Vijana na podcast. haa hizi vipyo karibu katika awamu nyingine ya podcast hii ya vijana na mapenzi ukiletewa nami beatrice maganga bila shaka podcast hii tunaangazia maswala mbalimbali hasa yanayohusiana na vijana na mapenzi jinsi podcast yenyewe inavyosema maswala yanayowazonga pengine ni katika mahusiano na mambo kama haya basi juzi tulizungumzia swala la je mwanamke hubadilika anapopata pesa nasasa leo hii wacha wachatwageukie wanaume nataka kujua je mwanamme hubadilika anapopata pesa kuna wale wanaosema kwamba mwanamme huwezi mjua kama hana pesa inamaana kwamba kidogo kama hana pesa anakuaamanoaaokei lakini wakati ambapo anapata pesahii hey, basi ndo utaambuauna yule kama ni mtu wakunywa basi ndo atashinda kibadilisha kila aina yapombe kama ni ule wakufuata marinda bilashaka unaweza kutoaaoaia kupitia ukurasa wangu wafabook pale fanp uh, yangu bti maganga tuwasiliane pia tu- endelee mjadala huu katikape ile na basi ni wakati wa kumleta mwenzangu skres kama ada e, atueleze wananchi wanasemaje kuhusu hili swala je mwanamme anapokuwa hana pesa huwezi kumwelewa vizuri lakini punde anapozipata basi ndo ataonyesha zileukikwamba <laughs> tabia za mwanaume zinaonekanawakationaesaakaianae Yeah, <laughs> hey, wanaume akinae ni wanaume kik wanatamba mtaani unawanaumekonaawhsha wwak aa waktoushshatkebawaakwk iyo ni mwanammemenya takua maskini maisha yake yote asandakana unazoe na pesa una unayoesunatuli unatulia na akuna kusomana ivo mwanaume estaili ukona atekama ukona pesa sawa kama una pesa yote ni nisa sawa kama undaka murembo nauna pesa na murembo amekupendesa utafanyaji manene alasi lazima ukuwe pesa oo natulieaanikuiaankubi siri mwanaume kama auna pesa naukonaye istaili muto acioeni siri yake yo mweny ako mwenyeewachafanya hivi mwanaume akiwa na pesa hata anabadilisha ile wacha ni kwambiekwanza mtu yani anawangusha mabega moja pandehii alafu anaenda dsin wanaume wakiwa na pesa ni wabaya yesso mm. tabia zao zinaoninaonekana kabisa mwanaume mwenye pesa anaonekanwanaume mwenye ana pesa anaonekanawaco kutdanganyamwanaume anaonekana ukweli kwa vile jamaa amesema <laughs> <laughs> eh, mwanaume anaonekana mwunya akunapesa na munyana pesa anaonekana mm. u mwnyaana pesa anatembea tu ile unaona uyu kabisa uyu uyu akunanja akuna nja <laughs> uh, akuna <njaha> bali uh, <laughs> uh, alau umwanaume kamili nakuna pesa uh, uh, anaonekana nabkimsob hmm? yes, yes, ndi mrimbo aangalie uh, anaonekana sasauyu akunapesa kabisaabs <laughs> kwansa kwansa kama ningekwanaazaiizingekwapa <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> vijana namaphenzi podcast Aha, shukran sana mwenzangu r na wananchi hao naona wamechangamkia wame mada hii kabisa wamejitokeza kueleza wenyewe ah, anabadilika ha. kipindi ni vijana na mapenzi nami nam maganga bila shaka mada yaleo imekuwa moto sana mewasikia wale wamezungumza wakitoa maoni yao kuhusiana alahili, na swala hili mwanamme hubadilika pesa na kwamba aaa kwa nazo basi haoneshi trukalas mimi nasema b i mean why wy shyouen pretend Wapretend kwa ajili ya nani manake unaweza danganya kila mtu lakini wewe mwenyewe uwezijidanganya najua <laughs> hivo kwa hivyo as, as pengine huna hela ama unazo muhimu ni kubaki kuwa wewe eh? kwani wakimbizanana nani eh? <laughs> Ah, basi naona tukomee hapo basi hadi wakati mwingine endelea kutegeategea past nyingine upate kujielimisha zaidi na kupata kufunguka mawazo kuhusiana na maswala haya ya mapenzi mimi ni beatrice maganga vijana na mapenzi podcast