tax day is coming oh no but if you sign up for robinhood gold's ira with a 3% match you can get up to $195 for the 2023 tax year oh yeah sign up at robinhood.com slash boost by tax day to get the biggest contribution match on the market subscription fees apply you know you investing involves risk 3% match requires gold for one year from first match must keep ira for five years robinhood financial llc member sipc nam uh, shukran zaidi mwenzangu stehen mkangai ukiwa studioni moja kwa moja leo hii ah, nimefanikiwa pakubwa zaidi mwanake takuwa anazungumza na mchezaji aliyekuwa mchezaji wa timu ya kitaifa ya soka harambesta na mi kila wakati huseme kwamba kuna haji ya kutumia mate na wino upo asema kwamba atakuwa najitambulisha kwa majina anaitwa nani alafu bastakuwa anaendelea kutoka hapo ndugu yangu aitwa nani kwa majina anaitwa hmm. silvena sotema hey. yeah. silvena sotema <laughs> wajua wengi wanajua tu jina silvena sotema lakini wengi wajamwona huyu silvena sotema ni nani eh, silvena sotema ni aliyekuwa wakati mmoja mchezaji eh, wa rambistars uh-huh vilevile kapten wa mumy shugaf mm-hmm. uh, labda silivonasotema ulianzaje soka umeanzia wapi kupiga labda kuanzia shule ya upili ama ulianza vipivi vip, vip. eh, soka yenyewe nilianza nikiwa mdogo maanake mm-hmm. eh, palei sl nilianzia uh-huh. pale wakati ninatoka ni kifika isl mm-hmm. nikawa nacheza nikawa nachezea timu mm-hmm. Eh, babata eh, kule limurumru limuru pale ndio uh-huh. so kutoka pale nikaja kitale uh-huh. kitale nilipokuja nikaenda kitale a ambayoilikuwa inacheza dvion uh-huh. ambayo ilikuwa ukitoka hapo unaenda ig divishen ya pili lafubas unaenda ligi kuuwakati hu labda nslikwepo ma ilikuwaje hiyo N- N- ndio ilikuwan so unapiga divishen ya pili alafu baada ya divishen ya pili moja kwa moja unaingia kwenye ligi ndioso yeah. so baada ya hapo bas kupiga pale kitale u- ukendapi hapo baada ya kupiga kitale miaka miwili mm-hmm. nikaenda utalii e, nikachukuliwa na utalii mm-hmm. pale utalii nikapiga miaka mitano ndio ndiposa nikakuja mumya je mara ya kwanza umeitwa katika kikosi cha timu ya taifa ilikona mwaka gani mwaka tisini na nane ndio mm-hmm. nikiwa utalii ilikuwaje anayani sasa wewe mwenyewe sasa na umeitwa kikosi cha timu ya taifa umekuwa akipiga ukumtani lakini sasa moja kwa moja umeingia timu ya taifanilikuwa nilikuwa natamani sana kucheza timu ya taifa mm-hmm. na wakati huo wenyewe mm-hmm. kucheza timu ya taifa lazima uwe mzurina mzuri. lazima ufanye bidii n hata pale ndio unaweza itwa lakini wale ambao utapata pale mna mnacheza namba sawa na nyinyi na wewe Ehe. itabidi pia wak eta ndio okay. sowakati huo umepigana kina nani timu ya taifa hivi timu ya taifa nimepigana musoutieno mm-hmm. pigana samio molo pamzoau Pamzo yeah, tul, tulikuwa tuna twini naye hapo cenene mm-hmm. piga na josaya ugo mm-hmm. e, piga na kenodhiambo mm-hmm. e, kulikuwa na kena mbundo mm-hmm au atlast kwa hiyo dfen au alafu ule erikiomondi nduguye musautieno e, au na kuna mwingine kijana moja alikuwa anaitwa agina Ehe. agina kutoka, Aha. kutoka, kutoka alikuwa anachezea taskacheaji mzurilabda kabla tujaangazia timu ya taifa kwanza je uh, vilabu je ulichezea tu kenya hivi vilabu ama ulifanikiwa kutoka nje ya taifa E, wakati nili, nilichezea hizo vilabu tatu mm-hmm. e, bakl utalii na mumias mm-hmm. lakini ikiwa mumias nilifanikiwa kakupata timu moja kule ethiopia mm-hmm. st george yeah. e, lakini nilivyofika kule mm-hmm. tukaja nao sekafa kule uganda mm-hmm. lakini sikufurahia nini yao kabisa maisha ya kule au kufurahiaethopia mm. akuna ugali akunanini hata mi si mtu a ugali vileii mimi <laughs> napenda ndiziaaweni mtu amatokesasmatoke ndizi kabisa ehe, ehe, ehe. lakini kule maisha kule sikufurahia kisha nikarudi mumys mm-hmm. yeah. labda ni nini aikukufurahishaethopia sa so, umepiga pale st george ni kitu gani akikufurahisha ukasema hapa ah, itabidi nimerudi mumys tu kitu cha kwanza lugha mm-hmm. kitu cha pili wale jamaa awaukua rien sa aaka wanaona ni kama wale og unataka labda kua pokonya namba mm-hmm. diosasa ah, inakuwa niile wanaangalia sasa huyu jamaa amekuja hapa amekuja kutunyanganya namba mainakua ndio kitu kama hicho ndio yeah. so, so, ulipiga labda mechi ngapiama ni gemu gani unafikiria ulipiga mechi nzuri sana ethopia kabli ya kuondoka ah, ilikuwa nafikiri tu kwa hiyocena iopale na kivubo uh, again uh, ithin ni express ya uganda uh-huh. ndio mm. soukasema hii nirmeaethopia jamani kama wanitaki yani wachezaji walikuwa nakuonaona huu jamaa amekuja kutinyanganya namba mainekoajikitu uh, kama hicho uh-huh. nafkiri hata hapa kenya huwa zinafanyika mm. Una, unaenda timu fulani mm. wanaona ni kama wewe ah, we ni kama ustahili kuwa hapo wanakutenga em ku peke yako unabadilisha yani maisha si mazuri e, e, vitu kama hizo ndio au kujali malipo pan labda ethopi inalipa vizuri wakati huwa wao kuwa wanalipa vizuri kama sahizi mm-hmm. najua wachezaji wa sahizi wako na nafasi mzuri maanake sentizikoo mdia mm. e, pia iko anik huo wakati wetu hizi vitu mdia haziukwazi mdia nyingi kama wakati wa sasa e, e, so wasaizi wako, mm. wako, wako vizuri kidogo mm. unamaanisha kwamba wakati huo labda mapendi ak nakuja sana na sasa katika timu ya taifa hajua kwamba umeitwa katika timu ya taifa umetumikia taifa yeah. ni mechi gani hii ambayoe unakumbuka hadi kufikia sasa kwamba ni mechi tulipiga mechi kweli watu wakubali mashabiki e, nafkiri kuna mechi moja kule moroco ile mechi nafikiri ndionaiza iran nampo1 maanake moroko ndio e, manake, ndi walikuwa ametoka wocup uh-huh. ile a uh, afikiri ni 98 uh-huh. leya orup wakifika arb karibu, karibu afike qates pale uh-huh. Uh-huh ntukakutana na nao mm. na hiyo fomu yote wenye wametoka nayo lakini tulijaribu tuliwapaka lile bao alitufungwa alitufunga penalti tena dakika ya mwisho refu aliwapatia nalti ambayo tulihisi haikuwa penalti maanake walipewa penalti mbili moja wakapoteza mm-hmm. moja hiyo ndio wakafunga hiyo yeah. mechi tulicheza mzuri hata mm-hmm. mimi mwenyewe nikaona kweli hey. Na, nafaa kuwa timu ya taifa eh, eh. yani unafaa kweli kuwakilisha taifa ukivaa bendera ukimawimbo wa taifa unasema kweli nimekuja kupigia taifa kabisa kabisa eh, eh, ya, kabisa kabisaso eh. eh. baada ya timu ya taifa umepigia timu ya taifa umepigia vilabu uh, naangalia mumyas so umepigia vilabu umeenda kule ethiopia baada ya kupiga hivi mechi vote basi wewe sasa unajishughulisha na nini kwa hivi kwa sasa hivi mimi huwa anajishughulisha na oachi uh-huh. lakini moso nadl na yuyua uh-huh. uh, then pia uh, timu za shule uh-huh. uh, timu za shule nyingi huku uh-huh. west nimekuwa na och a vijana wa shule manake hata ukiangalia hizi timu zinachezwa uh-huh. wale wachezaji wenye wame nimekua nao uh-huh. wako karibuwajamwaka bmab imekua kucemprku ilikuwa ni uwanja mzuri sana, uh, sasa, uh, sana. na w kma mcheaji wa zamanimphtwiwa hali ilivyofikia kwa sasahivi najua na, na, kwamba wewe ni miongoni mwa uchezaji ambao umepiga hapa mechi nzuri zaidi na ambao mlifurahia sana u labda hali kwa sasahivi unazungumziaje hali ya huu uwanja kwa sasa si nzuri kabisa mm, mm. Uki, ukilinganisha na wakati tulikuwa tukicheza hapa wakati uh-huh. mumyas shuga ilikuwa na timu uwanja uh-huh. likua huu ndio ilikuwa uwanja othe in uh-huh. kenya uh-huh. kila mtu alikuwa na kucheza hapa mumyas uh-huh. so ukiangalia kwa sasa hakuna zote ziliziba mm-hmm. maji hata maji yenyeo uwanjani hakuna hiyo na... kitambo kila kitu ilikuwa ina rani mzuri mm. mwanja ilikua hata mvua ikinyesha Aha. maji awezi simama gem mm-hmm. itaendelea awezisimamisha no. mechi kwamba mm-hmm. na kuna mvua imenyesha mm-hmm. mm. na labda uh, waju nimeende raka sana hata sijakuuliza kuhusudab ambayo ushaipiga ukipiga nidab gani ulikua napigauona wl mechi konas kweli ah, hi, hi si vile Me, mechi ilikua ngumu yenye ilikuwa tukikutana inakua ngumuni penye nilitoka utalii mm-hmm. mumiasi ilikuwa tukikutana na utalii mm. inakuwa ni vuta ni kuvute maanake wali wanataka kuonyesha eh, amba bado hapo eh. na mimi hapa pia anataka kuwaonyesha nilitoka kule lakini penye nilienda pia huko lakini kama timu kama fc iyo mm. tulikuwa tunafunga vile tunavyotakanimambiwa eh. paleulikua mkora sana najua nimekua naakasemailikuwa <laughs> <laughs> nakuona sana weweiia nakujuamhialeliua eh? napigaen vale. eh, kitu cha kwanza ni lazima uwe mtulivu mm-hmm. theni yako lazima iwe mm-hmm. usipokuwa na mm-hmm. uwezichea pale <laughs> yuaswiftness swift, uh, mm. kwa bol na uh -huh. kwa oponent uh -huh. make sure una ka of any supply kutoka kwa mfiel kuja kule uh -huh. before huyostrike apite maanake ako wa karibu na gol yako ukimwacha uh -huh. akitan uh -huh. ni vitu viwili labda akuchenge uh -huh. au labda unaweza mwangusha ikawa, ikawa ni penalti uh -huh. so lazima utangulie kwa bol nah. then pia nakulingana na haiti yangubt uh -huh. uh, hakuna mtu aliwai niwai mpira za juu eh, kuliko, angaji, eh, eh. Eh, lakini mi <laughs> mrefu kuliko ana mi igekuwai sdangajiikukulikuwa na warefu kuliko wewelakini hawakuwananiwai ndomaanaref alikuwa nasema mjanja sana sema mtu anaruka lakini wewe chini huku ulikuwa unafanya nafanya manenomimi mwanzo ndio refari wanawezaseema sema lakini mimi juu nilikuwa eh. naenda juu kuliko Aha liko kila mtukia ilikua napiga na hata kipiga hapo mpaka inafika katikati ya uwanja ah. eh, alafu pia mabao nilikuwa nafungasieti nafunga. kwamba mm-hmm. niko tu pale nyuma ku uh-huh. tukipata faul tukipata uh-huh. kona hizo uh-huh. ndio vitu ikuwa nafunga mm-hmm. especa mkiwa kama hata hapa mumiasina utalii mm. kule utalii tulikuwa na jamaa naitwarnal oteno alikuwa mzuri sana kwa kuchonga kona na kuchonga hizo mau mm-hmm. saiilikuwa teno akichonga ta n mm. lazima nifunge moja <fix> eh. ta n lazima ufungeioia aiaiu wakati hu ukunipata pia en ni kama ulikuja <fix> oh, kanishaondoka minimimi ah, sioni kaman yani. <fix> kwa sababu nikiangalia urefu nimekushinda ah, kichwa ningepiga ninge nzuri sana labda mwenzangu mkangai ndi ungemlemea kidogo maanake ni <fix> mfupi sanaapaaunasema <fix> <fix> hivo maanake aukukutana na mimi wakati ul eh. ukitaka yamah siniao igempitp aen mawili matatu sema refarie yeah. nikaamini kwamba kweli pale difen hata ungekuepo mkangaa angefunga bao hatamoja <laughs> mkangai um, mwanzo tulikuwa yeye yeah, alikuwa wakati huo shuleni ingote mm. tulienda tukacheza nao huko mechi um, ya kirafiki na lifunga kufungaafunge ah, kutoka wapi wapik <laughs> <laughs> ama atakukuwa kwenye kikosi alikuwa lakini angeweza pita e. maana yake kulikuwa na ukuta hata e, <laughs> nafikiri hata ukitoka hapa ukifika nairobi umuulize mkangai mwenyewe mwenyeweatakupatia limu... ushuhuda kwamba nilikuwa ukuta ulikuwa ukuta kweli nio bana wajua miufurahia sana kiangali wachezaji wa zamana watimu uh, wa ya kitaifa a soa kwasahivi mm-hmm. najishughulisha um, na soka na labda tukiregea soka kwa sahivi umenaambia um, kwamba unashughulika uh, sana shule za upili je kufikia sasa ukiangalia j kenya tuko na talanta katika shule za upili ziko ziko nyingi sana mm-hmm. lakini hata mimi mwenyewe ushangaa maanake kule ukipata mechi za shule zikiwa na tuna wachezaji wazuri mm-hmm. lakini baada ya shule hao mm-hmm. wachezaji hauwaoni kule kwa hizo timu kule, kule hii premier league ya kenya hauwaoni mm-hmm. na hao hata kwa timu ya taifa mm-hmm. wanatosha kucheza mm-hmm. lakini sijui ni kwa nini kriteria gani maanaake kitu naona kochi mm-hmm. eh, wetu ambao wana hizi timu za nsl na NSL kpl, na KPL wana keep on recycling players, players. players. Mm-hmm. mchezaji wachezaji wanatoka taska wanakuja mm-hmm. fc wengine wanatoka fc wanaenda sofapaka sofapaka gori so kupata kuleta hivi paji uh-huh. kutoka kule chini uh-huh. inakuwa ni vigumu uh-huh. na sisi tuliletwa kutoka Shule. Mm. Na, na, sasa, wa miaowacheai naatm liagomendahukuutomendahukuukazumziwaheaiashule uh, za upilimchhlutaawawkuawaha mbaoshuleauili yeah nafikiri management ya hizi teams mm-hmm. kama zinaweza tumia wachezaji kama sisi mm-hmm. tunaweza wapatia ood material <laughs> eh, fresh from school mm-hmm. ambao hawana ha, hawa demands kubwa <laughs> nwatakuchezea <Na watache>, <laughs> mpira <laughs> yeah. tena kwa muda mrefu anlik mm-hmm. huyu mchezaji anatoka sofa paka anaingia gor mm-hmm. anacheza mwaka mmoja mm-hmm. ameisha, ameisha. <laughs> lakini huyu ni mchezaji atakuchezea zaidi ya miaka kumi na tano mm-hmm. akiwa bado, kwa mshanga. piki yake yaso yeah. mm. unahisi hile diion kati ya hivi vilabu na ninyi ambao mkochini ni, ni mbaya sana uh, nafikiri pia wengine ni kama hawatutambui sisi tuko pale mm-hmm. na sisi ndio tunaunda hawa vijana kutoka shuleni mm-hmm. tunawapatia no. lakini pale tunajua uwezo wao vijana He-he. lakini pale unapata hawawatuniiais mm-hmm. ominna oh, no. but if you sign up for robinhood gold's ira with a 3% match you can get up to $195 for the 2023 tax year oh yeah sign up at robinhood.com slash boost by tax day to get the biggest contribution match on the market subscription fees apply you know you investing involves risk a 3% match requires gold for one year from first match must keep ira for five years robinhood financial llc member sipc