhara ambayo ni ya kiafya chemmo ni scientifically maabara wamefanya vizuri gemondio the way kwa sababu Kenya tunashida ya chakula hata sasa hizi northeastern wapi wanalala njaa shida kubwa yetu wa Kenya ni chakula hakitoshelezi nchi na tukifanya hivyo vile wanafanya mimi wewe kwanza anasema wanatumia kwamba itakuwa inaathiri ile uzalishaji wa chakula cha kiasili stikali haitaathiri kwa sababu ni zile chakula ambazo wamefanyia maabara wamezileta zitaadhiri hii zingine zitafanyika na zita sisi tuna wakati wanasema wanaleta ya gmo sasa inamaanisa kuwa hata mangombe ztu bado hazina madhara kwa watu watu wanakula mm. kwamba kwa ruto amekuwa akizunguka mataifa mbalimbali kufanya ziara na kwamba ziara hiyo aina manufaa kazi yake ni wale wajumbe wa mataifa hayo alafu nakupigia debe gmo gmo ni ukweli ukweli kabisa mtupu kwa sababu gani ameona kuwa chakula ya hakuna vile alau nakupigiadbgmnikweliuwsw Luto, ameenda ameenda ameongelea ameongelea mambo Amerika, Ithopia, mambo kuflonji, safari, Tanzania, ameongelea mambo uganda, mambo Kijana, M7, yetu, na uganda, na Ameruja, mambo border, africa, Luto, mambo ya Vila, uchaguzi, hey, Luto, mambo ya ya ya ajui, ya ya security ametoka safari uganda uganda mseven na na tunasalimiana africa ifunguliwe anapiga kelele ndani a na na na kwa alisema wakati wa ruto afrika na wa afrika itajengwa waafrika wenyewe afrika itaamka hii misaada tunaishi Sasa jingine raila odinga anasema kwamba kwamba mataifa mengine yamekuwa yakipinga kuchaguliwa yeye kuwa rais wa taifa ya kenya baba anaendelea bado bado hajasonga mbele amekwama tukule kule nyuma hata tunataka aendelee kukwama huko mpaka mwishowe ukweli utaonekana naikaweeweitaahan anyanoanoh sahizindugu yangu laila chenye anafanya yeye ni siasa iliisha sai wakenya aban wa ni majukumu yake yaboma baba siene nyumbanibabakae mpaka ukweli ujulikane unajua ukweli azima utajulikana apo mbeenianaosha bogaangoupnzai baaaati atasmaasa amelitaya aosataausua unajua laila mambo ya siasa sai upinzani yye kamaingp yaupinzani aakanawmekabidhi mikoba mwingine saii anze kushugulikia waju waba anajitokeza atatosha kuvaiapnzani ar atatosa mboga navilenaona a asisaishiwe na wengine ati maend kenya wanza aonzo ni tikiti maji hawezi akaweza leo ako hivi kesho anageuka na nnajua kageuka kama hautaweza hii siasa mtu mkali mzuri i autaweza hisiasa yaninataka mtuamsimama anhannaa alikua nauzuu aauta anoaa uwezichuka ushuru wa nchi upee makateli kisiri chini ya meza ii ruzuku ni makateli pesa chini ya meza na ameiondoa aca serikali yenyewe penye imefikia itakua ikiagiza moja kwamoja kamaasa wanaenda kama, kama serikaliambayo akuna kupanauu <laughs> Yes. dunia nzima uchumi iko hali mbaya kutokana na na na vita vita vya urusi sasa sa ukas, ukalaumu president ruto mwenyewe alikuwa anasema wakati kwa, kwa, kwa, kwa ambao walikuwa kezi za ufisadi mashtaka yao mfano ni ni jumwa pamoja na aliyekuwa gavana wa samburu hiyo sasa ndio state imeanza kufanya kazi ya ruto mm-hmm. mashtaka yeye ametoa mm-hmm. mano ni simu ilifanya aauas alifuatilia faili zao kuangalia ile mashtaka vile meandiko akapata hiyo mashtaka hailingani na iendaishani na aina ile kiwango cha kusababisha awakushtakiwa ndugu yangu hawa watu walishitakio ni serikali ya jubili yenye imeenda na wa, kwa vile walikuwa akiunga mkonorahisrtikua ni kushtakiwa kisiasa wakihurumiwa kwa sababu walikuwa marafiki ya ruto ndio imetupwa kwamba wako tayari kumchangia waluke aondolewe i niko taya 0kuchangia waruke atorea ama engi ateautaangahyo amiliondugu yangu mchangia nikuendeleza ufisadi na wizi mimi mlala yangu ni to mouth, niluli nitoe kitoa silingi amsin nikitoa sirngi m nawenza ato hiyo mamilioni hata bilioni moa tutaviksa nakuiwenzangutumeshirikiana na na, na, kukamilisha na kufanikisha gz ili Heli, Ningún Wiki Podcast. ¿Escuchas ese rugido? ¿Sientes la experiencia de poder? ¿La emoción de la libertad? Ya estás preparado para vivir tu nueva aventura. Nueva RAM 1500, hecha para vivir. RAM es una marca registrada de FCA USLC.